Results from Moscow 2004 - IDSF Open Standard 10. apríl 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Moscow 2004
Rússland - Moscow 8. apríl 2004

IDSF Open Standard 10. apríl 2004

Úrslit

1  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
2  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
3  Andrei Porokhine & Anastasia Demyanova Rússland
4  Anton Efremov & Oxana Landyreva Rússland
5  Alexey Zakharin & Yulia Belyak Rússland
6  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Evgeni Grigorov & Aleksandra Yarovenko Rússland
8  Alexandr Sergeev & Tatyana Livatova Rússland
9  Vasili Sazonov & Daria Konstantinova Rússland
10  Dmitri Bulanov & Yulia Artemyeva Rússland
10  Mikhail Sokolov & Ekaterina Korenkova Rússland
10  Anton Trubin & Maria Shkreptienko Rússland
13  Erik Narjas & Petra Cernakova Slovakía

Fjórðungsúrslit

14  Anatoli Baikov & Olga Bakushina Rússland
15  Pavel Eydinov & Julia Pyrkhova Rússland
15  Pavel Ivanov & Svetlana Orlova Rússland
15  Alexander Sokolov & Tatiana Boiko Rússland
18  Evgeni Savatin & Ekaterina Arzhannikova Rússland
19  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
20  Pavel Nepomniaschi & Ludmila Belskaia
21  Petr Kashinski & Anastasia Sergievskaia Rússland
21  Stanislav Kondusov & Natalia Mitiakina Rússland
23  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
24  Sergey Parakhin & Elena Vlasova Rússland

3. umferð (topp 49)

25  Stanislav Ivanov & Olga Kim Rússland
26  Ivan Tarkhanov & Veronika Egorova Rússland
27  Evgeni Sokolov & Maria Galtseva Rússland
28  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
29  Aleksey Gayduk & Tatiana Donskova Rússland
29  Maxim Kolesnikov & Inessa Kondrasheva Rússland
31  Andrei Sergunin & Alexandra Avdeeva Rússland
31  Dmitri Shcheblinov & Elena Ponomareva Rússland
33  Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
33  Vitaliy Filatov & Yuliya Vorontsova Rússland
35  Marek Saczuk & Monika Pyrgiel Pólland
36  Alexei Danilin & Kseniya Gladkikh Rússland
37  Aleksei Yazykov & Kamilla Andreeva Rússland
38  Andrey Dementiev & Anastasia Kazmina Rússland
38  Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
38  Sergei Krivov & Daria Orlova Rússland
41  Anton Petrov & Irina Kotlyarenko Rússland
41  Igor Potovin & Irina Shimina Rússland
43  Roman Popov & Alina Kokorina Rússland
44  Alexey Ushakov & Jana Riabova Rússland
44  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
46  Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
46  Konstantin Kokora & Darya Garmash Rússland
48  Evgeni Tereshyn & Elizaveta Nosova Rússland
49  Aleksandr Zorin & Yulia Ovchinnikova Rússland

2. umferð (topp 92)

50  Maksim Ivanov & Inna Kocharian Rússland
50  Anatoly Kupchik & Tatyana Perfilieva Rússland
52  Vladislav Shakhov & Olga Tarasova Rússland
52  Leonid Tarasov & Nataly Solyar Rússland
52  Mihail Volkov & Ekaterina Kudryavtseva Rússland
55  Dmitri Okutin & Ekaterina Kolesnikova Rússland
55  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
57  Evgeni Vanin & Alla Zveryeva Rússland
58  Stanislav Fursov & Alina Agafonova Rússland
58  Albert Maslov & Anna Kiseleva Rússland
58  Yaroslav Sysoev & Ekaterina Fedotkona Rússland
61  Artem Khashimov & Natalia Voronkova Rússland
61  Kirill Krapchatov & Natalia Goncharova Rússland
61  David Kulumbegashvili & Ia Kvirikashvili Georgía
61  Evgeny Orlov & Svetlana Denisova Rússland
61  Viktor Savitskiy & Valeria Zakateeva Rússland
61  Lev Sidelnikov & Natalia Korionova Rússland
67  Alexei Seredin & Elena Mukhina Rússland
68  Rozalin Siraziev & Ekaterina Surkova Rússland
69  Dmitri Divtsov & Ekaterina Nazarkina Rússland
70  Dmitriy Bodrov & Ksenia Salova Rússland
70  Vladislav Khudyakov & Alisa Nikulina Rússland
72  Pavel Kalashnik & Darya Khoroshilova Rússland
72  Aleksei Vlasov & Viktoria Chibrikova Rússland
74  Sergey Savitskiy & Vera Zugrova Rússland
74  Dmitri Surovtsev & Elena Slascheva Rússland
76  Aleksandr Lyapin & Natalya Seredina Rússland
77  Yuri Dasov & Tatiana Mescheriakova Rússland
77  Vitaliy Kozhevnikov & Olga Danilova Rússland
77  Aleksandr Sorokin & Alexandra Zakharova Rússland
80  Andrey Besschetnov & Ekaterina Cherkashina Rússland
80  Mikhail Markov & Nadezda Voronkova Rússland
80  Juri Stefanskiy & Galina Sinenko Rússland
83  Dmitriy Karpenko & Ekaterina Zabolotnaya Rússland
83  Alexei Petrov & Evgenia Veprintseva Rússland
83  Oleg Rokshin & Marta Gorlanova Rússland
83  Maxim Volkov & Ekaterina Zinova Rússland
87  Alexei Nestruev & Yulia Satonova Rússland
87  Ivan Statsenko & Maria Lebedeva Rússland
89  Aleksander Dorofeev & Kristina Gontar Rússland
90  Dmitriy Blagov & Irina Aleshina Rússland
90  Evgeni Borovikov & Yulia Bokova Rússland
90  Viktor Kurenkov & Anna Loseva Rússland

1. umferð (topp 165)

93  Vadim Rudenko & Yulia Krel Rússland
94  Rostislav Chechik & Yulia Kozyreva Rússland
94  Anatoliy Samotorov & Anastazja Matrosova Rússland
96  Dmitrii Reztsov & Natalia Goncharova Rússland
97  Pavel Melnikov & Anna Storozheva Rússland
97  Aleksandr Shelyubskiy & Galina Starovoytova Rússland
97  Nikolai Smodlev & Anna Smodleva (aka Gushina) Rússland
100  Grigoriy Chevakin & Mariya Makarenko Rússland
100  Evgeniy Selin & Darya Egorova Rússland
102  Ruslan Bektimirov & Olga Menshikhina Rússland
102  Alexander Ponomarev & Anna Zelnekova Rússland
104  Mikhail An & Anna Zueva Rússland
104  Jakub Danis & Katarina Capova Slovakía
104  Ruslan Uksanov & Kristina Romanenko Rússland
104  Roman Zhukovskiy & Evgeniya Kovtun Rússland
108  Aleksey Bredikhin & Ekaterina Verevkina Rússland
108  Evgeniy Popov & Vera Sekistova Rússland
108  Dmitri Zhilinski & Maria Makhlina Rússland
111  Evgeni Menshikov & Elena Filippova Rússland
111  Stanislav Paril & Tamara Sorokina Rússland
113  Andrey Bazanov & Aleksandra Oschepkova Rússland
113  Aleksandr Kudryavtsev & Ekaterina Golikova Rússland
115  Sergey Tanchev & Olga Akopova Rússland
116  Denis Petrov & Aleksandra Kul Rússland
116  Andrey Utkin & Ekaterina Utkina Rússland
118  Ruslan Gubarev & Yuliya Serralta Rússland
118  Maksim Khodchenkov & Anastasia Shap Rússland
118  Sergey Voytovich & Valentina Lebedeva Rússland
121  Oleg Burlakov & Maria Naidenova Rússland
121  Pavel Grivennyy & Vlada Goncheva Rússland
121  Ivan Kirin & Elizaveta Orlovskaya Rússland
124  Ilya Aleksandrov & Aleksandra Oshkordina Rússland
124  Aleksandr Berezovskiy & Ekaterina Tropinskaya Rússland
124  Dmitriy Dvoryakov & Nadezhda Zabalueva Rússland
124  Aleksandr Shorin & Nadezhda Luneva Rússland
124  Daniil Vasilev & Viktoria Vorotyntseva Rússland
129  Zurab Kikabidze & Tiniko Gugava Georgía
129  Alexei Poliakov & Natalia Poliakova Rússland
129  Andrey Rodkin & Svetlana Vorobeva Rússland
132  Evgeni Arutiunian & Oksana Kolotushkina Rússland
132  Svyatoslav Lobanov & Ekaterina Kuts Rússland
134  Yuriy Druzhnikov & Natalia Kalinina Rússland
134  Alexandr Gruzdev & Natalia Terpugova Rússland
134  Dmitriy Marinin & Vladislava Belkovskaya Rússland
134  Igor Shamrin & Ekaterina Maslova Rússland
138  Dmitriy Bushnyakov & Sofiya Bunegina Rússland
138  Alexander Islamov & Maria Filyakina Rússland
138  Evgeniy Lagutin & Anna Zaboeva Rússland
138  Nikita Suvorov & Marina Mamaeva Rússland
142  Konstantin Gomelchuk & Natalya Kuznetsova Rússland
143  Dmitri Golochalov & Ekaterina Korneeva Rússland
143  Igor Markin & Elena Kurtseva Rússland
143  Konstantin Obernikhin & Yuliya Kirichenko Rússland
146  Rafael Apanikyan & Nino Kotolashvili Georgía
146  Maksim Babaskin & Mariya Lukashenko Rússland
146  Viktor Beshentsev & Alina Gordich Rússland
146  Denis Chepizubov & Ekaterina Kuleva Rússland
146  Konstantin Frolov & Inna Shalygina Rússland
146  Kirill Gluschenko & Natalya Zhuravleva Rússland
146  Denis Knyazev & Vera Vybornova Rússland
146  Ivan Korzun & Yanina Toropova Rússland
146  Ilya Kunitsyn & Darya Lysenko Rússland
146  Anton Oleynov & Anastasiya Oleynova Rússland
146  Vitaliy Surma & Evgeniya Ivanova Rússland
157  Danila Vasilevskiy & Ekaterina Kumitskaya Rússland
158  Andrey Bubnov & Tatyana Suprun Rússland
158  Denis Pinzhura & Kseniya Gomonova Rússland
158  Konstantin Turlaev & Kseniya Shirokova Rússland
158  Ivan Uskov & Mariya Yunkova Rússland
162  Temir Dzhabrailov & Anna Obkhodova Rússland
162  Aleksandr Mednikov & Alina Polyanskaya Rússland
162  Evgeniy Sklyarov & Liliya Bushina Rússland
162  Sergey Yartsev & Mariya Bobrikhina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}