Results from Nevsky Cup - 2012 - WDSF International Open Standard 6. október 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nevsky Cup - 2012
Rússland - St Petersburg 6. október 2012

WDSF International Open Standard 6. október 2012

Úrslit

1  Alexey Glukhov & Anastasiya Glazunova Rússland
2  Yuriy Druzhnikov & Mariya Tikhonova Rússland
3  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
4  Egor Dulebenets & Aleksandra Samorodskaya Hvíta-Rússland
5  Leonid Khokhlov & Aleksandra Shoshneva Rússland
6  Ivan Novikov & Anna Barbacheva Rússland
7  Oleksander Mazur & Olga Bogdanova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Madis Abel & Aleksandra Galkina Eistland
8  Pavel Bichurov & Alina Agarkova Rússland
10  Sergiy Krasnoshlyk & Alena Fomicheva Úkraína
11  Alexandru Birca & Karyna Neginska Moldovía
11  Kirill Medyanov & Antonina Maksimova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
14  Aleksandr Borisov & Yanina Yakubova Rússland
15  Anton Besedin & Ekaterina Strelkova Rússland
16  Alexey Ivanov & Alisa Kushnareva Rússland
17  Dmitriy Berdinskiy & Ella Naumova Rússland
17  Farkhat Dadashev & Olesia Sergantova Rússland
19  Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
20  Boris Basin & Tatyana Zhilkina Rússland
21  Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
21  Nikita Timoshenko & Polina Drogobych Rússland
23  Vladimir Vasilevich & Ulyana Maksimkina Rússland
24  Gleb Moliy & Natalya Kuznetsova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Rinat Sunitulin & Maria Peregudova Rússland
26  Armand Fazullin & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland
27  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
28  Sergey Avenirov & Olga Nayanova Rússland
28  Andrey Khramchikhin & Anastasia Kuzmina Rússland
30  Rafail Feyzikov & Olga Efremova Rússland
31  Jonni Peltola & Kastanja Rauhala Finnland
31  Daniil Varlamov & Margarita Angudovich Rússland
33  Aleksey Dolotov & Lyudmila Zhogina Rússland
33  Roman Tuzov & Anna Perminova Rússland
35  Vladislav Moshanin & Nataliya Krasnova Rússland
36  Karen Avanesyan & Svetlana Karpova Rússland
37  Sergey Ternovskikh & Valeriya Afanaseva Rússland
38  Viktor Povolotskiy & Anastasia Gabysheva Rússland
38  Maksim Sitkin & Viktoriya Kashtelo Rússland
40  Vladimir Dolotov & Anastasiya Mikheeva Rússland
40  Dmitriy Suftin & Mariya Makhotko Rússland
42  Evgeniy Grinin & Olga Morozova Rússland
42  Sergey Koshkin & Mariya Mochalova Rússland
44  Anton Aleksandrov & Anna Durkina Rússland
44  Nikolay Snachev & Maria Konus Rússland
46  Sergey Rodin & Anna Shorina Rússland
47  Andrey Cheshkov & Veronika Ovcharova Rússland
48  Dmitriy Pandurskiy & Darya Yakobchuk Rússland

1. umferð (topp 96)

49  Ilya Bazlov & Natalya Prokhorenko Rússland
49  Vladimir Fedorov & Taliya Bagdashkina Rússland
49  Dmitriy Perepelkin & Ekaterina Efimenko Rússland
52  Artur Azarov & Olga Goltyapina Rússland
52  Aleksey Suporev & Olga Esina Rússland
54  Nikita Sokolov & Mariya Zhemchuzhnikova Rússland
55  Sergey Lukianov & Irina Kamenskaya Rússland
56  Ilya Egorov & Anastasiya Kislyakova Rússland
57  Vadim Ivanov & Irina Erofeeva Rússland
57  German Strelkov & Anastasiya Tavalinskaya Rússland
59  Aleksey Paraschenko & Darya Ermolovich Hvíta-Rússland
60  Roman Lazhinskiy & Olga Artemenko Rússland
61  Nikita Baryshev & Margarita Sibeleva Rússland
61  Andrey Doremidov & Aleksandra Kotova Rússland
61  Sergey Kalinin & Darya Kondrateva Rússland
61  Kirill Rychagov & Kseniya Lushina Rússland
61  Aleksandr Sokolov & Ekaterina Shaldybina Rússland
66  Vadim Marks & Kristina Avagyan Rússland
66  Anton Rodichkin & Tatyana Nikolaeva Rússland
68  Artem Angudovich & Varvara Gorodnichaya Rússland
68  Evgeniy Bessarabov & Viktoriya Polyakova Rússland
68  Vladislav Zotov & Elena Korobova Rússland
71  Aleksander Polozov & Olga Fedorova Rússland
71  Andrey Surnin & Darya Kucher Rússland
73  Dmitriy Martynyuk & Elena Nikitina Rússland
74  Dmitriy Butylkin & Anna Lakhtanova Rússland
74  Anton Efimov & Elena Kaydas Rússland
74  Aleksandr Gasparyan & Kristina Poryvaeva Rússland
74  Aleksey Kondyukov & Karina Ptashkovskaya Rússland
74  Kirill Kraav & Marina Shadricheva Rússland
74  Vladimir Kuzin & Irina Pecherskaya Rússland
74  Valeriy Melkomukov & Ekaterina Vorobeva Rússland
74  Alexandr Petropavlovsky & Margarita Semkina Rússland
74  andrey potapov & Anna Steblyanko Rússland
74  Denis Shevchenko & Anna Kvashninova Rússland
74  Vladimir Tochmin & Alina Vasileva Rússland
85  Dmitri Antonov & Anna Penkova Rússland
85  Nikolay Batulin & Nataliya Varlamova Rússland
85  Artem Borovkov & Karina Vasiltsova Rússland
85  Maksim Chernov & Yanina Filatova Rússland
85  Vyacheslav Frolov & Anna Kerova Rússland
85  Nikita Kudryavtsev & Ekaterina Zavilovich Rússland
85  German Mirasov & Mariya Ivanova Rússland
85  Georgiy Murzich & Lyubov Golyashevich Rússland
85  Aleksej Nevolin & Irina Nevolina Rússland
85  Marat Reymers & Ekaterina Mikhaylova Rússland
85  Daniil Seliverstov & Kristina Vorganova Rússland
85  Ivan Yudin & Darya Yuzhakova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}