Results from Nikolay Ozerov Cup - WDSF Open Latin 2. desember 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nikolay Ozerov Cup
Rússland - Moscow 1. desember 2012

WDSF Open Latin 2. desember 2012

Úrslit

1  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
2  Nikolay Andruschenko & Megi Bakradze Rússland
3  Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
4  Aleksey Shipilov & Maryana Nazarova Rússland
5  Kirill Chernyaev & Karolina Usikova Rússland
6  Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Kirill Kolpashchikov & Lyubov Gabbasova Rússland
8  Dmitry Lomakin & Julia Leontieva Rússland
9  Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland
10  Danylo Shcherbanyuk & Ekaterina Ulyanova Úkraína
11  Albert Sabirov & Darya Kontanistova Rússland
12  Vladislav Tkachenko & Aleksandra Tarasenko Rússland
13  Mikhail Molchanov & Svetlana Zhatkina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Andrej Blokhin & Valeriya Blokhina (aka Kataykina) Rússland
14  Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
14  Vitali Nestsiarovich & Yana Kuzeeva Hvíta-Rússland
17  Rafail Feyzikov & Olga Efremova Rússland
18  Ivan Golovkin & Kseniya Sazonova Rússland
19  Igor Sivokon & Yulia Medved Rússland
20  Aleksandr Merkulov & Anna Dergunova Rússland
21  Sergey Katkov & Irina Mirsaetova Rússland
21  Ilya Matyukhin & Anna Shadrina Rússland
23  Maksim Sitkin & Viktoriya Kashtelo Rússland
24  Ilya Malyshev & Anna Popova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Nikolay Isaev & Ekaterina Mishina Rússland
26  Ilya Kharlamov & Yuliya Tarabrina Rússland
27  Anton Filippov & Inna Kolpakova Rússland
27  Igor Nikolaev & Ulyana Pustovalova Rússland
29  Maksim Elfimov & Violetta Dzenik Rússland
29  Sergey Litvinov & Anastasiya Ugarova Rússland
31  Roman Kiparin & Arina Garankina Rússland
32  Aleksandr Safiullin & Yuliya Skorovarova Rússland
32  Evgeniy Zavadskikh & Anastasiya Tobolkina Rússland
34  Artem Starkov & Ekaterina Tolmacheva Rússland
35  Ivan Petov & Nadira Espolova Rússland
36  Artem Luchin & Ekaterina Gorodetskaia Rússland
37  Roman Korolkov & Darya Eremina Rússland
38  Roman Vasilev & Daria Bezrodnova Rússland
39  Dmitriy Trushin & Alena Sudnitsyna Rússland
40  Andrey Olgomets & Vasilina Belomestnova Rússland
41  Anton Abramenkov & Natalya Petryakova Rússland
42  Dmitriy Bushnyakov & Bella Smolentseva Rússland
42  Andrei Ogarkov & Polina Tsareva Rússland
44  Anton Koznov & Svetlana Koznova Rússland
44  Yuriy Maklakov & Alina Shubstorskaya Rússland
46  Pavel Zaytsev & Ekaterina Maltseva Rússland
47  Vseslav Sychev & Ekaterina Dyakova Rússland
48  Vadim Peshnov & Mariya Maklakova Rússland

1. umferð (topp 89)

13  Vladislav Dokuz & Yuliya Zorzi Rússland
14  Dmitriy Khusnutdinov & Natalya Shevchuk Rússland
15  Oleg Murzov & Valeriya Streltsova Rússland
15  Evgeniy Nikolaev & Ekaterina Isakova Rússland
15  Sergey Yurchenko & Olga Khokhlova Rússland
18  Gennadiy Baydukov & Olga Baydukova Rússland
18  Eduard Kolesnikov & Oksana Sukhorukova Rússland
20  Yuriy Markelov & Daria Kretova Rússland
20  Mihail Voronin & Darya Savanova Rússland
22  Yaroslav Furanin & Liliya Naymatulina Rússland
22  Anton Yudaev & Angelina Bondarenko Rússland
24  Sergey Andreev & Olga Galinina Rússland
24  Vyacheslav Chernyshov & Marina Toropova Rússland
24  Ivan Doronin & Tatyana Borisova Rússland
24  Vyacheslav Grebenschikov & Anastasia Demyanova Rússland
24  Vladimir Zhurkov & Ekaterina Sedova Rússland
29  Maksim Lomtev & Anastasiya Shevtsova Rússland
29  Denis Mironov & Ulyana Sadovnik Rússland
29  Artur Saraev & Elizaveta Derevtsova Rússland
29  Nikita Tychinin & Kristina Katsmaer Rússland
33  Aleksandr Bocharov & Vera Duganova Rússland
33  Evgeniy Yakovlev & Olesya Mazurenko Rússland
35  Nikolai Bragin & Elena Fedorova Rússland
35  Vadim Chobanu & Polina Eroshevich Rússland
35  Nikolay Dikanov & Darya Sokova Rússland
35  Igor Grigorash & Valentina Tulupova Rússland
35  Maksim Mikhalchev & Irina Shipilova Rússland
40  Zakhar Leshnevskiy & Sofya Popova Rússland
40  Aleksey Metkin & Anastasiya Olenina Rússland
40  Evgeniy Samofalov & Olga Bulgakova Rússland
40  Georgy Yuriev & Angelina Fedorkova Rússland
44  Kirill Davydov & Mariya Shalaeva Rússland
44  Alexandr Fedorov & Arina Zykova Rússland
44  Sabir Gadzhiev & Yuliya Kashirskaya Rússland
44  Dmitry Trubenkov & Valentina Kondratieva Rússland
48  Kirill Klychkov & Svetlana Vasyukova Rússland
48  Vadim Marin & Anastasiya Fomina Rússland
48  Sergej Shchukin & Irina Shamsieva Rússland
48  Aleksey Shipilov & Anastasiya Lagosha Rússland
48  Yaroslav Sidorov & Inna Korolkova Rússland
48  Vladislav Sobolev & Viktoriya Nikolaeva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}