Results from Parad Nadiy 2007 - IDSA World Youth I Latin 4. mars 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Parad Nadiy 2007
Úkraína - Kyiv 3. mars 2007

IDSA World Youth I Latin 4. mars 2007

Úrslit

1  Yevgen Popov & Kateryna Panchuk Úkraína
2  Mykhaylo Smagin & Irina Karamarenko Úkraína
3  Artur Tarnavskiy & Mariya Dyment Úkraína
4  Mykyta Serdyuk & Mariya Ilchenko Úkraína
5  Anton Nesterko & Alisiya Ezhova Úkraína
6  Bogdan Velykgolova & Kateryna Chyzhevska Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Bogdan Khurda & Maryna Nerozhna Úkraína
8  Anton Avramenko & Anna Kapliy Úkraína
9  Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
10  Oleksandr Lyakhno & Ruzana Yudytska Úkraína
11  Denys Samson & Veronica Prybok Úkraína
12  Ivan Pankov & Anna Trubetskaya Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Ilya Sizov & Anastasiya Inozemceva Rússland
13  Evgen Tkachenko & Valeriya Khrapak Úkraína
15  Sergiy Dankov & Diana Grechana Úkraína
15  Raivis Indriksons & Anna Zavjalova Lettland
17  Dmytro Zayats & Liza Isychko Úkraína
18  Maksym Pavlovskyy & Yuliya Gyrda Úkraína
18  Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
18  Andrey Voloshin & Anastasia Bykova Úkraína
21  Vladyslav Dolya & Oleksandra Sidorova Úkraína
21  Ivan Porozhnyuk & Elyzaveta Ryzhkova Rússland
23  Yevgen Motsnyy & Yuliya Olefir Úkraína
24  Oleg Gerashenko & Anastasiya Zhylkova Úkraína

2. umferð (topp 50)

25  Pavel Cherviakov & Olga Shestakova Rússland
25  Yan Khachaturov & Valeriya Medvedeva Rússland
25  Denis Yaremenko & Liana Fischuk Úkraína
28  Dmytro Ryabchych & Anna Lisova Úkraína
28  Andriy Voloshko & Tetyana Galagan Úkraína
30  Mykhailo Azarov & Daria Ivanchuk Úkraína
30  Artem Duyunov & Sofiya Morgul Úkraína
30  Yuriy Kravchenko & Olga Takhtamysheva Úkraína
30  Denys Volkov & Kseniya Kolesnyk Úkraína
34  Svyatoslav Sobolev & Yuliya Ruban Rússland
35  Pavlo Bernyk & Olesya Grytstsyuk Úkraína
36  Vitaliy Belenok & Aleksandra Chmel Úkraína
36  Oleksiy Litvin & Inna Kravchenko Úkraína
38  Andrey Ermolenko & Anastasia Podobedova Rússland
39  Oleksandr Roschev & Olena Blotkevych Moldovía
39  Vitaliy Sayevych & Kateryna Sinyagina Úkraína
41  Artem Bondar & Yana Samoylyuk Úkraína
42  Oleksandr Kononovych & Olga Bondarenko Úkraína
42  Vitaliy Pidchenko & Kateryna Parfenova Úkraína
42  Anton Rybalchenko & Nataliya Kutsevalova
45  Evheniy Boiko & Olga Yatina Úkraína
45  Yvan Fylychkyn & Anna Suryna Rússland
45  Seriy Lipovetskiy & Anna Myrona Úkraína
48  Denys Korostashov & Maryna Smal Úkraína
48  Dmytro Semenchak & Nataliya Korotkina Úkraína
48  Maxim Senin & Natalija Sokolova Rússland

1. umferð (topp 77)

51  Artem Golovyatinskiy & Galyna Kryukovskaya
52  Viktor Bogdanov & Oleksandra Novokhatska Úkraína
53  Nicu Blindu & Anastasia Sosha Moldovía
53  Andriy Mitrov & Yana Surmay Úkraína
55  Mikhail Mashkov & Polina Shklyaeva Rússland
55  Kyryll Potapov & Olesya Mokrova Rússland
57  Danylo Gordeev & Elena Mironova Rússland
57  Ion Neagu & Alisa Tsurkan Moldovía
59  Aleksey Chystov & Sofya Yonova
59  Karlos Terrero-bulatov & Alina Grechkosiy Úkraína
61  Andriy Lukyanets & Iryna Pavlyuk Úkraína
61  Anton Vasilcuk & Alina Puga Moldovía
63  Aleksiy Mynakov & Khrystyna Pobozenko Úkraína
64  Ivan Gykalov & Anastasiya Gykalova Úkraína
65  Jurii Crijanovschii & Elena Boguta Moldovía
65  Sergiy Durunda & Kseniya Zheludkova Úkraína
67  Tom Avacov & Natali Aviv Ísrael
67  Oleksiy Bevzyuk & Oleksandra Kostina Úkraína
67  Andrei Horuz & Daniela Zaporojan Moldovía
67  Valentin Salamud & Mariana Bulai Moldovía
71  Andriy Ivanov & Anastasiya Shanina Úkraína
72  Stanislav Bulava & Alina Zagonyayko Úkraína
72  Artem Golovatyuk & Kateryna Kravchenko Úkraína
72  Kostyantyn Melnyk & Olga Melnyk Úkraína
72  Yacheslav Vasylchuk & Mariya Rozhnovska Úkraína
76  Mariusz Jedrych & Ewa Jozefczak Pólland
76  Wojciech Marcinkowski & Aleksandra Sadej Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}