Results from Parad Nadiy 2009 - Youth 1 Latin 28. febrúar 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Parad Nadiy 2009
Úkraína - Kyiv 28. febrúar 2009

Youth 1 Latin 28. febrúar 2009

Úrslit

1  Kyrylo Dovgalin & Anastasiya Danilova Úkraína
2  Victor Kukharskyy & Anna Karpova Úkraína
3  Yevgen Popov & Maryna Suprunova Rússland
4  Maksym Pavlovskyy & Yuliya Gyrda Úkraína
5  Kirilo Vasyuk & Anastasiya Cherepkova Úkraína
6  Vladyslav Babenko & Olga Yovyk Úkraína
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
7  Ilya Sizov & Irina Grishina Rússland
9  Bogdan Oligov & Viktoriya Kharchenko Úkraína
9  Yukhym Shynder & Anastasia Kuzieva Úkraína
9  Denis Yaremenko & Darya Byelikova Úkraína
12  Artur Vaschuk & Mariya Litvinova Úkraína
13  Aleksandr Dadykin & Krystyna Shevchenko Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  Kostantyn Samarskyy & Anastasiya Malyar Úkraína
14  Stanislav Tsyganok & Marina Gridina Úkraína
16  Maksim Kapitanchuk & Tetyana Borovik Úkraína
17  Volodimir Makarenko & Alla Bobrovska Úkraína
18  Vyacheslav Gorbenko & Maryna Amirkhanyan Úkraína
18  Dmytro Symenchuk & Yana Ilina Úkraína
20  Anton Kunchenko & Tatyana Chernoshek Úkraína
20  Oleksey Kutsik & Valeriya Sulima Úkraína
22  Yuriy Kurilov & Irina Novobranets Úkraína
23  Evheniy Boiko & Ekateryna Perevoznyk Úkraína
23  Artem Zabielin & Evgeniya But Úkraína
25  Anton Rybalchenko & Svitlana Ustyugova Úkraína
26  Denys Korostashov & Nataliya Kostyleva Úkraína

2. umferð (topp 40)

27  Svyatoslav Gerasimov & Nina Chernyshova Rússland
28  Kirill Spiridonov & Veronika Goloshivets Úkraína
29  Dmitro Bidyuk & Olga Rudchenko Úkraína
29  Egor Timoshenko & Anastasiya Chernyuk Úkraína
31  Ruslan Khisamutdinov & Lada Moshnikova Rússland
31  Vladislav Kovtun & Anna Krasnishapka Úkraína
31  Aleksandr Vasylenko & Irina Martinyuk Úkraína
34  Yaroslav Khvostenko & Alina Danchenko Úkraína
34  Oleksandr Schetynyn & Khystyna Oparina Úkraína
36  Kirill Nikitin & Anna Trenzeleva Rússland
37  Volodimir Cheberko & Olga Egorova Úkraína
38  Maksym Chalyy & Vyktoryya Andreeva Úkraína
38  Evgen Plyuschenko & Diana Oliynik Úkraína
40  Denys Novykov & Margaryta Khylenko Úkraína

1. umferð (topp 57)

41  Denys Leonidov & Irina Rabinovich Úkraína
41  Artem Tumantsov & Oksana Sosnenko Úkraína
43  Anton Danko & Ganna Zhmurenko Úkraína
43  Dmytryy Sorochan & Diana Soroka Úkraína
45  Andriy Romanenko & Natalya Klymova Úkraína
46  Vladyslav Kudin & Olga Efimenko Úkraína
46  Kirilo Maznik & Yuliya Katana Úkraína
48  Borys Karpich & Naira Markina Úkraína
49  Denys Khalmatov & Yaroslava Bykova Úkraína
50  Oleksandr Primakovskiy & Ganna Dovgan Úkraína
51  Aleksandr Mudruk & Anastasiya Sosna Úkraína
52  Artem Baydalyuk & Anna Savchuk Úkraína
53  Michail Lysenko & Victoria Sokolovskaya Úkraína
53  Vladimir Zaytsev & Anna Modestova Rússland
55  Andrei Ionuti & Bianca Racolta Úkraína
55  Vseslav Mokeev & Anna Mokeeva Úkraína
57  Oleksandr Bogodayko & Valeriya Korzh Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}