Results from Rhythm - 2011 - Amateur Open Latin 25. nóvember 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Rhythm - 2011
Rússland - Moscow 25. nóvember 2011

Amateur Open Latin 25. nóvember 2011

Úrslit

1  Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
2  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
3  Nikita Bazev & Marta Arndt Þýskaland
4  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
5  Anton Semenov & Anastasiya Borscheva Rússland
6  Timur Yusupov & Sofya Kharina Rússland
7  Igor Gorokhov & Ekaterina Polevtsova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [46] Vyacheslav Benko & Elena Klepikova Rússland
9  [18] Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
10  [41] Aleksandr Shapovalov & Anastasiya Kryukova Rússland
10  [16] Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
12  Anton Seleznev & Lyubov Gabbasova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [30] Maksimilian Polosatov & Olga Khvesko Rússland
14  [60] Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
15  [26] Eric Damian & Greta Kisielewska Pólland
16  Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
17  [22] Evgeny Vorobyev & Olga Poletaeva Rússland
18  [41] Anton Korolenko & Knarik Erkanyan Rússland
19  [19] Dmitry Marchenko & Oksana Borovleva Rússland
20  [55] Maksim Ryzhov & Kristina Makarova Rússland
21  [16] Oleg Yakushev & Viktoriya Masnova Rússland
22  [32] Aleksandr Rodygin & Tamara Bunatyan Rússland
23  [7] Aleksandr Aksenov & Olga Cherepanova Rússland
24  [65] Marius-Andrei Balan & Nina Bezzubova Þýskaland

3. umferð (topp 48)

25  [31] Artem Sorokin & Yana Pyzhova Rússland
26  [47] Pavel Shishov & Viktoriya Kharitonova Rússland
26  [30] Evgeniy Zavadskikh & Polina Mayer Rússland
28  [57] Ivan Malkov & Anastasiya Trufanova Rússland
29  [27] Roman Tormashev & Anastasiya Alekhina Rússland
30  [59] Mstislav Kazakov & Alena Kazakova Rússland
31  [21] Artem Kozlov & Natalia Usoltseva Rússland
32  Sergey Panchenko & Olga Kostyuchenko Rússland
33  [18] Nikita Lyssenkov & Irina Vasilevskaya Rússland
34  [46] Fuad Dadashev & Yuliya Gusarova Rússland
35  [49] Aleksandr Lillo & Margarita Khamzaeva Rússland
35  [16] Artem Bubnov & Valeriya Kazakova Rússland
35  [16] Pavel Katunin & Aleksandra Lutsenko Rússland
38  [42] Mikhail Radionov & Irina Bolshakova Rússland
39  [14] Nikolay Isaev & Ekaterina Mishina Rússland
40  Anton Shtabnov & Svetlana Kharlamova Rússland
41  [35] Givi Vardanidze & Viktoriya Esatiya Rússland
41  [11] Aleksey Potapov & Anna Antonyuk Rússland
41  [11] Igor Sivokon & Yulia Medved Rússland
44  [33] Sergey Erushov & Anastasiya Pavlova Rússland
44  [10] Sergey Chebyshev & Ekaterina Gorodetskaia Rússland
46  [33] Alexandr Otsechkin & Tatiana Irikhina Rússland
46  [9] Artem Shiller & Diana Pilipenko Rússland
48  [44] Artemiy Martynov & Anastasiya Koler Rússland

2. umferð (topp 96)

49  [32] Evgeniy Ivanov & Viktoriya Pekarskaya Rússland
50  Ilya Batov & Anna Shafranova Rússland
51  [29] Artashes Oganian & Anastasiya Shkarpetko Rússland
51  [29] Andrey Romanovskiy & Irina Polovikova Rússland
51  Andrey Magdisyuk & Darya Andrianova Rússland
51  Konstantin Poliakov & Yana Zaytseva Rússland
55  [49] Vladislav Artyushkov & Anastasiya Adamovich Rússland
55  [28] Artem Pogudin & Arina Sokolova Rússland
55  [28] Taras Skuratov & Marina Kapishnikova Rússland
55  [28] Andrey Vankov & Natalia Kniazeva Rússland
55  Evgeny Lazarev & Elena Chernykh Rússland
60  Vladislav Korennoy & Regina Zhilina Rússland
61  [26] Anton Abramenkov & Natalya Petryakova Rússland
61  [26] Andrey Sviridov & Anna Babchenko Rússland
61  Artem Starkov & Ekaterina Tolmacheva Rússland
64  [45] Aleksandr Ovcharenko & Mariya Sidlova Rússland
64  [24] Viktor Shkarivskiy & Darya Lopatina Rússland
66  Aleksey Kudinov & Natalija Sokolova Rússland
67  [20] Marat Zhumabekov & Yana Popkova Rússland
68  [42] Aleksey Kondyukov & Viktoriya Gashkova Rússland
68  [19] Ilya Kharlamov & Ekaterina Ovchinnikova Rússland
70  [43] Aleksandr Sviridov & Aleksandra Kachalova Rússland
70  [17] Pavel Zaytsev & Ekaterina Maltseva Rússland
72  [42] Yuriy Markelov & Daria Kretova Rússland
73  [15] Sergey Yuzhilkin & Irina Shkatova Rússland
73  Alexey Shliakhov & Ekaterina Brekhova Rússland
75  [14] Sergey Yurchenko & Olga Khokhlova Rússland
76  [12] Ilya Konyaev & Kristina Korsunova Rússland
76  Adel Shangaraev & Veronika Nurieva Rússland
78  [11] Yan Maksimenkov & Kseniya Brichka Rússland
78  Kirill Kretushev & Ritta Zhdanova Rússland
78  Danil Scherbakov & Anna Shukhovtseva Rússland
81  [10] Dmitriy Pandurskiy & Darya Yakobchuk Rússland
82  [9] Daniil Ukhin & Svetlana Mineeva Rússland
82  Roman Korolkov & Darya Egorova Rússland
84  [40] Sergey Chekhranov & Ekaterina Kazakova Rússland
85  [38] Pavel Chekanov & Anna Yarovenko Rússland
85  [7] Dmitriy Karmazin & Mariya Gusmanova Rússland
85  [7] Andrey Kosov & Mariya Romanova Rússland
88  [6] Nikita Kucheryavyy & Olga Mosina Rússland
88  [6] Ivan Petov & Nadira Espolova Rússland
88  Vasiliy Druzhinin & Karina Semenova Rússland
88  Andrey Larionov & Kseniya Mironova Rússland
92  [5] Artem Novikov & Yulia Dragina Rússland
92  Dmitriy Koshechkin & Yuliya Sakhonchik Rússland
94  [48] Alexandr Grinvald & Evgenia Kartavina Rússland
94  [4] Rodion Fomin & Daria Belova Rússland
96  [43] Artur Saraev & Elizaveta Derevtsova Rússland

1. umferð (topp 141)

97  [30] Stanislav Eremeev & Ekaterina Yakovenko Rússland
97  [30] Ivan Prokhorov & Ekaterina Kachalina Rússland
97  Semen Zakharenko & Viktoriya Kolpakova Rússland
100  [27] Pavel Rozinkov & Elena Grebkina Rússland
100  Aleksandr Simakov & Tatyana Kovaleva Rússland
100  Boris Sorokin & Regina Malova Rússland
103  [26] Artemiy Burdin & Inessa Avakova Rússland
103  Nikita Tychinin & Viktoriya Mazanova Rússland
105  [25] Artem Kopylov & Anna Lopatina Rússland
105  Vasiliy Glebov & Anastasia Melnikova Rússland
107  [24] Aleksey Kostenkov & Evgeniya Novozhilova Rússland
107  [24] Ivan Prikhodchenko & Kristina Zinchenko Rússland
107  Albert Rakhimgulov & Evgenia Shatilova Rússland
110  [23] Aleksey Oderiy & Diana Komarova Rússland
110  Aleksandr Fedoseev & Anna Anufrieva Rússland
110  Aleksandr Titkov & Anastasia Prokopieva Rússland
113  [22] Nikolay Reutov & Natalya Kamaletdinova Rússland
113  Anton Savchuk & Kseniya Vymyatnina Rússland
115  [21] Oleg Velikanov & Alena Guzeeva Rússland
116  Vladimir Kuznetsov & Svyetlana Sotnikova Rússland
117  [19] Sergey Zhbakov & Anastasiya Pashevich Rússland
118  [18] Anton Buneev & Alena Posysaeva Rússland
118  Nikolay Kesada Roselo & Mariya Kesada Roselo Rússland
120  Yuriy Abushinov & Elena Zhikhareva Rússland
121  [16] Aleksey Smirnov & Natalya Matveeva Rússland
121  [16] Vladislav Zvyagin & Anastasiya Schekina Rússland
121  Nikita Baryshev & Margarita Sibeleva Rússland
124  [15] Georgy Yuriev & Angelina Fedorkova Rússland
124  Aleksandr Mamaev & Anna Yakunina Rússland
126  [14] Ilya Gordeev & Yuliya Olenich Rússland
126  Pavel Lesnichenko & Maria Karnetskikh Rússland
128  Aleksandr Barsukov & Sofia Lipatova Rússland
129  [12] Oleg Trifonov & Alfiya Khusyainova Rússland
129  Aleksandr Romanov & Mariya Shmatko Rússland
131  [10] Ivan Zhigalik & Anastasiya Bogacheva Rússland
132  [8] Roman Shcherbina & Anna Khomyakova Rússland
132  Ruslan Ischuk & Natalya Naryshkina Rússland
134  [7] Dmitriy Fomin & Valeriya Tsovbun Rússland
134  Aleksey Yuschenko & Evgeniya Manukovskaya Rússland
136  [6] Vadim Marin & Elena Lipatova Rússland
136  Pavel Isobaev & Ekaterina Butivshchenko Rússland
138  [5] Egor Kartashov & Alesya Mamula Rússland
138  Andrey Khochkin & Yuliya Chernikova Rússland
138  Vitaliy Shevchenko & Anna Pershina Rússland
141  [3] Andrey Lepikhin & Tatiana Borisovskaya Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}