Results from Polish Open 2010 - IDSF International Open Latin 13. júní 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Polish Open 2010
Pólland - Olsztyn 11. júní 2010

IDSF International Open Latin 13. júní 2010

Úrslit

1  Nikita Brovko & Anastasiya Melnikova Rússland
2  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
3  Dmitriy Pugachev & Elena Zuzukina Rússland
4  Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
5  Armen Tsaturyan & Alina Zharullina Rússland
6  Mikhail Soloviev & Kristina Tsvetkova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [28] Pavel Ivanov & Maria Kamenskaya Rússland
8  [21] Vitaly Sevastianov & Anna Stepunina Írland
9  [12] Pawel Tekiela & Agnieszka Kaczorowska Pólland
10  [10] Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
11  [6] Konstanty Kolesinski & Agata Koziol Pólland
12  [1] Andrei Vavilov & Terje Piho Eistland

Fjórðungsúrslit

13  [27] Alexander Svanberg & Anastasija Jerjomina Lettland
14  [23] Krzysztof Psciuk & Monika Heinze Pólland
15  [22] Przemyslaw Modrzynski & Aleksandra Jurga Pólland
16  [19] Andrey Kitsun & Ekaterina Kalugina Þýskaland
17  [16] Pawel Nesterowicz & Aleksandra Dawidczyk Pólland
18  [12] Winson Tam & Anna Nina Kus Kanada
19  [11] Alexis Bergeon & Johanna Rivier Frakkland
20  [8] Volodymyr Sharapov & Kaja Czapnik Pólland
20  [8] Maksim Stepanov & Kerstin Kruuse Eistland
22  [7] Marts Smolko & Alina Zavadska Lettland
22  [7] Michal Walczak & Joanna Dabrowska Pólland
24  [4] Marcin Wojtkowiak & Karolina Kowalska Pólland

2. umferð (topp 36)

25  [32] Pawel Pietkiewicz & Monika Pavlovic Pólland
26  [30] Michal Kot & Justyna Gierlowska Pólland
27  [25] Ernest Jelen & Anna Khrycheva Pólland
28  [21] Marcin Klasz & Karolina Grzybek Pólland
29  [19] Maciej Milcarz & Joanna Lewandowska Pólland
30  [14] Dawid Kisiel & Monika Stempniewicz Pólland
31  [11] Robert Magiera & Malgorzata Borsuk Pólland
32  [9] Aleksandr Samosyuk & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland
33  [8] Maciej Rygielski & Agnieszka Olszewska Pólland
34  [6] Deividas Uzkurys & Zivile Vasiliauskaite Litháen
35  [4] Grzegorz Demucha & Aleksandra Sadej Pólland
36  [2] Artur Kozun & Kamila Wierzynska Pólland

1. umferð (topp 50)

37  [30] Dangis Salaviejus & Indre Kucinskaite Litháen
38  [28] Maciej Walczak & Anna Maciak Pólland
39  [10] Bartosz Bojanczyk & Anna Jackowska Pólland
39  [10] Bartosz Kolecki & Monika Dacz Pólland
39  [10] Marius Mince & Ugne Vysniauskaite Litháen
42  [7] Mateusz Zygan & Ada Paczuk Pólland
43  [5] Krystian Kisielewski & Agnieszka Sikora Pólland
43  [5] Wojciech Rozwalka & Anna Tymczak Pólland
45  [4] Paulius Daniunas & Agne Vitkauskaite Litháen
45  [4] Pawel Matczak & Paulina Kwiatkowska Pólland
47  [3] Michal Pakulski & Magdalena Reterska Pólland
48  [1] Leszek Gularek & Wioletta Jagos Pólland
49  Wiktor Chlebek & Magdalena Kowal Pólland
49  Radoslaw Tomaka & Wioletta Kiwior Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}