Results from Orthodox Christmas 2006 - Junior II Latin 7. janúar 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Orthodox Christmas 2006
Rússland - Moscow 7. janúar 2006

Junior II Latin 7. janúar 2006

Úrslit

1  Armen Tsaturyan & Alina Zharullina Rússland
2  Andrei Kishkurno & Valeryia Urymahava Hvíta-Rússland
3  Vitaliy Novikov & Angelina Nechkhaeva Rússland
4  Ivan Kokushkin & Irina Zuykova Rússland
5  Sergey Balynin & Anastasiya Kucheryavykh Rússland
6  Aleksandr Shapovalov & Nadezhda Artamonova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Roman Kiparin & Yuliya Listratova Rússland
7  Maksim Ryzhov & Anna Ledrova Rússland
9  Aleksandr Abrameshin & Zhanna Sablina Rússland
10  Maksim Bondar & Kristina Bespechnova Rússland
10  Roman Petrosyan & Nadezhda Shandrina Rússland
12  Artem Radaev & Ekaterina Danilova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Dmitri Lugovskoy & Irina Konina Rússland
14  Ilya Dementev & Kristina Orlova Rússland
15  Evgeniy Barskiy & Alena Egorova Rússland
16  Denis Ovchinnikov & Mariya Senyushkina Rússland
17  Boris Sorokin & Irina Polovikova Rússland
18  Aleksey Khramov & Ekaterina Saburova Rússland
18  Dmitriy Revin & Viktoriya Soloveva Rússland
20  Mikhail Karbainov & Ekaterina Butenkova Rússland
21  Aleksandr Samarchenko & Alena Estrina Rússland
22  Valentin Nikolaev & Yuliya Nikolaeva Rússland
23  Evgeniy Beleevskiy & Kristina Krukhmaleva Rússland
23  Nikita Mazaev & Mariya Kostyunina Rússland

1. umferð (topp 39)

25  Andrey Kashtakov & Natalya Shevtsova Rússland
26  Nikita Norkin & Kamilla Ibragimova Rússland
27  Vasiliy Pletnev & Anna Schedrina Rússland
28  Ilya Skripkin & Anna Barbacheva Rússland
29  Dmitriy Kuznetsov & Diana Rogushina Rússland
30  Garik Antonyan & Marina Dorokhova Rússland
31  Konstantin Voronin & Yuliya Roslyakova Rússland
32  Evgeniy Melekhin & Darya Fomchenko Rússland
33  Anton Larin & Mariya Vikhreva Rússland
34  Dmitriy Kochkurov & Kseniya Kabanova Rússland
34  Dmitriy Yudin & Anna Tavrina Rússland
36  Sergey Kiyan & Mariya Barbotko Rússland
37  Yuriy Perevezentsev & Elena Komkova Rússland
38  Aleksey Novikov & Kristina Umanskaya Rússland
39  Aleksandr Vaschenok & Darya Fedotova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}