Results from New Year Kaleidoscope 2008 - IDSF Open Standard 19. janúar 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

New Year Kaleidoscope 2008
Rússland - Ryazan 19. janúar 2008

IDSF Open Standard 19. janúar 2008

Úrslit

1  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
2  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
3  Anton Trubin & Maria Shkreptienko Rússland
4  Daniil Ulanov & Anastasiya Glazunova Rússland
5  Aleksey Baranov & Veronika Elizarova Rússland
6  Evgeni Moshenin & Nadezhda Rukhlova Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrei Filippov & Alina Agafonova Rússland
8  Anton Nedotsukov & Aliaksandra Davydava Rússland
9  Georgiy Markaryan & Anastasya Kuzmina Rússland
9  Andrei Motyl & Ekaterina Bogdanova Rússland
11  Nikolai Cheremukhin & Anna Yanchikova Rússland
12  Sergey Avenirov & Olga Yermakova Rússland
13  Anton Leonov & Kristina Kulyabina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
15  Sergei Sutyrin & Natalya Sazhina Rússland
16  Evgeniy Sikorskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
17  Artem Khashimov & Natalia Voronkova Rússland
17  Artem Mikhaylov & Arina Tikhomirova Rússland
17  Sergey Potemkin & Mariya Potemkina Rússland
17  Mark Volynschikov & Valeriya Yakunchikova Rússland
21  Vyacheslav Kuleznev & Ekaterina Blinkova Rússland
21  Pavel Lopatin & Olga Lillo Rússland
23  Gennadiy Geraskin & Ekaterina Dontsova Rússland
24  Andrei Linev & Maria Matazova Rússland
25  Eduard Khayrulin & Ekaterina Nikolaeva Rússland
25  Aleksey Kiselev & Alina Saydasheva Rússland

2. umferð (topp 49)

27  Yaroslav Sekistov & Vera Sekistova Rússland
27  Aleksey Shishlenkov & Irina Kopytina Rússland
29  Evgeniy Klimov & Tatyana Trofimova Rússland
29  Vladimir Komatovskiy & Mariya Tikhonova Rússland
29  Alexander Rjaguzov & Yulia Tumanova Rússland
32  Ivan Bagaev & Karina Lapkovskaia Rússland
32  Mikhail Kolmykov & Liya Oganesyan Rússland
34  Dmitry Stoborov & Ekaterina Krisanova Rússland
35  Oleg Loginov & Ekaterina Samoylyuk Rússland
35  Svyatoslav Yachmenev & Olga Gandembul Rússland
37  Aleksey Yakimenko & Ekaterina Zlobina Rússland
38  Dmitriy Neumytov & Yuliya Lashmanova Rússland
38  Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
40  Dmitriy Kuzin & Kseniya Romanenko Rússland
40  Sergei Sidorov & Evguenia Shendrogalova Rússland
40  Evgeniy Sokolov & Aleksandra Skibinskaya Rússland
43  Ilya Gogotov & Olga Kuzaeva Rússland
43  Evgeniy Korshunov & Marina Frolova Rússland
45  Vladislav Golovnya & Olga Samotaeva Rússland
46  Mark Makhov & Vera Drogobetskaya Rússland
46  Sergey Mikhalkov & Elena Filippova Rússland
46  Kirill Orlov & Anna Drogobetskaya Rússland
49  Vadim Rodionov & Olga Nikiforova Rússland

1. umferð (topp 69)

50  Roman Malkov & Anastasia Verbianova Rússland
51  Aleksandr Shirenin & Emmiliya Novikova Rússland
52  Maksim Zaverkin & Anna Larikova Rússland
53  Aleksandr Meleshkov & Ekaterina Scherbacheva Rússland
53  Oleg Truskal & Valeriya Shashkova Rússland
55  Vladimir Berulava & Irina Gordeeva Rússland
55  Vadim Golovchanov & Viktoriya Pronyaeva Rússland
57  Artem Uzhva & Polina Maksina Rússland
58  Aleksey Samarin & Mariya Kruchina Rússland
59  Sergey Zolotarev & Elena Fedko Rússland
60  Pavel Perederiy & Kristina Opilat Rússland
60  Yuriy Vedernikov & Lyudmila Vedernikova Rússland
62  Maksim Sazhinov & Irina Kvach Rússland
63  Vladislav Kapustin & Natalya Burmaka Rússland
64  Dmitriy Balan & Tatiana Smurygina Rússland
64  Aleksandr Denisov & Sofya Ermolaeva Rússland
66  Vadim Galakhov & Anna Kuznetsova Rússland
66  Evgeniy Lutsenko & Anastasia Moseycheva Rússland
66  Ilia Potapov & Inna Semashko Rússland
69  Sergey Sokolov & Svetlana Illarionova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}