Results from New Year Kaleidoscope 2008 - Russian Latin Ranking 19. janúar 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

New Year Kaleidoscope 2008
Rússland - Ryazan 19. janúar 2008

Russian Latin Ranking 19. janúar 2008

Úrslit

1  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
2  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
3  Evgeniy Imrekov & Elizaveta Divak Rússland
4  Dmitry Zhukov & Maria Bopkova Rússland
5  Stanislav Nikolaev & Kristina Kozlova Rússland
6  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
7  Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Vitali Panteleev & Daria Glukhova Rússland
9  Andrei Kiselev & Alena Bozhanova Rússland
10  Dmitriy Pugachev & Ulyana Fomenko Rússland
11  Andrei Prosvirnin & Yulia Rogozina Rússland
12  Anton Semenov & Evgenia Kayukova Rússland
13  Fedor Polyanskiy & Anastasia Gorbonosova Rússland
14  Mikhail Kolomiets & Anna Gudyno Rússland
14  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
16  Filipp Brykov & Olga Tarassova Rússland

Fjórðungsúrslit

17  Denis Tagintsev & Svetlana Borisova Rússland
18  Aleksei Karaulov & Daria Genzeleva Rússland
18  Dmitriy Sorokin & Nataliya Burmistrova Rússland
20  Ruslan Ramazanov & Natalia Adam Rússland
21  Ruslan Aydaev & Tatiana Podgorelkina Rússland
21  Dmitriy Cheshaev & Maria Matveeva Rússland
23  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
24  Nikolai Elizariev & Karina Akhmaddoulina Bandaríkin
25  Aleksandr Shmonin & Ekaterina Arzhannikova Rússland
26  Aleksander Sokolov & Elena Poushnya Rússland
27  Ivan Anichkhin & Anastasia Tarlykova Rússland
28  Egor Schiriy & Alisa Sadovnikova Rússland
29  Alexey Zvontsov & Nataliya Borzova Rússland
30  Anton Teplykh & Irina Samoylova Rússland
31  Denis Goncharov & Ksenia Putko Rússland

3. umferð (topp 56)

32  Dmitriy Salov & Yuliya Zubova Rússland
32  Sergey Savitskiy & Irina Pechenova Rússland
32  Aleksei Sizintsev & Irina Petrova Rússland
35  Aleksey Marov & Kseniya Vazhenina Rússland
35  Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Rússland
37  Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
37  Oleg Vdovin & Mariya Raevskaya Rússland
39  Vasili Marchenkov & Marina Skripnichenko Rússland
39  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
41  Mikhail Borgolyshkinskiy & Ekaterina Blokhina Rússland
42  Alexander Mordvintsev & Anna Buglova Rússland
42  Ilia Savinov & Ekaterina Pilishkina Rússland
44  Dmitriy Svetlichnyy & Karina Galustyan Rússland
44  Nikolay Vilkov & Anna Rychagova Rússland
46  Albert Khadagatl & Viktoria Goroshko Rússland
46  Peter Kiselov & Natalya Arabadzhieva Rússland
46  Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Rússland
49  Nikita Volkov & Anastasia Belousova Rússland
50  Aleksey Boychenko & Elena Klepikova Rússland
50  Mikhail Schepkin & Natalya Knyazeva Rússland
50  Stanislav Sergeev & Olga Sedova Rússland
53  Anton Cherushev & Kseniya Kazarina Rússland
54  Viktor Yushin & Vera Sokolova Rússland
55  Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
56  Mikhail Molchanov & Kseniya Yuzva Rússland

2. umferð (topp 106)

57  Anton Aldaev & Vera Lenkova Rússland
57  Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
59  Dmitri Kitaev & Lyubov Mushtuk Rússland
59  Sergei Salov & Tatiana Perederei Rússland
61  Igor Gorokhov & Angelina Sergeeva Rússland
62  Sergey Kovalenko & Mariya Soloveva Rússland
63  Vyacheslav Benko & Aleksandra Pakhmutova Rússland
63  Dimitri Lomakin & Karina Imaeva Rússland
63  Mikhail Soloviev & Kristina Tsvetkova Rússland
66  Andrei Akatov & Lyubov Ignateva Rússland
66  Denis Kuzenkov & Anastazja Matrosova Rússland
66  Oleg Murzov & Olga Baykina Rússland
66  Konstantin Pribludin & Margarita Mashak Rússland
66  Eldar Zeinalogli & Tamara Prochnova Rússland
66  Mikhail Zhebelev & Maria Levina Rússland
72  Evgeniy Chigirev & Ekaterina Kazakova Rússland
72  Vitaliy Didenko & Darya Shelestova Rússland
72  Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
72  Ivan Raditsa & Evgeniya Samoylova Rússland
72  Aleksey Shamin & Alina Glazkova Rússland
77  Denis Mischeryakov & Kristina Mityaeva Rússland
77  Ilia Tokarev & Ekaterina Orlova Rússland
77  Timur Yusupov & Ekaterina Nenakhova Rússland
80  Sergey Kumskov & Olga Salyakaeva Rússland
80  Artem Merkulov & Daria Khrisanfova Rússland
80  Evgeny Urazgildeev & Nina Solovieva Rússland
83  Rodion Baryshev & Anastasia Antelava Rússland
83  Dmitri Karabanov & Daria Emelianova Rússland
83  Aleksandr Kuznetsov & Kseniya Miusova Rússland
83  Denis Medvedev & Elena Yakimchuk Rússland
83  Roman Muzychka & Elena Jevseeva Rússland
83  Aleksei Sokolkov & Natalya Ivanova Rússland
83  Vladimir Vyatkin & Ekaterina Malakhova Rússland
90  Arsen Agamalian & Oksana Vasileva Rússland
90  Dmitriy Tokarev & Raisa Monulenko Rússland
92  Pavel Borozdov & Sofya Borisenko Rússland
92  Aleksandr Nikushin & Natalya Velikaya Rússland
92  Denis Popov & Irina Chernova Rússland
92  Alexey Rubtsov & Elena Litvinenko Rússland
96  Ivan Bagaev & Karina Lapkovskaia Rússland
96  Denis Denisov & Vitalia Sentchenkova Rússland
96  Dmitri Kluchnikov & Anastasia Pristinskaya Rússland
99  Nikita Novikov & Nailia Ramazanova Rússland
99  Ilya Pravdivtsev & Natalya Plaksina Rússland
99  Nikolay Sizintsev & Mariya Akhapkina Rússland
99  Pavel Smolin & Anna Galysheva Rússland
103  Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
104  Evgeniy Korshunov & Marina Frolova Rússland
105  Aleksandr Kuvshinov & Kseniya Zubareva Rússland
105  Artem Rybalkin & Larisa Zueva Rússland

1. umferð (topp 208)

107  Pavel Goniukov & Ekaterina Shepeleva Rússland
107  Artem Gorelov & Anastasiya Volchkova Rússland
109  Yan Diordiev & Darya Shelyganova Rússland
109  Albert Sabirov & Margarita Belova Rússland
111  Andrey Anurov & Ulyana Maslovskaya Rússland
111  Dmitriy Golovanov & Darya Fomina Rússland
111  Anton Startsev & Mariya Sadovnichenko Rússland
114  Egor Bobrov & Yuliya Leonteva Rússland
114  Aleksandr Chirkov & Elena Belousova Rússland
114  Stanislav Galper & Elena Minchenko Rússland
114  Evgeniy Korotonozhkin & Ksenia Miroshnichenko Rússland
114  Mihail Pustokhin & Diana Khayrulina Rússland
114  Vadim Sukharev & Maria Plekhanova Rússland
120  Andrey Arkhipkin & Natalya Ablogina Rússland
120  Vladimir Berulava & Irina Gordeeva Rússland
120  Roman Malkov & Anastasia Verbianova Rússland
120  Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
120  Pavel Silantev & Nadezhda Shandrina Rússland
120  Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
120  Artiom Sorokin & Natalia Poliakova Rússland
120  Andrey Stadnichenko & Svetlana Bakina Rússland
128  Ruslan Akolupin & Anna Akimushkina Rússland
128  Evgeniy Davidenko & Natalya Tkacheva Rússland
128  Dmitriy Kuzin & Kseniya Romanenko Rússland
128  Pavel Lopatin & Olga Lillo Rússland
128  Pavel Tokmeninov & Alina Kanaeva Rússland
128  Edward Zarudnev & Elena Livadina Rússland
134  Aleksey Gavrilov & Tatyana Sklokina Rússland
134  Andrey Kravchenko & Viktoriya Starodubtseva Rússland
134  Aleksandr Tarasov & Anastasiya Lemeshkina Rússland
137  Mikhail Artemev & Ekaterina Kaplun Rússland
137  Aleksandr Kuternin & Irina Bolshakova Rússland
137  Pavel Shishov & Anastasiya Yaremenko Rússland
137  Roman Vasilev & Anna Barsukova Rússland
141  Aleksey Birman & Aleksandra Demina Rússland
141  Aleksiei Fateev & Anna Krymskaya Rússland
141  Aleksandr Frolov & Anastasiya Vlasova Rússland
141  Nikita Koltsov & Kristina Shishkina Rússland
145  Aleksey Borkovskiy & Aleksandra Bokova Rússland
145  Ilia Feldman & Irina Ivanova Rússland
145  Maksim Istomin & Yuliya Posysoeva Rússland
145  Dmitri Ryzhkov & Iulia Shaposhnikova Rússland
145  Kirill Zhuzhnev & Natalya Polukhina Rússland
150  Dmitriy Bushnyakov & Bella Smolentseva Rússland
150  Evgeni Likhachev & Yuliya Kovalskaya Rússland
150  Dmitriy Tsaplev & Elena Molchanova Rússland
150  Aleksandr Zenkov & Anna Azarkhina Rússland
154  Andrei Davydov & Maria Voskresenskaya Rússland
154  Roman Denisenko & Mariya Kolmakova Rússland
154  Albert Kurtvapov & Tatyana Zinoveva Rússland
154  Andrey Noskov & Kseniya Babenkova Rússland
154  Aleksei Rybkin & Dilyara Bliznyuk Rússland
154  Nikita Stratonov & Alevtina Malenina Rússland
154  Anton Yunitskiy & Olga Akopova Rússland
161  Kirill Alyukhin & Darya Kontanistova Rússland
161  Zakhar Khodakov & Ekaterina Grebenkova Rússland
161  Evgeniy Klimov & Tatyana Trofimova Rússland
161  Vilen Mangibaev & Regina Karimova Kasakstan
165  Sviatoslav Dolgopiatov & Alexandra Lyulikova Rússland
165  Vladislav Golovnya & Olga Samotaeva Rússland
165  Ivan Korotkov & Natalia Poddubnaja Rússland
165  Aleksey Plotnikov & Yuliya Gubaydullina Rússland
165  Aleksandr Smirnov & Anna Shunina Rússland
165  Konstantin Zhugan & Anastasiya Starovoytova Rússland
165  Sergey Zveryev & Evgeniya Vargo Rússland
172  Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland
173  Denis Bragin & Ekaterina Luneva Rússland
173  Mikhail Britanov & Anastasiya Pletneva Rússland
173  Vladislav Gnusov & Ksenia Petuhova Rússland
173  Evgeniy Mescheryakov & Yelena Ryabova Rússland
177  Vadim Pavlenko & Irina Rogozina Rússland
177  Evgeniy Taranov & Anastasiya Kucheryavykh Rússland
179  Vadim Golovchanov & Viktoriya Pronyaeva Rússland
179  Anton Pakhomchik & Natalya Goncharuk Rússland
179  Anton Predeykin & Anna Kuscheva Rússland
179  Arman Saakyan & Olga Shchedrova Rússland
179  Artem Smirnov & Evgeniya Shavshukova Rússland
179  Andrey Verlup & Viktoria Brusenskaja Rússland
179  Vadim Volkov & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
186  Oleg Loginov & Ekaterina Samoylyuk Rússland
186  Alexandre Maletski & Aleksandra Volkova Rússland
186  Denis Martynov & Natalya Zaburchik Rússland
186  Ivan Ponomarev & Kseniya Popova Rússland
186  Kirill Smotrakov & Lyubov Mironova Rússland
191  Dmitriy Balan & Tatiana Smurygina Rússland
191  Roman Kirilkin & Viktoriya Topol Rússland
191  Artur Maretskiy & Yuliya Mingazova Rússland
191  Aleksandr Shimin & Ekaterina Logina Rússland
191  Sergey Sokhnenko & Evgeniya Makarova Rússland
196  Nikolay Govorov & Irina Zeps Rússland
196  Dmitriy Novikov & Alena Vitsan Rússland
196  Pavel Perederiy & Kristina Opilat Rússland
199  Aleksandr Shorin & Nadezhda Luneva Rússland
200  Dmitriy Ageev & Nadezhda Chvileva Rússland
200  Vladimir Belokobylsky & Olesia Rogach Rússland
200  Ilya Firulev & Inna Kolpakova Rússland
200  Maksim Ivochkin & Mariya Sklyar Rússland
200  Evgeniy Kunaev & Anastasiya Sokovykh Rússland
200  Vitaliy Rodin & Anastasiya Dylevskaya Rússland
206  Aleksandr Shirenin & Emmiliya Novikova Rússland
206  Serguei Vylivnoi & Alena Yakimenko Rússland
208  Alexandr Grinvald & Evgenia Kartavina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}