Results from Nevsky Cup - 2012 - WDSF International Open Latin 7. október 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nevsky Cup - 2012
Rússland - St Petersburg 6. október 2012

WDSF International Open Latin 7. október 2012

Úrslit

1  [5] Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
2  [10] Dmitriy Pugachev & Svitlana Sovetchenko Rússland
3  [15] Nikolai Mikadze & Yana Novikova Rússland
4  [24] Alexander Rebrov & Yulia Steshenko Úkraína
5  [24] Nikolay Andruschenko & Megi Bakradze Rússland
6  [27] Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [26] Konstantin Todorov & Andra Linte Búlgaría
8  [25] Viktor Burchuladze & Kateryna Kozma Georgía
9  [22] Roman Chetvergov & Alena Estrina Rússland
10  [16] Igor Sannikov & Anna Anakina Rússland
11  [15] Vladimir Vasilevich & Ulyana Maksimkina Rússland
12  [11] Andrey Chumachenko & Alexandra Busheva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [24] Roman Lukyanenko & Alena Lomot Rússland
13  [24] Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
15  [23] Pavel Bichurov & Alina Agarkova Rússland
16  [22] Ivan Klyuev & Mariya Orlova Rússland
17  [21] Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
18  [20] Roman Shatrov & Aleksandra Atamantseva Rússland
19  [16] Egor Bobkov & Angelina Nechkhaeva Rússland
20  [15] Nikolai Solujazikov & Elizaveta Semjonova Eistland
21  [14] Anton Tokarev & Daria Eremenko Rússland
22  [8] Alexandru Birca & Karyna Neginska Moldovía
23  [6] Igor Gorshenev & Anastasiya Zhuravleva Rússland
24  [5] Roman Vasilev & Daria Bezrodnova Rússland

3. umferð (topp 51)

25  [28] Laszlo Kalmar & Sofia Mäki Ontto Finnland
26  [27] Henry Puusepp & Karin Lillemaa Eistland
27  [26] Ilya Kharlamov & Yuliya Tarabrina Rússland
28  [25] Rafail Feyzikov & Olga Efremova Rússland
28  [25] Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
28  [25] Andrey Romanovskiy & Irina Polovikova Rússland
31  [24] Yaroslav Galay & Kateryna Klishyna Úkraína
32  [20] Sergiy Krasnoshlyk & Alena Fomicheva Úkraína
32  [20] Albert Sabirov & Darya Kontanistova Rússland
32  [20] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
35  [19] Kirill Medyanov & Antonina Maksimova Rússland
35  [19] Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
35  [19] Maksim Sitkin & Viktoriya Kashtelo Rússland
38  [15] Sergey Erushov & Anastasiya Pavlova Rússland
39  [14] Andrey Khramchikhin & Anastasia Kuzmina Rússland
39  [14] Artem Syzdykov & Ekaterina Neustroeva Rússland
41  [13] Jonni Peltola & Kastanja Rauhala Finnland
42  [11] Sergey Katkov & Irina Mirsaetova Rússland
43  [10] Vladislav Moshanin & Nataliya Krasnova Rússland
44  [9] Ilya Matyukhin & Anna Shadrina Rússland
44  [9] Nikita Milchenko & Mariya Porokhina Rússland
44  [9] Nikita Smolnikov & Aleksandra Goncharova Rússland
44  [9] Vasiliy Tyukhtin & Evgeniya Tokareva Rússland
44  [9] Andrey Vankov & Natalia Kniazeva Rússland
49  [7] Roman Besedin & Valeriya Dolmogombetova Rússland
49  [7] Anton Koznov & Svetlana Koznova Rússland
51  [5] Sergey Korablev & Anastasiya Makeeva Rússland

2. umferð (topp 80)

52  [34] Armand Fazullin & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland
53  [32] Ivan Sovetov & Elizaveta Korobeynikova Rússland
54  [30] Igor Nikolaev & Ulyana Pustovalova Rússland
55  [29] Sergey Grigorev & Arina Lobasheva Rússland
56  [27] Stanislav Ulanovskiy & Aleksandra Samsonova Rússland
57  [26] Evgeniy Bobkov & Anastasiya Davydova Rússland
57  [26] Yan Maksimenkov & Elena Pyatina Rússland
59  [25] Viktor Povolotskiy & Anastasia Gabysheva Rússland
60  [24] Maksim Pavlov & Irina Danilina Rússland
60  [24] Pavel Savchenko & Tatyana Shirokikh Rússland
62  [19] Ilya Egorov & Anastasiya Kislyakova Rússland
62  [19] Arman Nikoyan & Ekaterina Sivogrivova Rússland
64  [16] Vladimir Fedorov & Taliya Bagdashkina Rússland
64  [16] Evgen Plyuschenko & Anastasiya Chernykh Rússland
66  [14] Aleksey Paraschenko & Darya Ermolovich Hvíta-Rússland
67  [11] Anton Aleksandrov & Anna Durkina Rússland
67  [11] Aleksey Dolotov & Lyudmila Zhogina Rússland
69  [10] Evgeniy Salnyy & Dinara Kremcheeva Rússland
70  [9] Andrey Reshetnikov & Anna Kalimulina Rússland
71  [8] Anton Rodichkin & Tatyana Nikolaeva Rússland
71  [8] Dmitriy Sedunov & Diana Kuznetsova Rússland
73  [7] Sergey Kalinin & Darya Kondrateva Rússland
73  [7] Daniil Vasilev & Irina Tremasova Rússland
73  [7] Vladislav Zotov & Elena Korobova Rússland
76  [6] Ivan Nikitin & Polina Baurina Rússland
76  [6] Ivan Volkov & Anastasia Egorova Rússland
78  [5] Aleksandr Gertsen & Ekaterina Tsatsurina Rússland
78  [5] Denis Trubin & Maria Nikitina Rússland
80  [3] Aleksey Kondyukov & Karina Ptashkovskaya Rússland

1. umferð (topp 124)

81  [26] Dmitriy Martynyuk & Elena Nikitina Rússland
81  [26] Vladimir Tochmin & Alina Vasileva Rússland
83  [25] Dmitriy Kokarev & Ekaterina Kuznetsova Rússland
84  [23] Nikita Starikov & Ekaterina Bondarenko Rússland
85  [20] andrey potapov & Anna Steblyanko Rússland
86  [19] Vitaliy Egorov & Darya Senkova Rússland
86  [19] Eduard Graf & Veronika Arlyuk Rússland
88  [18] Artem Denisov & Evgeniya Chekurina Rússland
88  [18] Alexandr Petropavlovsky & Margarita Semkina Rússland
90  [17] Vitaliy Filippov & Elizaveta Pavlova Rússland
90  [17] Sergey Pischalnikov & Mayya Vorobeva Rússland
92  [16] Andrey Gorbachev & Alina Plekhanova Rússland
92  [16] Pavel Smirnov & Polina Samuylova Rússland
94  [14] Sergey Andreev & Olga Galinina Rússland
95  [13] Dmitriy Butylkin & Anna Lakhtanova Rússland
95  [13] Andrey Doremidov & Aleksandra Kotova Rússland
95  [13] Sergey Lukianov & Irina Kamenskaya Rússland
98  [11] Vyacheslav Lebed & Nadezhda Lebedeva Rússland
98  [11] Ilya Sergeev & Svetlana Krivosheeva Rússland
100  [9] Kirill Kraav & Marina Shadricheva Rússland
100  [9] Ilya Kurynov & Elizaveta Shatalova Rússland
102  [7] Denis Shevchenko & Anna Kvashninova Rússland
103  [6] Aleksandr Gasparyan & Kristina Poryvaeva Rússland
103  [6] Semen Kolchin & Diana Agapova Rússland
105  [5] Andrey Chuprov & Aleksandra Appolonova Rússland
105  [5] Ivan Yudin & Darya Yuzhakova Rússland
107  [4] Dmitri Antonov & Anna Penkova Rússland
107  [4] Vyacheslav Frolov & Anna Kerova Rússland
107  [4] Valeriy Melkomukov & Ekaterina Vorobeva Rússland
107  [4] German Mirasov & Mariya Ivanova Rússland
107  [4] German Timojev & Tamara Apsalikova Rússland
112  [3] Maksim Chernov & Yanina Filatova Rússland
112  [3] Vsevolod Frolenko & Ekaterina Bakunovich Rússland
112  [3] Aleksey Maleykov & Yuliya Skvirskaya Rússland
115  [1] Nikolay Batulin & Nataliya Varlamova Rússland
115  [1] Artem Borovkov & Karina Vasiltsova Rússland
115  [1] Artem Efirkin & Kristina Belyanushkina Rússland
115  [1] Igor Shaposhnikov & Svetlana Kibitkina Rússland
119  Konstantin Andreev & Viktoriya Vershinina Rússland
119  Andrey Bogdanov & Anfisa Odintsova Rússland
119  Andrey Gnedash & Vlada Gonieva Rússland
119  Nikita Kudryavtsev & Ekaterina Zavilovich Rússland
119  Roman Rybalko & Sofya Rozhdestvenskaya Rússland
119  Filipp Zholudev & Ekaterina Kotik Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}