Results from Nevsky Cup - 2012 - Junior 1 Latin 6. október 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nevsky Cup - 2012
Rússland - St Petersburg 6. október 2012

Junior 1 Latin 6. október 2012

Úrslit

1  Nikita Olinichenko & Elizaveta Pustornakova Rússland
2  German Zernov & Anastasiya Belyakova Rússland
3  Robin Aleksander Veskus & Anita Sotsugova Eistland
4  Evgeniy Shulyak & Elizaveta Polyanskaya Rússland
5  Nikita Morgun & Anna Petrova Úkraína
6  Maksim Pugachev & Kira Oksas Rússland
7  Yaroslav Apryatkin & Arina Shalaumova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Egor Filev & Anastasiya Anisimova Rússland
9  Ilya Krutaynis & Darya Dyakova Rússland
9  Andrey Stepanov & Polina Makieva Rússland
11  Nikita Zakharov & Darya Kondyurina Rússland
12  Daniil Savin & Agata Pugacheva Rússland
13  Daniil Golyshev & Elizaveta Lykhina Rússland
14  Mark Babinskiy & Mariya Golikova Rússland

Fjórðungsúrslit

15  Jakov Kostjanko & Eva Kolektor Eistland
15  Sergey Prokhorenko & Sofya Prudnikova Rússland
17  Roman Mokienko & Polina Korotkova Rússland
18  Nikolay Kogut & Veronika Kotova Rússland
18  Valentin Kravchenko & Anastasiya Guryanova Rússland
20  Nikita Korzun & Alena Barysheva Rússland
21  Mikhail Kornev & Dariya Chursina Rússland
22  Vladimir Terentev & Elizaveta Savenko Rússland
23  Igor Bogdanov & Mariya Baltachi Rússland
24  Bogdan Panyukov & Aleksandra Krivushkova Rússland
24  Dmitry Ronzhin & Aleksandra Raskatova Rússland
26  Kirill Kuzmin & Ekaterina Sirotyuk Rússland
27  Maksim Nikel & Elizaveta Kozarez Rússland
27  Nikita Reshetskiy & Darya Novik Hvíta-Rússland
29  Lev Perkin & Valeriya Konovalova Rússland
30  Vladislav Chuchenov & Taisiya Priporova Rússland

1. umferð (topp 59)

31  Mark Dorfmann & Karoliina Smiltins Eistland
31  Ilya Grishanov & Anastasiya Nikonova Rússland
31  Nikita Kaliaev & Ekaterina Volotskaya Rússland
31  Evgeniy Tikhonov & Kseniya Barchenkova Rússland
35  Anton Burkhanov & Eva Kamchatnaya Rússland
35  Maksim Karpenkov & Lyubov Dudareva Rússland
35  Pavel Shumanov & Elena Ostapchuk Rússland
38  Aleksandr Lopatkin & Evgeniya Zamakhaeva Rússland
38  Yaroslav Lyalenkov & Elizaveta Gavrilina Rússland
38  Elisey Martsyshevskiy & Varvara Drujinina Rússland
38  Evgeniy Mironov & Mariya Bozhevskaya Rússland
42  Artem Shevchenko & Sabina Brul Rússland
43  Nikita Shvalov & Nataliya Stepanova Rússland
44  Maksim Beydin & Aleksandra Fatkina Rússland
44  Daniil Kalashnikov & Elizaveta Novachenko Rússland
46  Anton Jokelainen & Jaana Jokelainen Finnland
47  Egor Astashkevich & Kseniya Eroshenko Rússland
48  Artem Pogozhev & Anastasiya Morokueva Rússland
48  Georgij Stultsev & Irina Koroleva Rússland
50  Yaroslav Kondratev & Edden Beniashvili Rússland
51  Nikita Mikhailov & Anastasia Nepochetaya Litháen
51  Nikita Vikulov & Elena Tyurina Rússland
53  Severyan Bogdanov & Anna Fedorova Rússland
54  Lev Fedorov & Evgeniya Chitaeva Rússland
54  Nikita Mosijchuk & Viktoriya Gromova Rússland
54  Sergey Savinkin & Kseniya Gracheva Rússland
57  Aleksey Dmitriev & Mariya Chuprova Rússland
57  Roman Yankovskij & Darya Karmanovskaya Rússland
59  Evgeniy Abramov & Kseniya Rebkovets Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}