Results from Nikolay Ozerov Cup - Youth Latin 1. desember 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nikolay Ozerov Cup
Rússland - Moscow 1. desember 2012

Youth Latin 1. desember 2012

Úrslit

1  Ivan Klyuev & Mariya Orlova Rússland
2  Ivan Varfolomeev & Yana Aldoshina Rússland
3  Vladislav Tkachenko & Aleksandra Tarasenko Rússland
4  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
5  Aleksandr Merkulov & Anna Dergunova Rússland
6  Evgeniy Sveridonov & Angelina Barkova Rússland
7  Nikita Kadnikov & Yuliya Mischenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Ivan Golovkin & Kseniya Sazonova Rússland
9  Maksim Elfimov & Violetta Dzenik Rússland
10  Sergey Minaev & Angelina Troshina Rússland
11  Vladimir Filimontsev & Ekaterina Semenova Rússland
12  Petr Matsarskiy & Valeriya Remina Rússland
13  Denis Sultanov & Polina Shvab Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Vladislav Dokuz & Yuliya Zorzi Rússland
15  Dmitriy Lugin & Darya Tkachenko Rússland
16  Evgeniy Oganesyan & Kseniya Tolokolnikova Rússland
17  Sergey Shusharin & Ekaterina Eliseykina Rússland
18  Yaroslav Ermakov & Polina Tropskaya Rússland
18  Denis Mironov & Ulyana Sadovnik Rússland
20  Ilya Konyaev & Kristina Korsunova Rússland
21  Andrey Chulanov & Anna Khokhryakova Rússland
21  Yury Makshakov & Izabella Rinskaya Rússland
23  Sergey Chuyko & Diana Kaznacheeva Rússland
23  Dmitriy Verkhovtsev & Elena Natacheeva Rússland
25  Ilya Gorkin & Evgeniya Sechko Rússland

2. umferð (topp 36)

26  Evgeniy Nikolaev & Ekaterina Isakova Rússland
27  Pavel Kokhanovskiy & Polina Sokolova Rússland
28  Ivan Afanasev & Angelina Scherbakova Rússland
28  Nikita Shvedov & Darya Matyushina Rússland
30  Yaroslav Furanin & Liliya Naymatulina Rússland
31  Nikita Kucheryavyy & Yuliya Skalaba Rússland
32  Artur Saraev & Elizaveta Derevtsova Rússland
33  Pavel Zaytsev & Ekaterina Maltseva Rússland
34  Ivan Dekh & Polina Savicheva Rússland
35  Vyacheslav Chernyshov & Marina Toropova Rússland
36  Nikita Tychinin & Kristina Katsmaer Rússland

1. umferð (topp 48)

37  Egor Salakhutdinov & Marina Dubkova Rússland
38  Denis Sukhodoev & Yana Zhizhileva Rússland
39  Ilya Vasilevskiy & Mariya Ermolaeva Rússland
40  Nikita Laptev & Polina Esina Rússland
40  Zakhar Leshnevskiy & Sofya Popova Rússland
42  Alexandr Fedorov & Arina Zykova Rússland
42  Denis Shevchenko & Anna Kvashninova Rússland
44  Aleksey Nechiporuk & Anastasiya Petrunina Rússland
45  Lev Pugachev & Zlata Sedova Rússland
46  Ilya Balyasnikov & Valeriya Payusova Rússland
47  Vasiliy Vovchuk & Anastasiya Metkina Rússland
48  Aleksey Pusev & Tatyana Birecheva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}