Results from Moskvitch 2002 - IDSF Open Standard 21. september 2002
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Moskvitch 2002
Rússland - Moscow 21. september 2002

IDSF Open Standard 21. september 2002

Úrslit

1  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
2  Nikolai Darin & Iulia Tutushina Rússland
3  Nikolai Dzhamberbaev & Tatiana Donskova Rússland
4  Elmar Ianushkevich & Dina Shekhovtsova Rússland
5  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
6  Dmitri Sergunin & Natalia Anikina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ivan Tarkhanov & Evguenia Pashkina Rússland
8  Evgeni Savatin & Ekaterina Arzhannikova Rússland
9  Aleksandr Ostrovsky & Anastasia Gamalynova Rússland
9  Vasili Sazonov & Tatyana Livatova Rússland
11  Petr Kashinski & Anastasia Sergievskaia Rússland
12  Sergei Krivov & Yulia Saikina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Andrey Mozheyko & Iulia Melnik Rússland
14  Alexander Vanchugin & Oxana Skripnik Rússland
15  Artem Zhilev & Anastasia Shalimova Rússland
16  Mikhail Sokolov & Ekaterina Korenkova Rússland
17  Roman Alekseev & Marina Milovanova Rússland
17  Andriy Babiy & Inna Kononirova Úkraína
19  Stas Khmel & Julia Pyrkhova Rússland
20  Vladimir Makunin & Anna Kamina Rússland
20  Maxim Pilschikov & Regina Bikmullina Rússland
22  Sergei Savchenko & Ekaterina Strokina Rússland
23  Vitali Golovin & Elena Vagunova Rússland
24  Aleksandr Makarov & Anna Zhiganova Rússland

1. umferð (topp 48)

25  Mihail Ciobanu & Elena Mantaluta Moldovía
26  Pavel Nepomniaschi & Ludmila Belskaia Rússland
26  Grigory Novikov & Olga Masochina Rússland
28  Sergei Belozerov & Olga Tarasova Rússland
29  Pavel Buchnev & Yulia Belyak Rússland
30  Albert Maslov & Anna Kiseleva Rússland
31  Pavel Levenkov & Natalia Galkina Rússland
32  Artem Zabgaev & Suzanna Al Ubed Rússland
33  Sergey Parakhin & Elena Vlasova
34  Aleksei Chuiko & Ekaterina Volokitina Rússland
34  Mikhail Markov & Juliya Kharchenko Rússland
34  Ivan Sharov & Anastasiia Zorina Rússland
34  Aleksei Sokolkov & Evgenia Golikova Rússland
38  Roman Legkostupov & Olga Isakova Hvíta-Rússland
39  Andrey Glushkov & Marina Orlova Rússland
39  Sergei Lokhmatov & Anna Bystrova Rússland
39  Andrei Shalygin & Irina Shalygina Rússland
42  Andrey Dementiev & Anastasia Kazmina Rússland
43  Yaroslav Sysoev & Ekaterina Fedotkona Rússland
44  Dmitriy Zoria & Anna Popova Rússland
45  Dmitriy Litvinov & Elena Stepanova Rússland
46  Juri Stefanskiy & Elena Chatchenko Rússland
47  Mikhail An & Anna Zueva Rússland
48  Nikolay Balashov & Anna Alimova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}