Results from Polish Open 2007 - IDSF International Open Standard 9. júní 2007
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Polish Open 2007
Pólland - Olsztyn 8. júní 2007

IDSF International Open Standard 9. júní 2007

Úrslit

1  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
2  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
3  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
4  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
5  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
6  Andrei Chubarev & Yulia Saikina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
8  Jegor Pogrebniak & Agata Matyjek Pólland
8  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
10  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
11  Pawel Wlodzimierz & Julita Krasnoborska Pólland
12  Pawel Switalski & Agata Pilarska Pólland

Fjórðungsúrslit

13  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
14  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
15  Artsiom Kazyra & Anastasia Veslova Hvíta-Rússland
16  Jerzy Borowski & Marta Kocik Pólland
16  Damian Danielski & Magda Niewiadomska Pólland
18  Jacek Fidurski & Malgorzata Kotlicka Pólland
18  Alexander Frolov & Alina Shliakhova Rússland
18  Szymon Kulis & Katarzyna Szymanska Pólland
21  Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
22  Piotr Wlodarczyk & Marta Wach Pólland
23  Krzysztof Musiol & Katarzyna Kozlowska Pólland
24  Joonas Rytkoenen & Iiris Uuttu Finnland

2. umferð (topp 50)

25  Eimantas Kalinauskas & Veronika Golodneva Litháen
26  Adrian Kapala & Olga Matysik Pólland
27  Michal Oleszczynski & Magdalena Trepaszko Pólland
28  Mateusz Zakrzewski & Klaudia Adamska Pólland
29  Adrian Kawecki & Joanna Sieminska Pólland
29  Mateusz Modzelewski & Anna Khrycheva Pólland
31  Jakub Cymbor & Agnieszka Olszewska Pólland
32  Michal Lemieszek & Anna Tymczak Pólland
32  Gennadiy Tsynkevich & Svetlana Pashkevich Hvíta-Rússland
34  Lukasz Filipczuk & Dominika Strupiechowska Pólland
34  Sebastian Prekun & Ciara Francis Írland
36  Tomasz Wiercinski & Paulina Misiak Pólland
37  Jan Borecki & Daria Kolata Pólland
38  Wojciech Duraj & Katarzyna Czechowska Pólland
38  Dmitri Reut & Daria Zubova Hvíta-Rússland
40  Sergey Lazunkov & Anna Radetskaya Hvíta-Rússland
40  Seweryn Nowak & Lidia Cwiklinska Pólland
42  Pawel Milcarz & Agnieszka Kaczorowska Pólland
43  Mateusz Glowa & Aleksandra Niedospial Pólland
44  Vytautas Dudenas & Lina Geseviciute Litháen
44  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
44  Rafal Kijek & Malgorzata Cieszkowska Pólland
47  Tomas Jonaitis & Jomante Dapkeviciute Litháen
47  Marcin Leszczynski & Marta Arendarczyk Pólland
47  Michal Wasik & Aleksandra Korscik Pólland
50  Edgaras Baltaragis & Evelina Kalkauskaite Litháen

1. umferð (topp 76)

51  Michal Jezierski & Anna Leska Pólland
52  Rodion Sharoshyn & Liana Bahtiarova Rússland
53  Karol Malinowski & Natalia Janiuk Pólland
54  Artem Mikhaylov & Knarik Erkanyan Rússland
55  Kamil Bigaj & Aleksandra Skubis Pólland
56  Norbert Sikora & Milena Duch Pólland
57  Tomasz Batko & Anna Uznanska Pólland
57  Michal Falinski & Izabella Gierulska Pólland
57  Tomasz Zukowski & Polina Petrischeva Pólland
60  Kamil Baran & Sylwia Tomczyk Pólland
61  Mariusz Tokarz & Ewa Lukasik Pólland
62  Michal Pastewski & Paula Mroczynska Pólland
62  Pawel Tekiela & Adrianna Piechowka Pólland
64  Adam Handke & Anna Nowicka Pólland
65  Adrian Dreling & Ewa Rogowska Pólland
66  Piotr Aleksandrowicz & Magdalena Czechowska Pólland
67  Juuso Karonen & Emmiina Ristolainen Finnland
67  Jacek Lesniak & Klaudia Kusina Pólland
69  Wiktor Chlebek & Dominika Necka Pólland
70  Marcin Ruszkiewicz & Anna Nowicka Pólland
71  Grzegorz Broda & Joanna Achinger Pólland
71  Krystian Latoz & Agnieszka Gawel Pólland
73  Salvatore Varriale & Stefania Migliore Ítalía
74  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
74  Mateusz Papuzynski & Marta Abramowicz Pólland
74  Piotr Starowicz & Paulina Drozyner Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}