Results from Ritm 2004 - Youth Standard 27. nóvember 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Ritm 2004
Rússland - Moscow 27. nóvember 2004

Youth Standard 27. nóvember 2004

Úrslit

1  Vladimir Filippov & Polina Kazatchenko Rússland
2  Oleg Kharlamov & Ekaterina Zubareva Rússland
3  Evgeni Moshenin & Elena Kuvikova Rússland
4  Andrei Porokhine & Anastasia Demyanova Rússland
5  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
6  Petr Kashinski & Anastasia Sergievskaia Rússland
7  Egor Shemetov & Ekaterina Atepaeva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Gleb Snimshchikov & Valeria Semochkina Rússland
9  Sergei Savelev & Ekaterina Bogdanova Rússland
10  Maxim Kolesnikov & Inessa Kondrasheva Rússland
10  Evgeney Parnikel & Anna Demidova Rússland
12  Grigoriy Kolomeets & Katerina Emelyanova Rússland
13  Ivan Mouraviev & Elena Shabanova Rússland
14  Evgeni Tereshyn & Elizaveta Nosova Rússland
15  Dmitriy Litvinov & Anastasia Balaeva Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Vitaliy Filatov & Yuliya Vorontsova Rússland
17  Dmitriy Karpenko & Ekaterina Zabolotnaya Rússland
18  Serguei Peshkun & Violetta Sytina Rússland
19  Aleksei Sonin & Maria Sachkova Rússland
20  Artem Zabgaev & Natalia Kalachova Rússland
21  Roman Rebrik & Ekaterina Kim Rússland
22  Aleksandr Zorin & Ekaterina Khomik Rússland
23  Aleksandr Shelyubskiy & Galina Starovoytova Rússland
24  Georgi Makoev & Daria Shevelilova Rússland
24  Vladimir Stepochkin & Ilyana Sakal Rússland
26  Andrei Popov & Ksenia Kiykova Rússland
27  Ilia Mikhalenko & Olga Zalivalova Rússland

1. umferð (topp 54)

28  Artem Gorelov & Natalia Detusheva Rússland
28  Vladislav Khudyakov & Alisa Nikulina Rússland
28  Vladimir Shelomitskiy & Ekaterina Leonova Rússland
31  Alexander Bezzubov & Veronika Markova Rússland
31  Ilya Mirgorodskiy & Anastasia Veslova Rússland
31  Yaroslav Sysoev & Olga Morozova Rússland
34  Oleg Tsarev & Elena Boldina Rússland
35  Alexander Ponomarev & Anna Zelnekova Rússland
36  Ilya Chernyakov & Polina Fomina Rússland
36  Dmitri Divtsov & Olga Zelenkova Rússland
38  Aleksey Shishlenkov & Irina Venevtseva Rússland
38  Pavel Sokolov & Olga Pechagina Rússland
40  Maxim Antipin & Irina Ananina Rússland
40  Evgeniy Trudov & Kseniya Ivannikova Rússland
42  Aleksandr Konovalov & Svetlana Rodina Rússland
42  Nikolay Korotkov & Polina Evdokimova Rússland
42  Roman Zhukovskiy & Evgeniya Kovtun Rússland
45  Igor Cheldiev & Ekaterina Telnova Rússland
46  Aleksey Krylov & Mariya Levaya Rússland
47  Dmitriy Vikulin & Anastasiya Milyutina Rússland
48  Aleksey Bredikhin & Ekaterina Verevkina Rússland
48  Maksim Khuzhaiarov & Maria Peregudova Rússland
48  Mikhail Mitin & Anastasiya Yakimova Rússland
51  Aleksandr Abramov & Alena Krushanova Rússland
51  Vladimir Zagibalov & Valeria Trezhbinskaia Rússland
53  Konstantin Obernikhin & Yuliya Kirichenko Rússland
54  Ilya Strelkov & Anastasia Litovka Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}