Results from Nikolay Ozerov Cup - Junior I Latin Championship 1. desember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nikolay Ozerov Cup
Rússland - Moscow 1. desember 2012

Junior I Latin Championship 1. desember 2012

Úrslit

1  Semen Khrzhanovskiy & Vitalina Bunina Rússland
2  Yuriy Schegolevatykh & Sofya Sarycheva Rússland
3  Nikita Olinichenko & Elizaveta Pustornakova Rússland
4  Aleksey Kapusta & Mariya Pavlova Rússland
5  Evgeniy Nikitin & Yuliya Khurtina Rússland
6  Egor Kulikov & Mariya Goroshko Rússland
7  Kirill Pokorskiy & Ekaterina Avramenko Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Denis Gudovskiy & Elena Zenfirova Rússland
9  Dmitriy Malakhov & Varvara Malakhova Rússland
10  Anton Filippenko & Anna Maslova Rússland
10  Danila Mazur & Anastasiya Polonskaya Rússland
12  Ilya Khaushkin & Ekaterina Kulikova Rússland
13  Daniel Artemev & Anastasiya Mudrevskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Nikita Shevchenko & Aleksandra Grishantsova Rússland
15  Daniil Pisankin & Arina Marukhina Rússland
15  Egor Volkov & Margarita Ryapisova Rússland
17  Nikita Morgun & Anna Petrova Úkraína
18  German Zernov & Anastasiya Belyakova Rússland
19  Vladislav Savin & Mariya Matskevich Rússland
20  Yaroslav Apryatkin & Arina Shalaumova Rússland
21  Egor Filev & Anastasiya Anisimova Rússland
22  Artur Grigoryan & Nataliya Grigoryan Rússland
22  Danil Khalilov & Elizaveta Yakunina Rússland
24  Ilya Gordievskiy & Vladislava Fedotova Rússland
25  Artiom Kuznetsov & Anna Romanova Rússland

3. umferð (topp 53)

26  Anton Bondarenko & Elizaveta Bondarenko Rússland
27  Murat Medzhidov & Darya Zolotareva Rússland
28  Vladislav Stepanov & Albina Makina Rússland
28  Andrey Stepanov & Polina Makieva Rússland
30  Nikolay Laptev & Valeriya Panchenko Rússland
31  Ivan Ishanov & Veronika Gilmanova Rússland
31  Boris Voznesenskiy & Aleksandra Valieva Rússland
33  Daniil Savin & Agata Pugacheva Rússland
34  Igor Kolotov & Ekaterina Logacheva Rússland
34  Sergey Novikov & Olesya Shabanova Rússland
36  Vladimir Terentev & Elizaveta Savenko Rússland
37  Mark Babinskiy & Mariya Golikova Rússland
37  Egor Beketov & Yuliya Sapina Rússland
39  Daniil Filippenkov & Darya Shvets Rússland
39  Matvey Mytarev & Anzhelika Tsareva Rússland
41  Aleksandr Borisov & Irina Kryukova Rússland
41  Dmitriy Chelpanov & Anastasiya Plekhova Rússland
41  Nikolay Reshetnikov & Elizaveta Kireeva Rússland
41  Daniil Shinkov & Aleksandra Svintsova Rússland
45  Damir Khayrullin & Darya Cherepanova Rússland
45  Igor Mikhaylovskiy & Yuliya Zhivova Rússland
45  Aleksey Serzhantov & Sofya Vilkova Rússland
48  Maksim Kulyashov & Ruslana Sultanova Rússland
48  Sergey Prokhorenko & Sofya Prudnikova Rússland
50  Kirill Butakov & Alena Borisova Rússland
51  Anton Kazantsev & Mariya Litsoeva Rússland
52  Artem Morin & Valeria Kogan Rússland
53  Anatoliy Petrov & Elissa Kara Rússland

2. umferð (topp 96)

54  Aleksandr Goryakin & Aleksandra Sytchenko Rússland
54  Lev Mordvinkin & Polina Ponosova Rússland
54  Mikhail Savinov & Elizaveta Lopatina Rússland
54  Nikita Titov & Ilvina Nenasheva Rússland
58  Yuriy Buslovskiy & Marianna Butuzova Rússland
58  Aleksey Nikolaenko & Kristina Ovchinnikova Rússland
58  Maksim Tsenbalov & Alla Drigina Rússland
58  Igor Vanyukov & Polina Barsukova Rússland
62  Nikita Baykalov & Darya Kryltsova Rússland
62  Viktor Spiridonov & Alina Bulanova Rússland
62  Daniil Udin & Valeriya Rodimova Rússland
62  Konstantin Vasilevskiy & Angelina Nedbaylo Rússland
66  Nikita Zakharov & Darya Kondyurina Rússland
67  Vladislav Abushenko & Dariya Sizikova Rússland
67  Maksim Bagin & Polina Dymshakova Rússland
67  Artem Erkaev & Darya Bondareva Rússland
67  Denis Golovachuk & Aleksandra Tyutrina Rússland
67  Egor Shumkov & Anastasiya Galeva Rússland
72  Daniil Golyshev & Elizaveta Lykhina Rússland
72  Aleksey Groo & Kristina Cherepneva Rússland
72  Mikhail Kornev & Dariya Chursina Rússland
75  Vladislav Chuchenov & Taisiya Priporova Rússland
75  Artem Krylov & Nataliya Sukhocheva Rússland
77  Danila Akhmetov & Sofiya Kudinova Rússland
77  Timofey Aleshin & Elizaveta Mukueva Rússland
77  Grigoriy Belyaev & Mariya Krasheninnikova Rússland
77  Dmitriy Belyakov & Kristina Erkhan Rússland
77  Daniil Soldatenkov & Nina Ushkova Rússland
82  Maksim Komolov & Vera Panevkina Rússland
82  Mihail Nikolaev & Polina Norkina Rússland
84  Kirill Bakhmetev & Darya Chebotareva Rússland
84  Artem Shevchenko & Sabina Brul Rússland
84  Nikita Zhivotov & Anna Krutikova Rússland
87  Ivan Bakhtin & Oksana Mironova Rússland
87  Nikolay Betin & Olga Grishina Rússland
87  Artem Tikhonravov & Sofiya Bobykina Rússland
90  Sergey Avdeev & Lada Bondarenko Rússland
90  Vladimir Bolshih & Mariya Merkulova Rússland
90  Vladislav Denisov & Alina Yakovleva Rússland
90  Adam Larin & Jaroslava Zinina Rússland
90  Rustam Sharipov & Alisa Lemasova Rússland
90  Nikita Sobol & Ekaterina Penezeva Rússland
96  Oleg Anyushonkov & Milena Antyukhova Rússland

1. umferð (topp 190)

97  Sergey Buranov & Marina Eysan Rússland
97  Egor Marichev & Arina Shakina Rússland
97  Roman Mokienko & Polina Korotkova Rússland
97  Albert Mozhaev & Valeriya Kysina Rússland
97  Gleb Naumkin & Liliya Shevchenko Rússland
97  Vladislav Volobuev & Kristina Minakova Rússland
103  Evgeniy Abramov & Polina Doroschenkova Rússland
103  Andrey Kharitonov & Violetta Kurnosova Rússland
103  Vladislav Klimov & Polina Prozorova Rússland
103  Felat Kurt & Kristina Udartseva Rússland
103  Dmitriy Nekrasov & Ekaterina Onyanova Rússland
103  Andrey Obrezumov & Kristina Titova Rússland
103  Nikita Spiridonov & Sofiya Pinaeva Rússland
110  Vasiliy Dunaev & Olga Fursenko Rússland
110  Ilya Grishanov & Anastasiya Nikonova Rússland
112  Vladimir Barinov & Alena Mikhaylova Rússland
112  Mikhail Piterskiy & Darya Litvin Rússland
112  Nikita Samuylov & Anastasiya Kuznetsova Rússland
112  Danila Vinokurov & Olga Yaranova Rússland
112  Vladimir Zvarko & Anastasiya Stepanyan Rússland
117  Bogdan Poroshin & Ekaterina Bukina Rússland
117  Nikita Pulkin & Arina Polozkova Rússland
117  Danil Vokhtomin & Vitaliya Ivanova Rússland
120  Ivan Kabanov & Yuliya Lapushkina Rússland
120  Maksim Koval & Natella Davtyan Rússland
120  Evgeniy Mironov & Mariya Bozhevskaya Rússland
120  Grigoriy Romanyugo & Anna Valavina Rússland
124  Anton Burkhanov & Eva Kamchatnaya Rússland
124  Roman Korenskiy & Anastasiya Loseva Rússland
126  Maksim Kirsa & Aleksandra Demchenko Rússland
126  Yakov Makhinov & Vlada Kopylova Rússland
126  Denis Shaltin & Elena Krasnova Rússland
126  Sergey Skakun & Margarita Shults Rússland
130  Nikita Bazanov & Karina Ponomareva Rússland
130  Nikita Kharitonov & Kseniya Utekhina Rússland
130  Ivan Kolotov & Anastasiya Blagodareva Rússland
130  Maksim Zuev & Darya Zvereva Rússland
134  Saveliy Brynza & Renata Minnigalieva Rússland
134  Daniil Orach & Anna Petrashevich Rússland
136  Pavel Kozhanov & Polina Belova Rússland
136  Konstantin Startsev & Elizaveta Kozlova Rússland
138  Konstantin Bogorodskiy & Anastasiya Smirnova Rússland
138  Ivan Emelin & Polina Topilskaya Rússland
138  Marsel Fedotov & Karina Kashapova Rússland
138  Daniil Gerasimov & Angelina Gerasimova Rússland
138  Andrey Khlunov & Eliza Turgeneva Rússland
138  Andrey Kondrashov & Yuliya Bobkova Rússland
138  Vadim Stukalov & Vlada Shumakarite Rússland
138  Artem Zaykov & Elizaveta Reutova Rússland
146  Efrem Fedoseenko & Evgeniya Evseychenko Rússland
146  Vitaliy Peryatin & Ekaterina Baserova Rússland
146  Vladislav Semernin & Darya Tsygankova Rússland
146  Artem Sveshnikov & Kamilla Baykova Rússland
150  Nikita Kravchenko & Valeriya Sosulina Rússland
150  Lev Perkin & Valeriya Konovalova Rússland
150  Stepan Tsvetkov & Aleksandra Filatova Rússland
150  Egor Voskovcev & Viktoriya Krylova Rússland
154  Maksim Burchenkov & Nina Gerasimova Rússland
154  Evgeniy Ivanov & Aleksandra Antonova Rússland
154  Roman Kovalenko & Aleksandra Semenova Rússland
154  Mikhail Sedletskiy & Sofiya Kryuk Rússland
154  Daniil Zhukovskiy & Mariya Chernyakova Rússland
159  Vadim Dementev & Anna Paramzina Rússland
159  Nikita Kufezin & Aleksandra Chinenkova Rússland
159  Aleksey Orlov & Alena Vorobeva Rússland
159  Sergey Savinkin & Kseniya Gracheva Rússland
159  Grigoriy Sharaev & Olesya Sharaeva Rússland
159  Vyacheslav Simonov & Yana Sivokoz Rússland
165  Anton Aleksandrov & Mariya Lukash Rússland
165  Aleksandr Gubinskij & Anastasiya Bukaeva Rússland
165  Dmitriy Gulyaev & Sofya Marskaya Rússland
165  Anton Manin & Viktoriya Chernikova Rússland
169  Vladislav Didkovskiy & Ulyana Sidelnikova Rússland
169  Eduard Golovatenko & Yuliya Kuzmina Rússland
169  Matvey Kanakov & Sofya Evgeneva Rússland
169  Nikita Tanin & Alina Yakovlevich Rússland
173  Oleg Khrapov & Aleksandra Ramzaeva Rússland
173  Kirill Konnov & Varvara Konnova Rússland
173  Vyacheslav Slizen & Alina Andreeva Rússland
176  Vitaliy Grigoritsa & Sofya Tulinova Rússland
176  Daniil Morhov & Eva Burenina Rússland
176  Aleksej Nitochkin & Vera Smirnova Rússland
176  Igor Shabanov & Yana Zubareva Rússland
180  Andrej Bochkarev & Anna Bugrova Rússland
180  Dmitriy Olshevskiy & Marina Bezlepkina Rússland
180  Igor Pomorov & Aleksandra Ivanova Rússland
180  Sergey Sotskov & Arina Moskvicheva Rússland
180  Viktor Vyatkin & Kseniya Tselischeva Rússland
185  Fedor Grishkin & Olga Ionova Rússland
185  Sergey Tokmakov & Veronika Tokmakova Rússland
185  Nikita Zhitenev & Darya Eremina Rússland
188  Denis Beresnev & Anna Teterina Rússland
188  Ivan Lazukov & Polina Torkhova Rússland
188  Dmitriy Shergin & Darya Timofeeva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}