Results from Polish Open 2008 - Junior II Latin 7. júní 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Polish Open 2008
Pólland - Olsztyn 6. júní 2008

Junior II Latin 7. júní 2008

Úrslit

1  Dmitriy Bunin & Natasha Rusetskaya Rússland
2  Jakub Lipowski & Kamila Duranska Pólland
3  Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland
4  Aleksandr Mikhaylov & Anastasiya Yurovskaya Rússland
5  Aleksey Pieiganovich & Kristina Kudelko Hvíta-Rússland
6  Konstantin Andreev & Arina Borisova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Edvins Astahovs & Anastasija Volozaninova Lettland
7  Artem Sazin & Olena Pencheva Úkraína
9  Andrey Akhmetshin & Anastasiya Grigorenko Hvíta-Rússland
10  Adrian Kopczynski & Sara Michaliszyn Pólland
11  Arian Winowski & Sandra Michalczyk Pólland
12  Ilya Strijonok & Antonina Matvienko Hvíta-Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Maciek Dabrowski & Aleksandra Goralczuk Pólland
14  Michal Le & Izabela Skierska Pólland
14  Aliksey Tkachuk & Nadzeya Valui Hvíta-Rússland
16  Yahor Savostau & Darya Polischuk Hvíta-Rússland
17  Marek Karowiec & Ania Karowiec Pólland
17  Pawel Urbanski & Karolina Szostek Pólland
19  Ivan Kazakevich & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland
20  Pawel Karabin & Adrianna Rogowska Pólland
21  Jokubas Laukaitis & Patrisia Belousova Litháen
22  Julius Bandikas & Jurga Gustaite Litháen
23  Aleksei Sharamed & Kristina Potapchik Hvíta-Rússland
24  Andrzej Kamienski & Aleksandra Bucka Pólland
25  Kamil Amerek & Aleksandra Walczak Pólland

1. umferð (topp 45)

26  Gerard Tomczynski & Monika Chojnacka Pólland
27  Silvestras Koroliovas & Evelina Butkaite Litháen
27  Jakub Perzanowski & Karolina Chrzanowska Pólland
29  Bartosz Bojanczyk & Sandra Krzyzanowska Pólland
31  Maciej Mikrzak & Sylwia Le Pólland
31  Lukasz Skwierz & Kamila Szpakowska Pólland
31  Mateusz Widemajer & Renata Sawicka Pólland
34  Dominik Kotala & Anna Kotala Pólland
35  Michal Gumkowski & Maria Zakrzewska Pólland
36  Jakub Radomski & Martyna Lapaj Pólland
36  Aidas Reigis & Kamile Sukeviciute Litháen
38  Filip Kopczynski & Emilia Schulen Pólland
39  Mateusz Laski & Kamila Serafin Pólland
39  Maciej Winiarek & Izabella Antonowska Pólland
41  Michal Charchut & Izabela Adamiec Pólland
42  Krzysztof Stalbowski & Hanna Modzelewska Pólland
43  Mateusz Smaruj & Agata Kryszczak Pólland
43  Bartlomiej Wiszowaty & Aleksandra Kucharska Pólland
45  Lukasz Wiszowaty & Beata Wyrebek Pólland
46  Krystian Lema & Iga Koch Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}