Results from Polish Open 2008 - Junior II Latin 7. júní 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Polish Open 2008
Pólland - Olsztyn 6. júní 2008

Junior II Latin 7. júní 2008

Úrslit

1  Dmitriy Bunin & Natasha Rusetskaya Rússland
2  Jakub Lipowski & Kamila Duranska Pólland
3  Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland
4  Aleksandr Mikhaylov & Anastasiya Yurovskaya Rússland
5  Aleksey Pieiganovich & Kristina Kudelko Hvíta-Rússland
6  Konstantin Andreev & Arina Borisova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Edvins Astahovs & Anastasija Volozaninova Lettland
7  Artem Sazin & Olena Pencheva Úkraína
9  Andrey Akhmetshin & Anastasiya Grigorenko Hvíta-Rússland
10  Adrian Kopczynski & Sara Michaliszyn Pólland
11  Arian Winowski & Sandra Michalczyk Pólland
12  Ilya Strijonok & Antonina Matvienko Hvíta-Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Maciek Dabrowski & Aleksandra Goralczuk Pólland
14  Michal Le & Izabela Skierska Pólland
14  Aliksey Tkachuk & Nadzeya Valui Hvíta-Rússland
16  Yahor Savostau & Darya Polischuk Hvíta-Rússland
17  Marek Karowiec & Ania Karowiec Pólland
17  Pawel Urbanski & Karolina Szostek Pólland
19  Ivan Kazakevich & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland
20  Pawel Karabin & Adrianna Rogowska Pólland
21  Jokubas Laukaitis & Patrisia Belousova Litháen
22  Julius Bandikas & Jurga Gustaite Litháen
23  Aleksei Sharamed & Kristina Potapchik Hvíta-Rússland
24  Andrzej Kamienski & Aleksandra Bucka Pólland
25  Kamil Amerek & Aleksandra Walczak Pólland

1. umferð (topp 45)

26  Gerard Tomczynski & Monika Chojnacka Pólland
27  Silvestras Koroliovas & Evelina Butkaite Litháen
27  Jakub Perzanowski & Karolina Chrzanowska Pólland
29  Bartosz Bojanczyk & Sandra Krzyzanowska Pólland
31  Maciej Mikrzak & Sylwia Le Pólland
31  Lukasz Skwierz & Kamila Szpakowska Pólland
31  Mateusz Widemajer & Renata Sawicka Pólland
34  Dominik Kotala & Anna Kotala Pólland
35  Michal Gumkowski & Maria Zakrzewska Pólland
36  Jakub Radomski & Martyna Lapaj Pólland
36  Aidas Reigis & Kamile Sukeviciute Litháen
38  Filip Kopczynski & Emilia Schulen Pólland
39  Mateusz Laski & Kamila Serafin Pólland
39  Maciej Winiarek & Izabella Antonowska Pólland
41  Michal Charchut & Izabela Adamiec Pólland
42  Krzysztof Stalbowski & Hanna Modzelewska Pólland
43  Mateusz Smaruj & Agata Kryszczak Pólland
43  Bartlomiej Wiszowaty & Aleksandra Kucharska Pólland
45  Lukasz Wiszowaty & Beata Wyrebek Pólland
46  Krystian Lema & Iga Koch Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}