Results from Prague Open 2012 - WDSF World Open Latin 8. september 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Prague Open 2012
Tékkland - Praha 8. september 2012

WDSF World Open Latin 8. september 2012

Úrslit

1  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
2  Andrea De Angelis & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Danmörk
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
5  Alexandru Ion & Ana-Maria Dinu Nedelea Rúmenía
6  Filip Karasek & Sabina Karaskova (aka Piskova) Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Timur Yusupov & Sofya Kharina Rússland
8  Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland
9  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
10  Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Noregur
11  Alexander Rebrov & Yulia Steshenko Úkraína
12  Dmitry Marchenko & Anastasia Kriukova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Jan Dvoracek & Libuse Chytkova Tékkland
14  Malthe Brinch Rohde & Sandra Sorensen Danmörk
15  Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
15  Roland Süttö & Anikó Tombácz Ungverjaland
17  Alberto Faccio & Giada Lini Ítalía
18  Konstantin Gorodilov & Dominika Bergmannova Eistland
18  Nikolaj Lund & Marta Kocik Danmörk
20  Rodion Khromov & Stasa Berkopec Slóvenía
21  Vyatseslav Molkin & Darya Chentsova Eistland
22  Jakub Drmota & Lenka Navorkova Tékkland
23  Vaclav Masaryk & Klara Chovancikova Tékkland
24  Rasmus Lander & Line Smed Danmörk

3. umferð (topp 49)

25  Gregor Bronstein & Aigulim Gerich Þýskaland
26  Mickael Amicel & Manon Felici Frakkland
26  Lars Olav Eltervaag & Melanie Kegel Noregur
28  Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk
28  Sergejs Zaleckis & Laima Ozolina Lettland
30  Petter Engan & Kine Mardal Noregur
30  Igor Gorokhov & Ekaterina Polevtsova Rússland
32  Konstantin Andreev & Viktoriya Vershinina Rússland
32  Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
34  Barna Sztoján & Jaroslava Huber Austurríki
35  Calin Florin Bochis & Anita Berecz Rúmenía
35  Alexis Leonardo & Justine Reynaud Frakkland
37  Marek Bures & Ekaterina Kalish Tékkland
38  Marts Punins & Dana Jakobsone Lettland
39  Adrian Bienioszek & Magdalena Rynka Pólland
39  Ales Petran & Tatiana Dorina Tékkland
41  Andrey Kitsun & Natalia Korsak Hvíta-Rússland
42  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
42  Pavel Sluka & Elizaveta Kuklina Tékkland
42  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
45  Artem Lazarev & Amalie Stampe Danmörk
45  Edgar Sztuce vel Stuzmania & Justyna Barycka Pólland
47  Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
48  Josef Just & Helena Birgusova Tékkland
49  Antonin Langr & Lucie Gawelczykova Tékkland

2. umferð (topp 80)

50  Mihai Marius Gherasim & Ana Maria Marin Rúmenía
50  Denis Richter & Anamaria Heinemann Þýskaland
52  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
53  Tomas Fainsil & Patrisia Belousova Litháen
53  Igor Gutan & Sofie Svenninggaard Danmörk
55  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
56  Jonathan Bouchard & Sophie Thomas Frakkland
56  Alexandru Runceanu & Elena Florentina Gogu Rúmenía
58  Karls Aniscenko & Zaklina Sola Lettland
58  Tomas Gal & Marketa Dostalova Tékkland
60  Florent Convali & Stella Galvez Frakkland
61  Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
62  Martin Pazdera & Vitaliya Ivanytska Tékkland
63  Marco Steindl & Barbora Spurna Austurríki
64  Tomas Smutny & Jana Sigutova Tékkland
65  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
65  Josef Kukan & Renata Smidova Tékkland
67  Daniel Jurca & Katerina Krakowkova Tékkland
67  Jaroslav Novak & Petra Smidova Tékkland
69  Marek Polacek & Sarka Kotatkova Tékkland
70  Rudolf Bujna & Renata Nebeska Tékkland
71  Lucas Felici & Lisa Laffargue Frakkland
71  Lukas Holecek & Lenka Brozakova Tékkland
73  Radim Vyslouzil & Katarzyna Niedobova Tékkland
74  Baran Adisen & Cigdem Güler Tyrkland
74  Sebastian Ianc & Roxana Andreea Stefanca Rúmenía
76  Jan Musal & Jana Kukucova Tékkland
77  Vaclav Bures & Tereza Bruckova Tékkland
77  Sergey Katkov & Irina Prohorova Rússland
79  Denis Vykruta & Michaela Kleckova Tékkland
80  Václav Zoudlík & Daniela Strasilova Tékkland

1. umferð (topp 116)

81  Tomas Vorechovsky & Zuzana Uhlírová Tékkland
82  Jonathan Maier & Anna Romanova Þýskaland
82  Robert Sendrei & Zsofia Horvath Slovakía
84  Lukas Doubrav & Daniela Cerna Tékkland
85  Michal Jarzyna & Angelika Grzybowska Pólland
86  Martin Pauliny & Katerina Cakorova Tékkland
86  Petr Pokorny & Barbora Benjakova Tékkland
88  Tomas Cerny & Zuzana Brodova Tékkland
88  Petr Sobota & Yvona Bujnova Tékkland
90  Matej Novak & Lucie Sloukova Tékkland
91  Clement Blondeau & Shona Bresson Frakkland
91  Jan Chytra & Diana Ziganshina Tékkland
93  Adam Heres & Pavlina Pankova Tékkland
94  Christian Wermuth & Pernille Vikkelsøe Danmörk
95  Marc Tacchino & Stephanie Rey Frakkland
96  Radim Bobek & Katerina Vackova Tékkland
97  Jirí Hudecek & Monika Manaskova Tékkland
97  Vladimir Lazarev & Barbora Kulhankova Tékkland
97  Vladimir Steska & Veroni Rutzenstorferova Tékkland
100  Jan Matousek & Ruth Svandova Tékkland
100  Ctibor Mazal & Klara Konarikova Tékkland
102  Tomas Waloszek & Eliska Kocurkova Tékkland
103  David Gregor & Anna Zilova Tékkland
103  Filip Korpanec & Hana Schwarzová Tékkland
103  Tomas Vojir & Elizabeth Tetrevová Tékkland
106  Jakub Bohac & Nikola Olahová Tékkland
106  Petr Kubla & Lucie Brandejsova Tékkland
108  Jan Havir & Ivana Cepelkova Tékkland
108  Martin Mojdl & Ilona Zdarska Tékkland
108  Jiri Stejskal & Iva Liskova Tékkland
108  Michal Varnuska & Jana Hajkova Tékkland
112  Stanislav Durchanek & Katerina Sebkova Tékkland
112  Lukas Gunzel & Sona Spevakova Tékkland
112  Pavel Jiranek & Lucie Jeschkova Tékkland
115  Lukas Brezina & Kristýna Klusová Tékkland
115  Zdenek Suchy & Tereza Cepelova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}