Results from Ritm 2005 - Amateur Standard 26. nóvember 2005
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Ritm 2005
Rússland - Moscow 26. nóvember 2005

Amateur Standard 26. nóvember 2005

Úrslit

1  Nikolai Darin & Ekaterina Fedotkina Rússland
2  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
3  Andrei Filippov & Maria Strelnikova Rússland
4  Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
5  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
6  Evgeni Grigorov & Olga Bakushina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oleg Kharlamov & Ekaterina Zubareva Rússland
8  Denis Molkov & Ludmila Belskaia Rússland
9  Andrei Porokhine & Anastasia Sergievskaia Rússland
9  Valeri Zakharov & Yelena Voronova Rússland
11  Rustam Shayahmetov & Alina Kunafina Rússland
12  Evgeniy Zavyalov & Lyudmyla Shvetsova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Pavel Nepomniaschi & Inga Andreychenko Rússland
14  Ivan Tarkhanov & Yulia Voronova Rússland
15  Dmitri Bulanov & Anastasia Kazmina Rússland
16  Ivan Krylov & Yuliya Sidelnikova Rússland
16  Alexandr Zateischikov & Elena Belova Rússland
18  Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
19  Denis Donskoy & Natalia Smirnova Rússland
19  Dmitriy Karpenko & Ekaterina Zabolotnaya Rússland
21  Vladimir Makunin & Anastasya Zakoptelova Rússland
21  Aleksei Sonin & Maria Sachkova Rússland
23  Yaroslav Sekistov & Vera Sekistova Rússland
24  Aleksander Kuznetsov & Olesia Kargina Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Sergey Parakhin & Elena Vlasova Rússland
26  Grigory Novikov & Dinara Talypova Rússland
26  Yaroslav Sysoev & Olga Morozova Rússland
28  Artem Khashimov & Natalia Voronkova Rússland
28  Aleksandr Podgorelkin & Ekaterina Kramarenko Rússland
30  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
31  Anton Silantev & Tatyana Larina Rússland
32  Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
32  Aleksei Yazykov & Olga Danilova Rússland
34  Ivan Kruk & Olga Kim Rússland
34  Mikhail Volkov & Arina Zemtsova Rússland
36  Dmitriy Vorobyev & Galina Abramova Rússland
37  Maxim Zakharov & Olga Priamilova Rússland
38  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
39  Vitaliy Kozhevnikov & Maria Peregudova Rússland
40  Gennadiy Sevastyanov & Tatiana Mescheriakova Rússland
41  Maksim Ivanov & Inna Kocharian Rússland
42  Aleksandr Skripcov & Marija Budkina Rússland
43  Grigoriy Kolibas & Evgenia Veprintseva Rússland
44  Ilya Chernyakov & Polina Fomina Rússland
45  Denis Davydov & Daria Orlova Rússland
45  Aleksey Sergeev & Ekaterina Belozerova (aka Motlich) Rússland
47  Alexei Seredin & Yuliya Karaseva Rússland
48  Leonid Tarasov & Yuliya Safonova Rússland

1. umferð (topp 74)

49  Roman Rudenko & Kseniya Pozhilenkova Rússland
50  Igor Arkatov & Natalia Kargina Rússland
51  Andrey Glushkov & Marina Orlova Rússland
52  Timur Guseinov & Marina Smolina Rússland
52  Andrei Popov & Ksenia Kiykova Rússland
52  Vadim Shevchenko & Svetlana Chumachenko Rússland
52  Juri Stefanskiy & Yulia Koreneva Rússland
56  Aleksey Chadin & Tatyana Khmelevskaya Rússland
57  Mikhail Skripalenko & Elena Filippova Rússland
57  Rinat Sunitulin & Darya Kushnir Rússland
59  Sergey Kozlov & Ekaterina Alekseeva Rússland
60  Anton Prikazchikov & Maria Prikazchikova Rússland
61  Denis Kulagin & Ekaterina Formaleva Rússland
62  Sergey Morozov & Mariya Ryumina Rússland
62  Mikhail Ponomarev & Zoia Ponomareva Rússland
64  Igor Markin & Elena Kurtseva Rússland
65  Anton Belov & Irina Zaitseva Rússland
66  Aleksey Romanenko & Vladlena Davidova Rússland
67  Ivan Uskov & Mariya Yunkova Rússland
68  Anton Berliner & Mariya Shaytorova Rússland
69  Andrey Polyakov & Tatiana Irikhina Rússland
70  Timofey Larichev & Ekaterina Pavlova Rússland
71  Dmitri Kriuchkov & Alena Lobas Rússland
71  Roman Novikov & Evgeniya Sidorenko Rússland
73  Eduard Sagitov & Ekaterina Sagitova Rússland
74  Andrei Stanislavsky & Anna Shatalova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}