Results from Nikolay Ozerov Cup - Junior II Standard 1. desember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nikolay Ozerov Cup
Rússland - Moscow 1. desember 2012

Junior II Standard 1. desember 2012

Úrslit

1  Vyacheslav Samokhin & Marina Zakharova Rússland
2  Ilya Gavryukhin & Kristina Garifullina Rússland
3  Andrey Kovalev & Natalya Karkach Rússland
4  Dmitriy Kulebakin & Karina Nikolaeva Rússland
5  Egor Starchenko & Darya Rodina Rússland
6  Ivan Ivanov & Diana Baranova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mikhail Nikitin & Viktoriya Litvinov Rússland
8  Georgiy Kalashnikov & Arina Schepina Rússland
9  Daniil Bochkarev & Viktoriya Kozak Rússland
10  Nikita Golovanov & Tatyana Kholodilova Rússland
11  Pavel Kosterin & Dana Makarova Rússland
12  Aleksey Korobchenko & Anait Abramyan Rússland
13  Filipp Onischenko & Anna Abrosimova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Anton Kandaurov & Aleksandra Teslyuk Rússland
14  Dmitri Oleynikov & Anastasiya Orlovskaya Rússland
16  Nikolay Mugalimov & Mariya Avramova Rússland
17  Valeriy Zirin & Viktoriya Rozhina Rússland
18  Mikhail Shlenskiy & Anastasiya Konyukhova Rússland
19  Andrey Bakhterov & Yuliya Nam Rússland
20  Aleksandr Zakharov & Yana Rutkovskaya Rússland
21  Dmitriy Kopytov & Mariya Nikonova Rússland
22  Dmitriy Stashko & Kristina Shopina Rússland
23  Artem Goryunov & Aleksandra Kovaleva Rússland
23  Stepan Yadrenov & Olga Agrelova Rússland
25  Vasiliy Yutanov & Aleksandra Basharova Rússland
26  Nikita Savushkin & Viktoriya Scheglova Rússland

2. umferð (topp 50)

27  Arayk Balasyan & Evgeniya Khanzhina Rússland
28  Dmitriy Pavlov & Alina Demkina Rússland
29  Ilya Anosov & Regina Kustova Rússland
29  Sergey Krasheninnikov & Polina Gamzaeva Rússland
29  Kirill Krasnobaev & Mariya Shestun Rússland
29  Maksim Lavrikov & Darya Kashapova Rússland
33  Andrey Pugachev & Ekaterina Ivanova Rússland
34  Dmitriy Ivakhnenko & Anastasiya Volostnykh Rússland
35  Aleksandr Grachev & Darya Petrova Rússland
35  Artem Makarov & Alisa Kostyuk Rússland
35  Maksim Yakimov & Valentina Chakina Rússland
38  Mikhail Bazhenov & Anna Soloduhina Rússland
38  Sergey Driga & Margarita Tikhomirova Rússland
40  Pavel Starostin & Valeriya Voroshilova Rússland
41  Mark Glushko & Kristina Kovsh Rússland
41  Vladimir Zubenko & Valeriya Krivorchuk Rússland
43  Sergey Nazarov & Kristina Shevchenko Rússland
43  Vladislav Vasilev & Anna Tabakova Rússland
45  Daniil Afanasev & Evgeniya Spektor Rússland
45  Ilya Drobyshev & Anna Popova Rússland
47  Nikita Perminov & Karolina Tsarik Rússland
48  Boris Martynov & Olga Saveleva Rússland
48  Evgeniy Smirnov & Elizaveta Oreshina Rússland
50  Artem Vorobev & Ekaterina Solomeina Rússland

1. umferð (topp 65)

51  Ilya Ovchinnikov & Yuliya Zelenova Rússland
51  Aleksandr Ryakhovskiy & Veronika Poselova Rússland
53  Aleksandr Sokolov & Mariya Dudkina Rússland
54  Denis Korovin & Kristina Sukhova Rússland
54  Vladislav Zakamskiy & Alena Semenova Rússland
56  Aleksey Zubok & Liliya Blinova Rússland
57  Matvey Malkov & Yuliya Samoylova Rússland
57  Mikhail Podkopaev & Darya Demchenko Rússland
59  Vitaliy Cherepanov & Alena Lubkova Rússland
60  Anton Andreev & Yuliya Nazarova Rússland
60  Nikita Reshetov & Polina Rybakova Rússland
62  Aydar Aleshin & Mariya Shustova Rússland
63  Pavel Zhivotov & Irina Barinova Rússland
64  Anton Azarov & Anastasiya Kukarina Rússland
65  Maksim Ermakov & Veronika Lazko Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}