Results from Rimini Open - IDSF International Open Standard (Grand Slam) 12. mars 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Rimini Open
Ítalía - Rimini 12. mars 2005

IDSF International Open Standard (Grand Slam) 12. mars 2005

Úrslit

1  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
2  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
3  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
4  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
5  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
6  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
8  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
9  Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
10  Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
10  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
12  Domenico Cannizzaro & Irina Novozhilova (aka Popovic) Ítalía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
13  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
15  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
16  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
17  Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
18  Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
19  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
20  Csaba László & Szilvia Szögi Ungverjaland
21  Andrei Mosejcuk & Susanne Miscenko Þýskaland
22  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
23  Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
24  Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland

3. umferð (topp 50)

25  Stas Khmel & Egle Sakalauskaite Litháen
26  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
26  Rosario Guerra & Grazia Benincasa Ítalía
28  Filip Rut & Veronika Rut (aka Navratilova) Tékkland
29  Angelo Madonia & Michela Bove Ítalía
30  Aleksandr Sergeev & Aleksandra Yarovenko Rússland
31  Masayuki Ishihara & Megumi Saito Japan
32  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
32  Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
32  Daniele Ginnetti & Francesca Mariani Ítalía
35  Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
36  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
37  Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Rússland
37  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
37  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
40  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
40  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
40  Alex Sindila & Katie Gleeson England
43  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
44  Angelo D'alonzo & Cristiana Cinosi Ítalía
45  Giuseppe Albanese & Roberta Luciano Ítalía
46  Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía
46  Giovanni Gentile & Biagina Calignano Ítalía
46  Matti Kantola & Tea Kantola (aka Liikanen) Finnland
49  Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
49  Andrea Stella & Michela Cusato Ítalía

2. umferð (topp 80)

51  Francesco Tinelli & Sandy Lezza Ítalía
52  Alfonsino Fontanella & Sandra Galati Ítalía
53  Andraz Snoj & Tatiana Popova Slóvenía
54  Vladimir Kondratyuk & Maria Bakuta Þýskaland
55  Teodosio Elia & Roberta Russo Ítalía
55  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
57  Luca Di Giacomantonio & Valentina Alviani Ítalía
58  Marco Congedo & Antonella Suglia Ítalía
58  Luigi Trovarelli & Lina Mambella Ítalía
60  Nicola Pascon & Anna Tondello Ítalía
61  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
61  Agostino Urbaniello & Manuela Amore Ítalía
63  Sergio D'avino & Romina Molinari Ítalía
63  Samuele Pacchini & Giada Caraballese Ítalía
65  Marco Agrimi & Gabriella Tafuro Ítalía
65  Fabio Coppola & Annabella Lamberti Ítalía
67  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
68  Tapani Savikurki & Taina Savikurki Finnland
69  Pasquale De Rosa & Alessia Gloria Ítalía
69  Pietro Del Bello & Faye Hung Hong Kong
69  Alessandro Olivato & Patricia Alessandrini Ítalía
72  Romeo Carbone & Cecilia Carbone Ítalía
72  Vadim Gazda & Jasmina Arko Slóvenía
74  Domenico Nava & Valentina Rizzo Ítalía
74  Pierluigi Pica & Valentina Palcani Ítalía
74  Giuliano Serafini & Raffaella Serafini Ítalía
77  Mirco Lucadei & Maria Vittoria Santarelli Ítalía
77  Domenico Marcheggiani & Pamela Remigio Ítalía
77  Dario Rossello & Grazia Caruso Ítalía
80  Mirko Francesconi & Milena Cervelli Ítalía

1. umferð (topp 112)

82  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
82  Vittorio Felici & Elena Felici Ítalía
84  Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
85  Tiziano Cericola & Simona Carafa Ítalía
85  Alessandro D'amora & Sara Magli Ítalía
87  Fabio Beozzi & Serena Prospero Ítalía
87  Salvatore Calio & Agata Maiorana Ítalía
87  Guerino Fraina & Irene Calo Ítalía
87  Anssi Heikkilä & Jenni Koskinen Finnland
87  Nicola Zaccheddu & Alessandra Cogoni Ítalía
92  Alessandro Brescianini & Annalisa Cominetti Ítalía
93  Christian Gallo & Rosa Santorelli Ítalía
93  Giuseppe Lo Turco & Valentina Abate Ítalía
93  Daniele Zanini & Barbara Zanini Ítalía
96  Mattia Facioni & Michela Facioni Ítalía
97  Andrea Primavera & Serena Trovalleri Ítalía
97  Massimiliano Rocchi & Sara Medaglini Ítalía
99  Fabio Foti & Veronica Massaro Ítalía
100  Denis Orsenigo & Lidia Crotti Ítalía
100  Libero Paglione & Lucia Iacovangelo Ítalía
102  Enrico Bassanelo & Federica Biolcati Ítalía
103  Fabio Maruzzi & Michela Barchiesi Ítalía
104  Francesco Argenziano & Giovanna Auletta Ítalía
104  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
104  Mario Pedercini & Elena Cadei Ítalía
107  Andrea Robustella & Ilaria Tripicchio Ítalía
108  Alessandro Agolini & Manuela Bove Ítalía
108  Francesco Alberti & Pamela Gullo Ítalía
108  Damiano Canali & Martina Natali Ítalía
111  Antonio Arena & Elga Farnesi Ítalía
111  Mario Calzetta & Dafne Cucchiaro Ítalía
111  Paolo Fanti & Marta Salis Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}