Results from Prague Open 2012 - WDSF Junior II Open Latin 9. september 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Prague Open 2012
Tékkland - Praha 8. september 2012

WDSF Junior II Open Latin 9. september 2012

Úrslit

1  Mateusz Brzozowski & Justyna Mozdzonek Pólland
2  Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
3  Dmitriy Erofeev & Elizaveta Kaygorodova Rússland
4  Dan Sramek & Barbora Horakova Tékkland
5  Nikola Novak & Klara Adamova Tékkland
6  Darius Razvan Seracin & Roxana Lucaciu Rúmenía
7  Tin Sanjkovic & Lucija Sabolek Króatía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Jacob Pedersen & Emma Andersen Danmörk
9  Lucas Felici & Lisa Laffargue Frakkland
9  Werner Robert Laaneots & Laura-Liisa Lohmus Eistland
11  Wojciech Tomczak & Nikola Bogucka Pólland
12  Michal Stelmaszczyk & Dorota Kaczmarek Pólland

Fjórðungsúrslit

13  Kamil Plewinski & Alicja Ciesielska Pólland
14  Dominik Homola & Mirka Uvizlova Tékkland
15  Jan Chobot & Denisa Jarosova Tékkland
16  Artem Latsis & Natasha Alling-andersen Danmörk
17  David Costea & Katarina Zajarnyj Þýskaland
18  Stefan Baul & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
18  David Felcman & Katerina Micova Tékkland
20  Vojtech Mohyla & Adela Sticova Tékkland
21  Dominik Jasiczek & Sharon Bron Austurríki
22  Alexander Paulov & Mie Udesen Danmörk
23  Aleksander Hessellund Sørensen & Amalie Bidstrup Danmörk
23  Evgeniy Magazinschikov & Zarina Sharapova Rússland

1. umferð (topp 44)

25  Jan Tomasek & Andrea Linhartova Tékkland
26  Victor Wolff Bengtsen & Ida Kofoed Danmörk
26  Mateusz Spychalski & Natalia Karpinska Pólland
28  Vitezslav Nosek & Martina Jerabkova Tékkland
29  Lukasz Mróz & Magdalena Jakus Pólland
30  Michal Polak & Adriana Dolezaova Tékkland
31  Kasper Habekost & Julie Gravesen Danmörk
32  Adam Silbrnik & Veronika Baresova Tékkland
33  Adam Kopacek & Marketa Feiferova Tékkland
34  Petr Cervenka & Marketa Paclikova Tékkland
35  Jakub Zdarsky & Irena Pacltova Tékkland
36  Juanmanuel Fernandez Cordoba & Laura Fernandez Cantero Spánn
37  Jose Antonio Ibergallartu & Magdalena Munar Spánn
37  Adam Zitka & Anna Stuckova Tékkland
39  Matej Toucha & Zuzana Chalupska Tékkland
39  Lukas Wojtek & Lucie Zachovalova Tékkland
41  Jan Strnad & Aneta Strnadova Tékkland
42  Kevin Teller & Diana Sofia Langenfeld Þýskaland
43  Roman Pecha & Anna Steckerova Tékkland
43  Stepan Pleyer & Renata Plskova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}