Results from Parad Nadiy 2007 - IDSA World Youth I Latin 4. mars 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Parad Nadiy 2007
Úkraína - Kyiv 3. mars 2007

IDSA World Youth I Latin 4. mars 2007

Úrslit

1  Yevgen Popov & Kateryna Panchuk Úkraína
2  Mykhaylo Smagin & Irina Karamarenko Úkraína
3  Artur Tarnavskiy & Mariya Dyment Úkraína
4  Mykyta Serdyuk & Mariya Ilchenko Úkraína
5  Anton Nesterko & Alisiya Ezhova Úkraína
6  Bogdan Velykgolova & Kateryna Chyzhevska Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Bogdan Khurda & Maryna Nerozhna Úkraína
8  Anton Avramenko & Anna Kapliy Úkraína
9  Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
10  Oleksandr Lyakhno & Ruzana Yudytska Úkraína
11  Denys Samson & Veronica Prybok Úkraína
12  Ivan Pankov & Anna Trubetskaya Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Ilya Sizov & Anastasiya Inozemceva Rússland
13  Evgen Tkachenko & Valeriya Khrapak Úkraína
15  Sergiy Dankov & Diana Grechana Úkraína
15  Raivis Indriksons & Anna Zavjalova Lettland
17  Dmytro Zayats & Liza Isychko Úkraína
18  Maksym Pavlovskyy & Yuliya Gyrda Úkraína
18  Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
18  Andrey Voloshin & Anastasia Bykova Úkraína
21  Vladyslav Dolya & Oleksandra Sidorova Úkraína
21  Ivan Porozhnyuk & Elyzaveta Ryzhkova Rússland
23  Yevgen Motsnyy & Yuliya Olefir Úkraína
24  Oleg Gerashenko & Anastasiya Zhylkova Úkraína

2. umferð (topp 50)

25  Pavel Cherviakov & Olga Shestakova Rússland
25  Yan Khachaturov & Valeriya Medvedeva Rússland
25  Denis Yaremenko & Liana Fischuk Úkraína
28  Dmytro Ryabchych & Anna Lisova Úkraína
28  Andriy Voloshko & Tetyana Galagan Úkraína
30  Mykhailo Azarov & Daria Ivanchuk Úkraína
30  Artem Duyunov & Sofiya Morgul Úkraína
30  Yuriy Kravchenko & Olga Takhtamysheva Úkraína
30  Denys Volkov & Kseniya Kolesnyk Úkraína
34  Svyatoslav Sobolev & Yuliya Ruban Rússland
35  Pavlo Bernyk & Olesya Grytstsyuk Úkraína
36  Vitaliy Belenok & Aleksandra Chmel Úkraína
36  Oleksiy Litvin & Inna Kravchenko Úkraína
38  Andrey Ermolenko & Anastasia Podobedova Rússland
39  Oleksandr Roschev & Olena Blotkevych Moldovía
39  Vitaliy Sayevych & Kateryna Sinyagina Úkraína
41  Artem Bondar & Yana Samoylyuk Úkraína
42  Oleksandr Kononovych & Olga Bondarenko Úkraína
42  Vitaliy Pidchenko & Kateryna Parfenova Úkraína
42  Anton Rybalchenko & Nataliya Kutsevalova
45  Evheniy Boiko & Olga Yatina Úkraína
45  Yvan Fylychkyn & Anna Suryna Rússland
45  Seriy Lipovetskiy & Anna Myrona Úkraína
48  Denys Korostashov & Maryna Smal Úkraína
48  Dmytro Semenchak & Nataliya Korotkina Úkraína
48  Maxim Senin & Natalija Sokolova Rússland

1. umferð (topp 77)

51  Artem Golovyatinskiy & Galyna Kryukovskaya
52  Viktor Bogdanov & Oleksandra Novokhatska Úkraína
53  Nicu Blindu & Anastasia Sosha Moldovía
53  Andriy Mitrov & Yana Surmay Úkraína
55  Mikhail Mashkov & Polina Shklyaeva Rússland
55  Kyryll Potapov & Olesya Mokrova Rússland
57  Danylo Gordeev & Elena Mironova Rússland
57  Ion Neagu & Alisa Tsurkan Moldovía
59  Aleksey Chystov & Sofya Yonova
59  Karlos Terrero-bulatov & Alina Grechkosiy Úkraína
61  Andriy Lukyanets & Iryna Pavlyuk Úkraína
61  Anton Vasilcuk & Alina Puga Moldovía
63  Aleksiy Mynakov & Khrystyna Pobozenko Úkraína
64  Ivan Gykalov & Anastasiya Gykalova Úkraína
65  Jurii Crijanovschii & Elena Boguta Moldovía
65  Sergiy Durunda & Kseniya Zheludkova Úkraína
67  Tom Avacov & Natali Aviv Ísrael
67  Oleksiy Bevzyuk & Oleksandra Kostina Úkraína
67  Andrei Horuz & Daniela Zaporojan Moldovía
67  Valentin Salamud & Mariana Bulai Moldovía
71  Andriy Ivanov & Anastasiya Shanina Úkraína
72  Stanislav Bulava & Alina Zagonyayko Úkraína
72  Artem Golovatyuk & Kateryna Kravchenko Úkraína
72  Kostyantyn Melnyk & Olga Melnyk Úkraína
72  Yacheslav Vasylchuk & Mariya Rozhnovska Úkraína
76  Mariusz Jedrych & Ewa Jozefczak Pólland
76  Wojciech Marcinkowski & Aleksandra Sadej Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}