Results from Rhythm - 2011 - Juvenile II Open Latin 25. nóvember 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Rhythm - 2011
Rússland - Moscow 25. nóvember 2011

Juvenile II Open Latin 25. nóvember 2011

Úrslit

1  Vladislav Stepanov & Albina Makina Rússland
2  Albert Kostarev & Margarita Yurlova Rússland
3  Bogdan Panyukov & Aleksandra Krivushkova Rússland
4  Igor Gorlov & Darya Kudryashova Rússland
5  Daniil Safronov & Mariya Nikitina Rússland
6  Yakov Predko & Alisa Kirichenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [16] Egor Matveev & Anastasiya Verina Rússland
8  [15] Danil Vokhtomin & Vitaliya Ivanova Rússland
8  Danila Akhmetov & Alena Potekhina Rússland
10  [28] Danil Khalilov & Elizaveta Yakunina Rússland
10  [14] Vadim Starovoyt & Elizaveta Emelyanova Rússland
12  [23] Aleksandr Kostromitin & Diana Nikulina Rússland
13  [5] Georgiy Shpak & Elissa Kara Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [33] Semen Chemodanov & Violetta Romanova Rússland
15  [18] Ilya Osadchiy & Sofya Moroz Rússland
16  [28] Konstantin Startsev & Polina Babochkina Rússland
16  [16] Vladimir Grebennikov & Regina Mavlanova Rússland
18  [37] Georgiy Shvets & Elizaveta Savenko Rússland
18  [29] Daniel Artemev & Polina Akimova Rússland
18  [14] Saveliy Komarov & Sofya Tkachenko Rússland
21  [13] Nikita Kargin & Adelya Usmanova Rússland
22  [35] Ilya Goncharenko & Olga Tlustenko Rússland
23  [10] Nikita Kapustin & Olesya Kazmina Rússland
24  Stepan Ilichev & Anna Kokanova Rússland
25  [4] Vladislav Romanov & Veronika Amelkina Rússland

1. umferð (topp 38)

26  [23] Gleb Kudryavtsev & Yuliya Pustovalova Rússland
26  Danila Chekurov & Aleksandra Sharonova Rússland
28  Nikita Razmyslov & Dina Vaschenkova Rússland
29  [21] Artem Podorvanov & Olga Georgieva Rússland
30  [19] Aleksey Ivanov & Elizaveta Tyurina Rússland
30  Andrey Levakov & Yana Lepetan Rússland
30  Frol Sapronov & Mariya Khil Rússland
33  [16] Matvey Kanakov & Sofiya Sokolova Rússland
33  Semen Kokovin & Anna Dimidova Rússland
35  [11] Aleksandr Koshelev & Sofya Frolkova Rússland
36  [6] Andrey Yakovlev & Natalya Komarova Rússland
36  Pavel Cherkashin & Darya Ermolaeva Rússland
38  Fedor Shkurov & Ekaterina Lisogor Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}