Results from Nikolay Ozerov Cup - Youth Latin 1. desember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nikolay Ozerov Cup
Rússland - Moscow 1. desember 2012

Youth Latin 1. desember 2012

Úrslit

1  Ivan Klyuev & Mariya Orlova Rússland
2  Ivan Varfolomeev & Yana Aldoshina Rússland
3  Vladislav Tkachenko & Aleksandra Tarasenko Rússland
4  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
5  Aleksandr Merkulov & Anna Dergunova Rússland
6  Evgeniy Sveridonov & Angelina Barkova Rússland
7  Nikita Kadnikov & Yuliya Mischenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Ivan Golovkin & Kseniya Sazonova Rússland
9  Maksim Elfimov & Violetta Dzenik Rússland
10  Sergey Minaev & Angelina Troshina Rússland
11  Vladimir Filimontsev & Ekaterina Semenova Rússland
12  Petr Matsarskiy & Valeriya Remina Rússland
13  Denis Sultanov & Polina Shvab Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Vladislav Dokuz & Yuliya Zorzi Rússland
15  Dmitriy Lugin & Darya Tkachenko Rússland
16  Evgeniy Oganesyan & Kseniya Tolokolnikova Rússland
17  Sergey Shusharin & Ekaterina Eliseykina Rússland
18  Yaroslav Ermakov & Polina Tropskaya Rússland
18  Denis Mironov & Ulyana Sadovnik Rússland
20  Ilya Konyaev & Kristina Korsunova Rússland
21  Andrey Chulanov & Anna Khokhryakova Rússland
21  Yury Makshakov & Izabella Rinskaya Rússland
23  Sergey Chuyko & Diana Kaznacheeva Rússland
23  Dmitriy Verkhovtsev & Elena Natacheeva Rússland
25  Ilya Gorkin & Evgeniya Sechko Rússland

2. umferð (topp 36)

26  Evgeniy Nikolaev & Ekaterina Isakova Rússland
27  Pavel Kokhanovskiy & Polina Sokolova Rússland
28  Ivan Afanasev & Angelina Scherbakova Rússland
28  Nikita Shvedov & Darya Matyushina Rússland
30  Yaroslav Furanin & Liliya Naymatulina Rússland
31  Nikita Kucheryavyy & Yuliya Skalaba Rússland
32  Artur Saraev & Elizaveta Derevtsova Rússland
33  Pavel Zaytsev & Ekaterina Maltseva Rússland
34  Ivan Dekh & Polina Savicheva Rússland
35  Vyacheslav Chernyshov & Marina Toropova Rússland
36  Nikita Tychinin & Kristina Katsmaer Rússland

1. umferð (topp 48)

37  Egor Salakhutdinov & Marina Dubkova Rússland
38  Denis Sukhodoev & Yana Zhizhileva Rússland
39  Ilya Vasilevskiy & Mariya Ermolaeva Rússland
40  Nikita Laptev & Polina Esina Rússland
40  Zakhar Leshnevskiy & Sofya Popova Rússland
42  Alexandr Fedorov & Arina Zykova Rússland
42  Denis Shevchenko & Anna Kvashninova Rússland
44  Aleksey Nechiporuk & Anastasiya Petrunina Rússland
45  Lev Pugachev & Zlata Sedova Rússland
46  Ilya Balyasnikov & Valeriya Payusova Rússland
47  Vasiliy Vovchuk & Anastasiya Metkina Rússland
48  Aleksey Pusev & Tatyana Birecheva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}