Results from Nevsky Cup - 2011 - Youth Latin 1. október 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nevsky Cup - 2011
Rússland - St Petersburg 1. október 2011

Youth Latin 1. október 2011

Úrslit

1  Artem Efanin & Anastasiya Kornilova Rússland
2  Vladimir Vasilevich & Ulyana Maksimkina Rússland
3  Nikolay Chernov & Evgeniya Florinskaya Rússland
4  Valeriy Pavlov & Ekaterina Karaschuk Rússland
5  Anton Lam-viri & Anna Ilina Rússland
6  Kirill Medyanov & Antonina Maksimova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [29] Vladislav Gryanka & Maria Nurkova Rússland
8  [48] Ivan Sovetov & Elizaveta Korobeynikova Rússland
9  [21] Andrey Prytkov & Margarita Bondarenko Rússland
10  [65] Ivan Sizintsev & Kristina Beregova Rússland
11  [17] Aleksandr Pevnitskiy & Yana Mazaeva Rússland
12  [46] Aleksey Korolev & Yuliya Skalaba Rússland
13  [13] Aleksey Shabarshin & Elena Babaeva Rússland
14  [36] Aleksey Doronin & Arina Seredkina Rússland

Fjórðungsúrslit

15  [61] Vyacheslav Kolesnitskiy & Viktoriya Li Rússland
15  [33] Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
17  [50] Aleksandr Chzhen & Irina Romanenko Rússland
17  [32] Boris Basin & Veronika Tamarova Rússland
19  [44] Nikita Dolyuk & Irina Kiryukhina Rússland
19  [30] Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland
21  [28] Maksim Pavlov & Irina Danilina Rússland
22  Dmitriy Pandurskiy & Darya Yakobchuk Rússland
23  [47] Ilia Ivanov & Mariya Gorodilova Rússland
23  [19] Rafail Feyzikov & Margarita Staroletova Rússland
25  [9] Evgeniy Sergeev & Olga Prokhorenko Rússland

2. umferð (topp 49)

26  [59] Pavel Kopaev & Elizaveta Grigoreva Rússland
26  [36] Artemiy Martynov & Anastasiya Koler Rússland
26  Anton Sergeev & Aleksandra Klochko Rússland
29  [35] Nikita Timoshenko & Mariya Petrova Rússland
30  Nikita Milchenko & Mariya Porokhina Rússland
31  [54] Nikolay Gapon & Varvara Tataurschikova Rússland
31  [32] Dmitriy Prikhodko & Anna Ivanova Rússland
33  [31] Vladislav Moshanin & Diana Bykova Rússland
34  [53] Ivan Nikitin & Polina Baurina Rússland
35  [25] Sergey Kalinin & Darya Kondrateva Rússland
35  Maxim Starovoytov & Elizaveta Sokolova Rússland
37  [24] Aleksey Anikiev & Polina Drogobych Rússland
38  [49] Aleksandr Lovrich & Milyana Lovrich Rússland
39  [21] Sergey Chekanov & Anna Zuykova Rússland
40  Artem Valiev & Polina Victorova Rússland
41  [40] Ilya Bazlov & Kristina Druzhinina Rússland
41  [19] Aleksey Odintsov & Anfisa Odintsova Rússland
43  [17] Dmitriy Martynyuk & Polina Korsunskaya Rússland
43  Dmitriy Saenko & Darya Povalikhina Rússland
45  [12] Uladzislau Niafrodau & Daria Hirzhon Hvíta-Rússland
46  [11] Nazar Khusnutdinov & Elizaveta Zhuravleva Rússland
46  Kaspar Mätas & Kaisa Lepik Eistland
46  Sergey Pischalnikov & Mayya Vorobeva Rússland
49  [8] Alexey Korablev & Elena Guseva Rússland

1. umferð (topp 79)

50  German Strelkov & Anastasiya Tavalinskaya Rússland
51  [38] Gennadiy Novikov & Mariya Korchemkina Rússland
52  Vladimir Tochmin & Polina Dashina Rússland
53  [34] Anton Rodichkin & Tatyana Nikolaeva Rússland
53  Bogdan Temnokhudov & Anna Kvashninova Rússland
55  [32] Andrey Chuprov & Aleksandra Appolonova Rússland
56  Sergey Mayorov & Viktoriya Klimova Rússland
57  [30] Dmitriy Perepelkin & Ekaterina Efimenko Rússland
57  Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
59  [27] Ivan Antonov & Mariya Boykova Rússland
60  Andrey Doremidov & Aleksandra Kotova Rússland
61  [24] Ivan Yudin & Darya Yuzhakova Rússland
61  Artem Merkulov & Elena Khoroshevskaya Rússland
63  [23] Ilya Kurynov & Yuliya Koshkina Rússland
64  lev lukovich & Mariya Ivanova Rússland
65  [21] Vladislav Vodopyanov & Ekaterina Sergeeva Rússland
65  Ilya Koshelev & Lyubov Rybalkina Rússland
67  [20] Aleksandr Komarov & Ekaterina Pekush Rússland
68  [19] Dmitriy Butylkin & Anna Lakhtanova Rússland
68  Ivan Babashko & Anna Kalimulina Rússland
70  Vitali Panteleev & Ekaterina Bondarenko Rússland
71  [15] Aleksey Annenkov & Viktoriya Timchenko Rússland
72  andrey potapov & Polina Koroleva Rússland
73  [12] Semen Kolchin & Mariya Yasinskaya Rússland
74  Daniil Vasiliev & Ekaterina Shmeleva Rússland
75  [10] Nikita Baryshev & Margarita Sibeleva Rússland
75  [10] Ivan Kuznetsov & Anastasiya Maklashevskikh Rússland
75  Aleksandr Sundukov & Yuliya Stryuchenko Rússland
78  Dmitriy Ilin & Polina Vikulova Rússland
79  [6] Dmitriy Gnedov & Anastasiya Lavrova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}