Results from Rhythm 2013 - Junior I Open Latin 23. nóvember 2013
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Rhythm 2013
Rússland - Moscow 23. nóvember 2013

Junior I Open Latin 23. nóvember 2013

Úrslit

1  Sergey Bykovskiy & Milana Zenkova Rússland
2  Egor Filev & Anastasiya Anisimova Rússland
3  Nikita Shevchenko & Sofya Grechkina Rússland
4  Sergey Prokhorenko & Sofya Prudnikova Rússland
5  Danil Eremeev & Anastasiya Golitsina Rússland
6  Egor Beketov & Yaroslava Iskrina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Viktor Isakov & Viktoriya Sidorkina Rússland
8  Igor Gorlov & Darya Kudryashova Rússland
8  Vladislav Stepanov & Albina Makina Rússland
10  Maksim Lozitskiy & Mariya Plyaskina Rússland
11  Umar Dzhumaev & Elizaveta Slavogorodskaya Rússland
12  Dmitriy Nikulchev & Valeriya Kosteeva Rússland
13  Daniel Artemev & Anastasiya Mudrevskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Nikita Laba & Anastasiya Grishakova Rússland
14  Kirill Nikolaev & Marina Makarenko Rússland
16  Anatoliy Petrov & Kristina Dvoretskaya Rússland
17  Timofey Kalyakin & Tatyana Ustinova Rússland
18  Artem Krasnokutskiy & Marina Grigoreva Rússland
19  Maksim Puchkov & Mariya Krivtsova Rússland
20  Nikolay Streltsov & Anastasiya Verina Rússland
21  Dmitriy Kasperovich & Kristina Sedunova Rússland
22  Egor Mikhaylov & Alina Platonova Rússland
23  Vladislav Abushenko & Dariya Sizikova Rússland
23  Aleksandr Egorov & Alena Potekhina Rússland
25  Artem Firsov & Aleksandra Averyanova Rússland

2. umferð (topp 48)

26  Igor Chernyshov & Diana Golushkova Rússland
27  Ilya Goncharenko & Elizaveta Kharinova Rússland
28  Vyacheslav Slizen & Sofya Melikyan Rússland
29  Daniil Filippenkov & Darya Shvets Rússland
30  Danil Khalilov & Elizaveta Yakunina Rússland
31  Aleksey Vasyutin & Veronika Gorshkova Rússland
32  Ilya Grishanov & Anastasiya Nikonova Rússland
32  Artemiy Markin & Polina Biryukova Rússland
34  Vladislav Denisov & Alina Yakovleva Rússland
35  Raul Isgandarov & Roksana Atalan Rússland
36  Aleksey Abakumov & Nataliya Drozdova Rússland
37  Maxim Lachin & Anastasiya Borovikova Rússland
38  Vladimir Pozdnyakov & Elizaveta Efimova Rússland
39  Egor Sinelnikov & Sofiya Glyanenko Rússland
39  Sevastyan Smyshnikov & Sofya Bautina Rússland
41  Daniil Lenkov & Alena Kirillova Rússland
42  Daniil Razvozov & Anna Lagutkina Rússland
43  Daniil Morhov & Eva Burenina Rússland
44  Vitaliy Del & Tatyana Dostovalova Rússland
44  Konstantin Startsev & Anastasiya Savina Rússland
46  Nikita Sobol & Ekaterina Penezeva Rússland
46  Andrey Soshnev & Anastasiya Ptashinskaya Rússland
48  Yakov Sein & Anastasiya Zherdeva Rússland

1. umferð (topp 70)

49  Stanislav Danilenko & Kseniya Agafonova Rússland
49  Daniil Golyshev & Diana Mokhammadpur Rússland
49  Stepan Ilichev & Anna Kokanova Rússland
52  Vyacheslav Shaymardanov & Darya Kalinina Rússland
53  Andrey Basistyy & Mariya Lobanova Rússland
53  Yaroslav Kondratev & Vlada Lyan Rússland
53  Kirill Shkrykin & Aleksandra Chuchupal Rússland
53  Aleksandr Svetlanov & Olga Genkina Rússland
57  Nikita Gubarev & Kseniya Salata Rússland
57  Vladislav Tolmachev & Darya Zotik Úkraína
59  Kirill Baturin & Evgeniya Gromova Pólland
59  Aleksej Prokofev & Ekaterina Saltykova Rússland
61  Ivan Kabanov & Yuliya Lapushkina Rússland
61  Daniil Sobolev & Yuliya Spasova Rússland
61  Aleksey Stepanov & Anastasiya Kuleshina Rússland
64  Dmitriy Solovev & Aleksandra Denisova Rússland
65  Aleksej Suhinin & Elizaveta Shukan Rússland
66  Nikita Matyukhin & Mariya Kuzmina Rússland
67  Evgenij Krasnov & Kristina Bozhuhina Rússland
68  Daniil Bokov & Sabrina Mollaeva Rússland
69  Evgeniy Martsokha & Elizaveta Yuschenko Rússland
70  Semen Ivanov & Ekaterina Degtyareva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}