Results from Nikolay Ozerov Cup - WDSF Open Latin 2. desember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nikolay Ozerov Cup
Rússland - Moscow 1. desember 2012

WDSF Open Latin 2. desember 2012

Úrslit

1  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
2  Nikolay Andruschenko & Megi Bakradze Rússland
3  Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
4  Aleksey Shipilov & Maryana Nazarova Rússland
5  Kirill Chernyaev & Karolina Usikova Rússland
6  Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Kirill Kolpashchikov & Lyubov Gabbasova Rússland
8  Dmitry Lomakin & Julia Leontieva Rússland
9  Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland
10  Danylo Shcherbanyuk & Ekaterina Ulyanova Úkraína
11  Albert Sabirov & Darya Kontanistova Rússland
12  Vladislav Tkachenko & Aleksandra Tarasenko Rússland
13  Mikhail Molchanov & Svetlana Zhatkina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Andrej Blokhin & Valeriya Blokhina (aka Kataykina) Rússland
14  Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
14  Vitali Nestsiarovich & Yana Nestsiarovich (aka Kuzeeva) Hvíta-Rússland
17  Rafail Feyzikov & Olga Efremova Rússland
18  Ivan Golovkin & Kseniya Sazonova Rússland
19  Igor Sivokon & Yulia Medved Rússland
20  Aleksandr Merkulov & Anna Dergunova Rússland
21  Sergey Katkov & Irina Mirsaetova Rússland
21  Ilya Matyukhin & Anna Shadrina Rússland
23  Maksim Sitkin & Viktoriya Kashtelo Rússland
24  Ilya Malyshev & Anna Popova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Nikolay Isaev & Ekaterina Mishina Rússland
26  Ilya Kharlamov & Yuliya Tarabrina Rússland
27  Anton Filippov & Inna Kolpakova Rússland
27  Igor Nikolaev & Ulyana Pustovalova Rússland
29  Maksim Elfimov & Violetta Dzenik Rússland
29  Sergey Litvinov & Anastasiya Ugarova Rússland
31  Roman Kiparin & Arina Garankina Rússland
32  Aleksandr Safiullin & Yuliya Skorovarova Rússland
32  Evgeniy Zavadskikh & Anastasiya Tobolkina Rússland
34  Artem Starkov & Ekaterina Tolmacheva Rússland
35  Ivan Petov & Nadira Espolova Rússland
36  Artem Luchin & Ekaterina Gorodetskaia Rússland
37  Roman Korolkov & Darya Eremina Rússland
38  Roman Vasilev & Daria Bezrodnova Rússland
39  Dmitriy Trushin & Alena Sudnitsyna Rússland
40  Andrey Olgomets & Vasilina Belomestnova Rússland
41  Anton Abramenkov & Natalya Petryakova Rússland
42  Dmitriy Bushnyakov & Bella Smolentseva Rússland
42  Andrei Ogarkov & Polina Tsareva Rússland
44  Anton Koznov & Svetlana Koznova Rússland
44  Yuriy Maklakov & Alina Shubstorskaya Rússland
46  Pavel Zaytsev & Ekaterina Maltseva Rússland
47  Vseslav Sychev & Ekaterina Dyakova Rússland
48  Vadim Peshnov & Mariya Maklakova Rússland

1. umferð (topp 89)

13  Vladislav Dokuz & Yuliya Zorzi Rússland
14  Dmitriy Khusnutdinov & Natalya Shevchuk Rússland
15  Oleg Murzov & Valeriya Streltsova Rússland
15  Evgeniy Nikolaev & Ekaterina Isakova Rússland
15  Sergey Yurchenko & Olga Khokhlova Rússland
18  Gennadiy Baydukov & Olga Baydukova Rússland
18  Eduard Kolesnikov & Oksana Sukhorukova Rússland
20  Yuriy Markelov & Daria Kretova Rússland
20  Mihail Voronin & Darya Savanova Rússland
22  Yaroslav Furanin & Liliya Naymatulina Rússland
22  Anton Yudaev & Angelina Bondarenko Rússland
24  Sergey Andreev & Olga Galinina Rússland
24  Vyacheslav Chernyshov & Marina Toropova Rússland
24  Ivan Doronin & Tatyana Borisova Rússland
24  Vyacheslav Grebenschikov & Anastasia Demyanova Rússland
24  Vladimir Zhurkov & Ekaterina Sedova Rússland
29  Maksim Lomtev & Anastasiya Shevtsova Rússland
29  Denis Mironov & Ulyana Sadovnik Rússland
29  Artur Saraev & Elizaveta Derevtsova Rússland
29  Nikita Tychinin & Kristina Katsmaer Rússland
33  Aleksandr Bocharov & Vera Duganova Rússland
33  Evgeniy Yakovlev & Olesya Mazurenko Rússland
35  Nikolai Bragin & Elena Fedorova Rússland
35  Vadim Chobanu & Polina Eroshevich Rússland
35  Nikolay Dikanov & Darya Sokova Rússland
35  Igor Grigorash & Valentina Tulupova Rússland
35  Maksim Mikhalchev & Irina Shipilova Rússland
40  Zakhar Leshnevskiy & Sofya Popova Rússland
40  Aleksey Metkin & Anastasiya Olenina Rússland
40  Evgeniy Samofalov & Olga Bulgakova Rússland
40  Georgy Yuriev & Angelina Fedorkova Rússland
44  Kirill Davydov & Mariya Shalaeva Rússland
44  Alexandr Fedorov & Arina Zykova Rússland
44  Sabir Gadzhiev & Yuliya Kashirskaya Rússland
44  Dmitry Trubenkov & Valentina Kondratieva Rússland
48  Kirill Klychkov & Svetlana Vasyukova Rússland
48  Vadim Marin & Anastasiya Fomina Rússland
48  Sergej Shchukin & Irina Shamsieva Rússland
48  Aleksey Shipilov & Anastasiya Lagosha Rússland
48  Yaroslav Sidorov & Inna Korolkova Rússland
48  Vladislav Sobolev & Viktoriya Nikolaeva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}