Results from Moscow 2004 - IDSF Open Standard 10. apríl 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Moscow 2004
Rússland - Moscow 8. apríl 2004

IDSF Open Standard 10. apríl 2004

Úrslit

1  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
2  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
3  Andrei Porokhine & Anastasia Demyanova Rússland
4  Anton Efremov & Oxana Landyreva Rússland
5  Alexey Zakharin & Yulia Belyak Rússland
6  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Evgeni Grigorov & Aleksandra Yarovenko Rússland
8  Alexandr Sergeev & Tatyana Livatova Rússland
9  Vasili Sazonov & Daria Konstantinova Rússland
10  Dmitri Bulanov & Yulia Artemyeva Rússland
10  Mikhail Sokolov & Ekaterina Korenkova Rússland
10  Anton Trubin & Maria Shkreptienko Rússland
13  Erik Narjas & Petra Cernakova Slovakía

Fjórðungsúrslit

14  Anatoli Baikov & Olga Bakushina Rússland
15  Pavel Eydinov & Julia Pyrkhova Rússland
15  Pavel Ivanov & Svetlana Orlova Rússland
15  Alexander Sokolov & Tatiana Boiko Rússland
18  Evgeni Savatin & Ekaterina Arzhannikova Rússland
19  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
20  Pavel Nepomniaschi & Ludmila Belskaia
21  Petr Kashinski & Anastasia Sergievskaia Rússland
21  Stanislav Kondusov & Natalia Mitiakina Rússland
23  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
24  Sergey Parakhin & Elena Vlasova Rússland

3. umferð (topp 49)

25  Stanislav Ivanov & Olga Kim Rússland
26  Ivan Tarkhanov & Veronika Egorova Rússland
27  Evgeni Sokolov & Maria Galtseva Rússland
28  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
29  Aleksey Gayduk & Tatiana Donskova Rússland
29  Maxim Kolesnikov & Inessa Kondrasheva Rússland
31  Andrei Sergunin & Alexandra Avdeeva Rússland
31  Dmitri Shcheblinov & Elena Ponomareva Rússland
33  Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
33  Vitaliy Filatov & Yuliya Vorontsova Rússland
35  Marek Saczuk & Monika Pyrgiel Pólland
36  Alexei Danilin & Kseniya Gladkikh Rússland
37  Aleksei Yazykov & Kamilla Andreeva Rússland
38  Andrey Dementiev & Anastasia Kazmina Rússland
38  Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
38  Sergei Krivov & Daria Orlova Rússland
41  Anton Petrov & Irina Kotlyarenko Rússland
41  Igor Potovin & Irina Shimina Rússland
43  Roman Popov & Alina Kokorina Rússland
44  Alexey Ushakov & Jana Riabova Rússland
44  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
46  Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
46  Konstantin Kokora & Darya Garmash Rússland
48  Evgeni Tereshyn & Elizaveta Nosova Rússland
49  Aleksandr Zorin & Yulia Ovchinnikova Rússland

2. umferð (topp 92)

50  Maksim Ivanov & Inna Kocharian Rússland
50  Anatoly Kupchik & Tatyana Perfilieva Rússland
52  Vladislav Shakhov & Olga Tarasova Rússland
52  Leonid Tarasov & Nataly Solyar Rússland
52  Mihail Volkov & Ekaterina Kudryavtseva Rússland
55  Dmitri Okutin & Ekaterina Kolesnikova Rússland
55  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
57  Evgeni Vanin & Alla Zveryeva Rússland
58  Stanislav Fursov & Alina Agafonova Rússland
58  Albert Maslov & Anna Kiseleva Rússland
58  Yaroslav Sysoev & Ekaterina Fedotkona Rússland
61  Artem Khashimov & Natalia Voronkova Rússland
61  Kirill Krapchatov & Natalia Goncharova Rússland
61  David Kulumbegashvili & Ia Kvirikashvili Georgía
61  Evgeny Orlov & Svetlana Denisova Rússland
61  Viktor Savitskiy & Valeria Zakateeva Rússland
61  Lev Sidelnikov & Natalia Korionova Rússland
67  Alexei Seredin & Elena Mukhina Rússland
68  Rozalin Siraziev & Ekaterina Surkova Rússland
69  Dmitri Divtsov & Ekaterina Nazarkina Rússland
70  Dmitriy Bodrov & Ksenia Salova Rússland
70  Vladislav Khudyakov & Alisa Nikulina Rússland
72  Pavel Kalashnik & Darya Khoroshilova Rússland
72  Aleksei Vlasov & Viktoria Chibrikova Rússland
74  Sergey Savitskiy & Vera Zugrova Rússland
74  Dmitri Surovtsev & Elena Slascheva Rússland
76  Aleksandr Lyapin & Natalya Seredina Rússland
77  Yuri Dasov & Tatiana Mescheriakova Rússland
77  Vitaliy Kozhevnikov & Olga Danilova Rússland
77  Aleksandr Sorokin & Alexandra Zakharova Rússland
80  Andrey Besschetnov & Ekaterina Cherkashina Rússland
80  Mikhail Markov & Nadezda Voronkova Rússland
80  Juri Stefanskiy & Galina Sinenko Rússland
83  Dmitriy Karpenko & Ekaterina Zabolotnaya Rússland
83  Alexei Petrov & Evgenia Veprintseva Rússland
83  Oleg Rokshin & Marta Gorlanova Rússland
83  Maxim Volkov & Ekaterina Zinova Rússland
87  Alexei Nestruev & Yulia Satonova Rússland
87  Ivan Statsenko & Maria Lebedeva Rússland
89  Aleksander Dorofeev & Kristina Gontar Rússland
90  Dmitriy Blagov & Irina Aleshina Rússland
90  Evgeni Borovikov & Yulia Bokova Rússland
90  Viktor Kurenkov & Anna Loseva Rússland

1. umferð (topp 165)

93  Vadim Rudenko & Yulia Krel Rússland
94  Rostislav Chechik & Yulia Kozyreva Rússland
94  Anatoliy Samotorov & Anastazja Matrosova Rússland
96  Dmitrii Reztsov & Natalia Goncharova Rússland
97  Pavel Melnikov & Anna Storozheva Rússland
97  Aleksandr Shelyubskiy & Galina Starovoytova Rússland
97  Nikolai Smodlev & Anna Smodleva (aka Gushina) Rússland
100  Grigoriy Chevakin & Mariya Makarenko Rússland
100  Evgeniy Selin & Darya Egorova Rússland
102  Ruslan Bektimirov & Olga Menshikhina Rússland
102  Alexander Ponomarev & Anna Zelnekova Rússland
104  Mikhail An & Anna Zueva Rússland
104  Jakub Danis & Katarina Capova Slovakía
104  Ruslan Uksanov & Kristina Romanenko Rússland
104  Roman Zhukovskiy & Evgeniya Kovtun Rússland
108  Aleksey Bredikhin & Ekaterina Verevkina Rússland
108  Evgeniy Popov & Vera Sekistova Rússland
108  Dmitri Zhilinski & Maria Makhlina Rússland
111  Evgeni Menshikov & Elena Filippova Rússland
111  Stanislav Paril & Tamara Sorokina Rússland
113  Andrey Bazanov & Aleksandra Oschepkova Rússland
113  Aleksandr Kudryavtsev & Ekaterina Golikova Rússland
115  Sergey Tanchev & Olga Akopova Rússland
116  Denis Petrov & Aleksandra Kul Rússland
116  Andrey Utkin & Ekaterina Utkina Rússland
118  Ruslan Gubarev & Yuliya Serralta Rússland
118  Maksim Khodchenkov & Anastasia Shap Rússland
118  Sergey Voytovich & Valentina Lebedeva Rússland
121  Oleg Burlakov & Maria Naidenova Rússland
121  Pavel Grivennyy & Vlada Goncheva Rússland
121  Ivan Kirin & Elizaveta Orlovskaya Rússland
124  Ilya Aleksandrov & Aleksandra Oshkordina Rússland
124  Aleksandr Berezovskiy & Ekaterina Tropinskaya Rússland
124  Dmitriy Dvoryakov & Nadezhda Zabalueva Rússland
124  Aleksandr Shorin & Nadezhda Luneva Rússland
124  Daniil Vasilev & Viktoria Vorotyntseva Rússland
129  Zurab Kikabidze & Tiniko Gugava Georgía
129  Alexei Poliakov & Natalia Poliakova Rússland
129  Andrey Rodkin & Svetlana Vorobeva Rússland
132  Evgeni Arutiunian & Oksana Kolotushkina Rússland
132  Svyatoslav Lobanov & Ekaterina Kuts Rússland
134  Yuriy Druzhnikov & Natalia Kalinina Rússland
134  Alexandr Gruzdev & Natalia Terpugova Rússland
134  Dmitriy Marinin & Vladislava Belkovskaya Rússland
134  Igor Shamrin & Ekaterina Maslova Rússland
138  Dmitriy Bushnyakov & Sofiya Bunegina Rússland
138  Alexander Islamov & Maria Filyakina Rússland
138  Evgeniy Lagutin & Anna Zaboeva Rússland
138  Nikita Suvorov & Marina Mamaeva Rússland
142  Konstantin Gomelchuk & Natalya Kuznetsova Rússland
143  Dmitri Golochalov & Ekaterina Korneeva Rússland
143  Igor Markin & Elena Kurtseva Rússland
143  Konstantin Obernikhin & Yuliya Kirichenko Rússland
146  Rafael Apanikyan & Nino Kotolashvili Georgía
146  Maksim Babaskin & Mariya Lukashenko Rússland
146  Viktor Beshentsev & Alina Gordich Rússland
146  Denis Chepizubov & Ekaterina Kuleva Rússland
146  Konstantin Frolov & Inna Shalygina Rússland
146  Kirill Gluschenko & Natalya Zhuravleva Rússland
146  Denis Knyazev & Vera Vybornova Rússland
146  Ivan Korzun & Yanina Toropova Rússland
146  Ilya Kunitsyn & Darya Lysenko Rússland
146  Anton Oleynov & Anastasiya Oleynova Rússland
146  Vitaliy Surma & Evgeniya Ivanova Rússland
157  Danila Vasilevskiy & Ekaterina Kumitskaya Rússland
158  Andrey Bubnov & Tatyana Suprun Rússland
158  Denis Pinzhura & Kseniya Gomonova Rússland
158  Konstantin Turlaev & Kseniya Shirokova Rússland
158  Ivan Uskov & Mariya Yunkova Rússland
162  Temir Dzhabrailov & Anna Obkhodova Rússland
162  Aleksandr Mednikov & Alina Polyanskaya Rússland
162  Evgeniy Sklyarov & Liliya Bushina Rússland
162  Sergey Yartsev & Mariya Bobrikhina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}