Results from Nevsky Cup - 2011 - WDSF Open Latin 1. október 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Nevsky Cup - 2011
Rússland - St Petersburg 1. október 2011

WDSF Open Latin 1. október 2011

Úrslit

1  Dmitriy Pugachev & Anastasia Kiseleva Rússland
2  Artem Semerenko & Svitlana Sovetchenko Rússland
3  Marts Smolko & Viktorija Puhovika Lettland
4  Alexander Rebrov & Yulia Steshenko Úkraína
5  Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
6  Kirill Kolpashchikov & Maria Kamenskaya Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [27] Vladislav Inostrantsev & Marina Nikolajeva Eistland
8  [51] Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland
9  [13] Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
10  [60] Evgeniy Korotonozhkin & Elizaveta Tuchkova Rússland
11  [9] Vyacheslav Benko & Elena Klepikova Rússland
12  [50] Andrey Chumachenko & Alexandra Busheva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [27] Denis Nechaev & Kristina Androsenko Rússland
14  [45] Anton Seleznev & Lyubov Gabbasova Rússland
15  [23] Dmitry Marchenko & Oksana Borovleva Rússland
16  Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
17  [20] Andrey Strebizh & Elena Manuylova Rússland
18  Aleksandr Zevelev & Kseniya Zaputryaeva Rússland
19  [61] David Mhitaryan & Galina Mhitaryan Úkraína
19  [46] Zhaki Butuzafi & Elizaveta Smirnova Rússland
19  [16] Ilya Beloborodov & Yuliya Luzina Rússland
19  [16] Ruslan Khayrullin & Anna Shadrina Rússland
19  [16] Mikhail Koptev & Aleksandra Atamantseva Rússland
24  [55] Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland

3. umferð (topp 48)

25  [31] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
26  [61] Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
27  [28] Maksim Stepanov & Kerstin Kruuse Eistland
28  [50] Maksim Sitkin & Viktoriya Kashtelo Rússland
29  [22] Eduard Khayrulin & Svetlana Karavaeva Rússland
30  [61] Sergey Grigorev & Arina Lobasheva Rússland
30  [61] Andrey Prytkov & Margarita Bondarenko Rússland
30  [21] Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
33  [20] Ivan Smirnov & Valeria Koroleva Rússland
34  [52] Ivan Sizintsev & Kristina Beregova Rússland
35  [18] Nikita Timoshenko & Mariya Petrova Rússland
35  Aleksandr Nyukhalov & Karina Poddubrovskaya Rússland
37  [15] Nikita Evstafiev & Angelina Batrasheva Rússland
38  [37] Kirill Goncharov & Ekaterina Kuznetsova Rússland
38  [13] Daniil Lunyev & Victoria Nikulshina Rússland
40  [11] Ivan Sovetov & Elizaveta Korobeynikova Rússland
40  Aleksey Korolev & Yuliya Skalaba Rússland
42  [54] Anton Shtabnov & Svetlana Kharlamova Rússland
43  [9] Aleksey Doronin & Arina Seredkina Rússland
43  [9] Sergey Litvinov & Anastasiya Ugarova Rússland
43  Andrey Gulnik & Viktoriya Velikanova Rússland
46  Ilia Ivanov & Mariya Gorodilova Rússland
47  [4] Vladislav Moshanin & Diana Bykova Rússland
48  [58] Andrey Romanovskiy & Irina Polovikova Rússland

2. umferð (topp 81)

49  [32] Artem Syzdykov & Ekaterina Neustroeva Rússland
49  Vasiliy Tyukhtin & Evgeniya Tokareva Rússland
51  [30] Dmitriy Pandurskiy & Darya Yakobchuk Rússland
52  [50] Dmitriy Prikhodko & Anna Ivanova Rússland
53  [55] Roman Korolkov & Darya Egorova Rússland
53  [27] Ivan Nikitin & Polina Baurina Rússland
55  [26] Anton Sergeev & Aleksandra Klochko Rússland
56  Denis Lopatin & Anna Gubantseva Rússland
57  [46] Aleksey Kudinov & Natalija Sokolova Rússland
57  [24] Daniil Egorenko & Maria Milyuchenko Rússland
57  [24] Nikita Milchenko & Mariya Porokhina Rússland
60  [54] Maxim Starovoytov & Elizaveta Sokolova Rússland
60  [22] Maksim Pavlov & Irina Danilina Rússland
60  Nikolay Gapon & Varvara Tataurschikova Rússland
63  [19] Kaspar Mätas & Kaisa Lepik Eistland
64  Anton Koznov & Svetlana Koznova Rússland
65  [16] Andrey Khramchikhin & Anastasia Kuzmina Rússland
65  [16] Aleksey Kondyukov & Viktoriya Gashkova Rússland
65  Nazar Khusnutdinov & Elizaveta Zhuravleva Rússland
68  [15] Igor Nikolaev & Maria Konus Rússland
68  Artem Valiev & Polina Victorova Rússland
70  [45] Aleksandr Titkov & Anastasia Prokopieva Rússland
71  [12] Sergey Chekanov & Anna Zuykova Rússland
71  [12] Artem Ostapchuk & Svetlana Sokolova Rússland
71  Stanislav Guschin & Kristina Terentieva Rússland
74  [51] Roman Lukyanenko & Alina Torbunova Rússland
74  [11] Aleksandr Lovrich & Milyana Lovrich Rússland
76  Dmitriy Saenko & Darya Povalikhina Rússland
77  [8] Sergey Pischalnikov & Mayya Vorobeva Rússland
78  Aleksey Timchenko & Kseniya Fedorova Rússland
79  [6] Ivan Antonov & Mariya Boykova Rússland
80  [39] Andrey Chulanov & Alina Saratova Rússland
81  [4] Sergey Andreev & Olga Galinina Rússland

1. umferð (topp 123)

82  [36] Dmitriy Martynyuk & Polina Korsunskaya Rússland
83  [33] Vyacheslav Kolesnitskiy & Viktoriya Li Rússland
83  Sergey Mayorov & Viktoriya Klimova Rússland
85  [32] Denis Trubin & Maria Nikitina Rússland
85  Alexey Korablev & Elena Guseva Rússland
87  Antons Goncarovs & Ruta Zviedre Lettland
88  [30] Aleksandr Okishev & Natalya Nikolaeva Rússland
89  [28] Maksim Kutin & Olga Sevostyanova Rússland
89  Vladimir Tochmin & Polina Dashina Rússland
91  Ivan Babashko & Anna Kalimulina Rússland
92  [26] German Strelkov & Anastasiya Tavalinskaya Rússland
93  Evgeniy Polkhovskoy & Ekaterina Burova Rússland
94  [24] Ilya Kurynov & Yuliya Koshkina Rússland
94  [24] Anton Rodichkin & Tatyana Nikolaeva Rússland
94  Bogdan Temnokhudov & Anna Kvashninova Rússland
94  Ivan Yudin & Darya Yuzhakova Rússland
98  [22] Andrey Filatov & Darya Kirsanova Rússland
98  Vsevolod Frolenko & Ekaterina Bakunovich Rússland
100  [21] andrey potapov & Polina Koroleva Rússland
101  Andrey Reshetnikov & Anna Khokhryakova Rússland
102  [19] Artem Denisov & Evgeniya Chekurina Rússland
103  Dmitriy Perepelkin & Ekaterina Efimenko Rússland
104  [17] Nikita Baryshev & Margarita Sibeleva Rússland
105  [16] Anatoliy Kostoglodov & Anastasiya Pronina Rússland
105  Leonid Khomko & Elizaveta Titova Rússland
107  Andrey Chuprov & Aleksandra Appolonova Rússland
108  [14] Pavel Smirnov & Polina Samuylova Rússland
109  Artem Alekseev & Anna Kochetkova Rússland
110  [12] Ilya Sergeev & Svetlana Krivosheeva Rússland
111  [10] Vitali Panteleev & Ekaterina Bondarenko Rússland
111  Maksim Chernov & Yanina Filatova Rússland
111  Aleksandr Reznik & Anna Kerova Rússland
114  [9] Aleksey Annenkov & Viktoriya Timchenko Rússland
114  Ivan German & Kseniya Kostenko Rússland
116  [8] Aleksandr Sundukov & Yuliya Stryuchenko Rússland
116  Ilya Koshelev & Lyubov Rybalkina Rússland
118  [7] Daniil Vasiliev & Ekaterina Shmeleva Rússland
118  Dmitriy Butylkin & Anna Lakhtanova Rússland
120  [6] Aleksandr Komarov & Ekaterina Pekush Rússland
121  Dmitriy Gnedov & Anastasiya Lavrova Rússland
121  Dmitriy Ilin & Polina Vikulova Rússland
123  Semen Kolchin & Mariya Yasinskaya Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}