Results from New Year Kaleidoscope 2008 - IDSF Open Standard 19. janúar 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

New Year Kaleidoscope 2008
Rússland - Ryazan 19. janúar 2008

IDSF Open Standard 19. janúar 2008

Úrslit

1  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
2  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
3  Anton Trubin & Maria Shkreptienko Rússland
4  Daniil Ulanov & Anastasiya Glazunova Rússland
5  Aleksey Baranov & Veronika Elizarova Rússland
6  Evgeni Moshenin & Nadezhda Rukhlova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrei Filippov & Alina Agafonova Rússland
8  Anton Nedotsukov & Aliaksandra Davydava Rússland
9  Georgiy Markaryan & Anastasya Kuzmina Rússland
9  Andrei Motyl & Ekaterina Bogdanova Rússland
11  Nikolai Cheremukhin & Anna Yanchikova Rússland
12  Sergey Avenirov & Olga Yermakova Rússland
13  Anton Leonov & Kristina Kulyabina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
15  Sergei Sutyrin & Natalya Sazhina Rússland
16  Evgeniy Sikorskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
17  Artem Khashimov & Natalia Voronkova Rússland
17  Artem Mikhaylov & Arina Tikhomirova Rússland
17  Sergey Potemkin & Mariya Potemkina Rússland
17  Mark Volynschikov & Valeriya Yakunchikova Rússland
21  Vyacheslav Kuleznev & Ekaterina Blinkova Rússland
21  Pavel Lopatin & Olga Lillo Rússland
23  Gennadiy Geraskin & Ekaterina Dontsova Rússland
24  Andrei Linev & Maria Matazova Rússland
25  Eduard Khayrulin & Ekaterina Nikolaeva Rússland
25  Aleksey Kiselev & Alina Saydasheva Rússland

2. umferð (topp 49)

27  Yaroslav Sekistov & Vera Sekistova Rússland
27  Aleksey Shishlenkov & Irina Kopytina Rússland
29  Evgeniy Klimov & Tatyana Trofimova Rússland
29  Vladimir Komatovskiy & Mariya Tikhonova Rússland
29  Alexander Rjaguzov & Yulia Tumanova Rússland
32  Ivan Bagaev & Karina Lapkovskaia Rússland
32  Mikhail Kolmykov & Liya Oganesyan Rússland
34  Dmitry Stoborov & Ekaterina Krisanova Rússland
35  Oleg Loginov & Ekaterina Samoylyuk Rússland
35  Svyatoslav Yachmenev & Olga Gandembul Rússland
37  Aleksey Yakimenko & Ekaterina Zlobina Rússland
38  Dmitriy Neumytov & Yuliya Lashmanova Rússland
38  Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
40  Dmitriy Kuzin & Kseniya Romanenko Rússland
40  Sergei Sidorov & Evguenia Shendrogalova Rússland
40  Evgeniy Sokolov & Aleksandra Skibinskaya Rússland
43  Ilya Gogotov & Olga Kuzaeva Rússland
43  Evgeniy Korshunov & Marina Frolova Rússland
45  Vladislav Golovnya & Olga Samotaeva Rússland
46  Mark Makhov & Vera Drogobetskaya Rússland
46  Sergey Mikhalkov & Elena Filippova Rússland
46  Kirill Orlov & Anna Drogobetskaya Rússland
49  Vadim Rodionov & Olga Nikiforova Rússland

1. umferð (topp 69)

50  Roman Malkov & Anastasia Verbianova Rússland
51  Aleksandr Shirenin & Emmiliya Novikova Rússland
52  Maksim Zaverkin & Anna Larikova Rússland
53  Aleksandr Meleshkov & Ekaterina Scherbacheva Rússland
53  Oleg Truskal & Valeriya Shashkova Rússland
55  Vladimir Berulava & Irina Gordeeva Rússland
55  Vadim Golovchanov & Viktoriya Pronyaeva Rússland
57  Artem Uzhva & Polina Maksina Rússland
58  Aleksey Samarin & Mariya Kruchina Rússland
59  Sergey Zolotarev & Elena Fedko Rússland
60  Pavel Perederiy & Kristina Opilat Rússland
60  Yuriy Vedernikov & Lyudmila Vedernikova Rússland
62  Maksim Sazhinov & Irina Kvach Rússland
63  Vladislav Kapustin & Natalya Burmaka Rússland
64  Dmitriy Balan & Tatiana Smurygina Rússland
64  Aleksandr Denisov & Sofya Ermolaeva Rússland
66  Vadim Galakhov & Anna Kuznetsova Rússland
66  Evgeniy Lutsenko & Anastasia Moseycheva Rússland
66  Ilia Potapov & Inna Semashko Rússland
69  Sergey Sokolov & Svetlana Illarionova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}