Results from Prague Open 2012 - WDSF World Open Standard 9. september 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Prague Open 2012
Tékkland - Praha 8. september 2012

WDSF World Open Standard 9. september 2012

Úrslit

1  Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
2  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
3  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
4  Daniil Ulanov & Irina Gogoladze Rússland
5  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
6  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Yuriy Petrov & Yana Kozhukhar Úkraína
8  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
9  Igor Kruglov & Anna Aseeva Rússland
10  Csaba László & Viktoria Pali Ungverjaland
11  Artem Terekhov & Olga Morozova Rússland
12  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Andrei Chubarev & Daria Shevelilova Rússland
14  Pasquale Farina & Sofie Koborg Danmörk
15  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
16  Ivan Novikov & Anna Barbacheva Rússland
17  Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
18  Marco Rescigno & Monika Pedersen Danmörk
19  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
20  Nikolaj Lund & Marta Kocik Danmörk
21  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
22  Vilius Jakas & Gabriele Siriunaite Litháen
23  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
24  Daniel Radu & Anne Weber Þýskaland

3. umferð (topp 48)

25  Michal Mladek & Marika Kasalova Tékkland
26  Marts Punins & Dana Jakobsone Lettland
27  Dmitri Kolobov & Signe Busk Danmörk
28  Konstantin Gorodilov & Dominika Bergmannova Eistland
28  Lubomir Mick & Adriana Dindofferova Slovakía
30  Matteo Del Gaone & Kristiina Reinfeldt Eistland
30  Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
30  Andrey Kitsun & Natalia Korsak Hvíta-Rússland
33  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
34  Eros Sciamanna & Anna Jaglinska Ítalía
35  Michal Le & Izabela Skierska Pólland
35  Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
35  Calin Rusnac & Andreea Hogea Rúmenía
38  Kamil Kedra & Marzena Graniczna Pólland
39  Marek Bures & Ekaterina Kalish Tékkland
39  Gleb Moliy & Natalya Kuznetsova Rússland
41  Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
41  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía
43  Glib Emelyanov & Aleksandra Troshyna Úkraína
43  Alexandru Pogor & Mathilde Lyngsdal Danmörk
43  Andrey Prizentsov & Darya Kushnir Rússland
46  Madis Abel & Aleksandra Galkina Eistland
47  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
48  Sander Seppik & Kaari Kink Eistland

2. umferð (topp 80)

49  Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk
50  Petter Engan & Kine Mardal Noregur
51  Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
51  Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
53  Jan Kohout & Johanka Pruzincova Tékkland
54  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
54  Dmitro Paley & Anastasiya Gryban Úkraína
56  István Zsigovics & Zsuzsanna Katona Ungverjaland
57  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
58  Florin Gherasim & Lorena Sturza Rúmenía
58  Adam Jendrulek & Iva Riederova Tékkland
60  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
61  Philipp Lugmayr & Gisela Kubouschek Austurríki
62  Kacper Zakowicz & Natalia Zakowicz Pólland
63  Miroslav Hyza & Marie Hyzova Tékkland
63  Bas Niezing & Aletta Oosterveld Holland
65  Vaclav Bures & Tereza Bruckova Tékkland
66  Viesturs Varavs & Ksenija Lucko Lettland
67  Matej Kutalek & Michaela Krakorova Tékkland
67  Wesley Van Riel & Wies Van Haren Holland
69  Aleksandr Akimenko & Regina Khlynova Rússland
69  Daniel Jurca & Katerina Krakowkova Tékkland
69  Andrej Simko & Eva Zakovska Tékkland
69  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
73  Jonathan Bouchard & Sophie Thomas Frakkland
73  Nikola Oto & Katarina Lepoglavec Króatía
75  Ctibor Mazal & Klara Konarikova Tékkland
76  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
76  Pavel Mares & Michaela Rocejdlova Tékkland
76  Tomas Moravec & Barbora Maresova Tékkland
76  Maximilian Münnicke & Tanja Walter Þýskaland
80  Lukas Holecek & Lenka Brozakova Tékkland

1. umferð (topp 120)

81  Jiri Liska & Mirka Navrátilová Tékkland
82  Pavel Both & Lucie Kalmusova Tékkland
83  Ondrej Galecka & Monika Zemanova Tékkland
84  Zbynek Deyl & Martina Cervenkova Tékkland
84  Martin Kucera & Barbora Kocmanova Tékkland
86  Jakub David & Michaela Sramkova Tékkland
86  Vít Navratil & Petra Chytilova Tékkland
88  Tomas Turek & Lenka Kopalova Tékkland
89  Jiri Masek & Nicol Cupalová Tékkland
90  Tomas Smutny & Jana Sigutova Tékkland
91  Jean-Baptiste Boyer & Morgane Salomon Gagnaire Frakkland
91  Karel Zmeskal & Irena Zizkova Tékkland
93  Jan Musal & Jana Kukucova Tékkland
94  Bogdan Kostov & Megumi Miyashita Tékkland
95  Josef Dvorak & Jana Vlasakova Tékkland
95  Patrik Fiala & Barbora Kubickova Tékkland
95  Pavel Zuska & Lenka Parizkova Tékkland
98  Tomas Blazek & Maria Mihalcinova Slovakía
99  Jiri Sabík & Lucie Jarolímkova Tékkland
100  Jan Chytra & Diana Ziganshina Tékkland
100  Tomas Fukar & Lucia Horkava Tékkland
100  Matej Mrlina & Andrea Dubova Tékkland
103  Jiri Stejskal & Iva Liskova Tékkland
104  Tomas Kalous & Tereza Truneckova Tékkland
104  Jiri Marek & Hana Schulzová Tékkland
104  Zdenek Soukup & Katerina Pospisilova Tékkland
104  Antonin Vyhnak & Kristyna Zachatova Tékkland
108  Petr Riha & Miroslava Zavorova Tékkland
108  Jan Smely & Romana Zikmundova Tékkland
108  Tomas Vorechovsky & Zuzana Uhlírová Tékkland
111  Martin Cerveny & Kristyna Krizova Tékkland
111  Ludek Fialka & Pavlína Moravkova Tékkland
111  Vojtech Mazanec & Katerina Krátká Tékkland
111  Natanael Mechácek & Eva Rmoutilová Tékkland
111  Tomas Ondrasek & Radka Karvankova Tékkland
111  Karel Stanke & Radka Moravkova Tékkland
111  Karel Strzanovsky & Ilona Klimentova Tékkland
111  Jakub Suran & Marketa Kapicova Tékkland
111  Michal Varnuska & Jana Hajkova Tékkland
111  Ondrej Vratny & Michaela Wallenfelsova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}