Results from Rimini Open - IDSF International Open Standard (Grand Slam) 12. mars 2005
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Rimini Open
Ítalía - Rimini 12. mars 2005

IDSF International Open Standard (Grand Slam) 12. mars 2005

Úrslit

1  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
2  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
3  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
4  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
5  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
6  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
8  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
9  Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
10  Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
10  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
12  Domenico Cannizzaro & Irina Novozhilova (aka Popovic) Ítalía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
13  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
15  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
16  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
17  Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
18  Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
19  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
20  Csaba László & Szilvia Szögi Ungverjaland
21  Andrei Mosejcuk & Susanne Miscenko Þýskaland
22  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
23  Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
24  Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland

3. umferð (topp 50)

25  Stas Khmel & Egle Sakalauskaite Litháen
26  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
26  Rosario Guerra & Grazia Benincasa Ítalía
28  Filip Rut & Veronika Rut (aka Navratilova) Tékkland
29  Angelo Madonia & Michela Bove Ítalía
30  Aleksandr Sergeev & Aleksandra Yarovenko Rússland
31  Masayuki Ishihara & Megumi Saito Japan
32  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
32  Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
32  Daniele Ginnetti & Francesca Mariani Ítalía
35  Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
36  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
37  Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Rússland
37  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
37  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
40  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
40  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
40  Alex Sindila & Katie Gleeson England
43  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
44  Angelo D'alonzo & Cristiana Cinosi Ítalía
45  Giuseppe Albanese & Roberta Luciano Ítalía
46  Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía
46  Giovanni Gentile & Biagina Calignano Ítalía
46  Matti Kantola & Tea Kantola (aka Liikanen) Finnland
49  Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
49  Andrea Stella & Michela Cusato Ítalía

2. umferð (topp 80)

51  Francesco Tinelli & Sandy Lezza Ítalía
52  Alfonsino Fontanella & Sandra Galati Ítalía
53  Andraz Snoj & Tatiana Popova Slóvenía
54  Vladimir Kondratyuk & Maria Bakuta Þýskaland
55  Teodosio Elia & Roberta Russo Ítalía
55  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
57  Luca Di Giacomantonio & Valentina Alviani Ítalía
58  Marco Congedo & Antonella Suglia Ítalía
58  Luigi Trovarelli & Lina Mambella Ítalía
60  Nicola Pascon & Anna Tondello Ítalía
61  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
61  Agostino Urbaniello & Manuela Amore Ítalía
63  Sergio D'avino & Romina Molinari Ítalía
63  Samuele Pacchini & Giada Caraballese Ítalía
65  Marco Agrimi & Gabriella Tafuro Ítalía
65  Fabio Coppola & Annabella Lamberti Ítalía
67  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
68  Tapani Savikurki & Taina Savikurki Finnland
69  Pasquale De Rosa & Alessia Gloria Ítalía
69  Pietro Del Bello & Faye Hung Hong Kong
69  Alessandro Olivato & Patricia Alessandrini Ítalía
72  Romeo Carbone & Cecilia Carbone Ítalía
72  Vadim Gazda & Jasmina Arko Slóvenía
74  Domenico Nava & Valentina Rizzo Ítalía
74  Pierluigi Pica & Valentina Palcani Ítalía
74  Giuliano Serafini & Raffaella Serafini Ítalía
77  Mirco Lucadei & Maria Vittoria Santarelli Ítalía
77  Domenico Marcheggiani & Pamela Remigio Ítalía
77  Dario Rossello & Grazia Caruso Ítalía
80  Mirko Francesconi & Milena Cervelli Ítalía

1. umferð (topp 112)

82  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
82  Vittorio Felici & Elena Felici Ítalía
84  Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
85  Tiziano Cericola & Simona Carafa Ítalía
85  Alessandro D'amora & Sara Magli Ítalía
87  Fabio Beozzi & Serena Prospero Ítalía
87  Salvatore Calio & Agata Maiorana Ítalía
87  Guerino Fraina & Irene Calo Ítalía
87  Anssi Heikkilä & Jenni Koskinen Finnland
87  Nicola Zaccheddu & Alessandra Cogoni Ítalía
92  Alessandro Brescianini & Annalisa Cominetti Ítalía
93  Christian Gallo & Rosa Santorelli Ítalía
93  Giuseppe Lo Turco & Valentina Abate Ítalía
93  Daniele Zanini & Barbara Zanini Ítalía
96  Mattia Facioni & Michela Facioni Ítalía
97  Andrea Primavera & Serena Trovalleri Ítalía
97  Massimiliano Rocchi & Sara Medaglini Ítalía
99  Fabio Foti & Veronica Massaro Ítalía
100  Denis Orsenigo & Lidia Crotti Ítalía
100  Libero Paglione & Lucia Iacovangelo Ítalía
102  Enrico Bassanelo & Federica Biolcati Ítalía
103  Fabio Maruzzi & Michela Barchiesi Ítalía
104  Francesco Argenziano & Giovanna Auletta Ítalía
104  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
104  Mario Pedercini & Elena Cadei Ítalía
107  Andrea Robustella & Ilaria Tripicchio Ítalía
108  Alessandro Agolini & Manuela Bove Ítalía
108  Francesco Alberti & Pamela Gullo Ítalía
108  Damiano Canali & Martina Natali Ítalía
111  Antonio Arena & Elga Farnesi Ítalía
111  Mario Calzetta & Dafne Cucchiaro Ítalía
111  Paolo Fanti & Marta Salis Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}