Results from Minsk Open 2011 - IDSF International Open Standard 15. janúar 2011
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Minsk Open 2011
Hvíta-Rússland - Minsk 15. janúar 2011

IDSF International Open Standard 15. janúar 2011

Úrslit

1  Viktor Burchuladze & Valeriya Agikyan Rússland
2  Stanislav Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
3  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
4  Artsiom Kazyra & Anastasia Veslova Hvíta-Rússland
5  Andrei Filippov & Evgeniya Kuligina Rússland
6  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
7  Andrei Motyl & Diana Korotina Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [19] Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
9  [17] Artem Bronnikov & Darya Grishko Rússland
9  [17] Egor Dulebenets & Aleksandra Samorodskaya Hvíta-Rússland
11  [15] Vladimir Shelomitskiy & Olga Shelomizkaia Rússland
12  [14] Ilya Mazurov & Svetlana Tikhonova Rússland
13  [10] Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía

Fjórðungsúrslit

14  [26] Iaroslav Bieliei & Liliia Gladiuk Úkraína
14  [26] Ruslan Polovandoshvili & Viktoriya Burnos Hvíta-Rússland
16  [25] Aleksandr Samosyuk & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland
17  [24] Konstantin Gorodilov & Yuliya Krepchuk Eistland
17  [24] Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
19  [22] Denis Bulanov & Yuliya Pyrkhova Slovakía
20  [16] Sergiy Krasnoshlyk & Alena Fomicheva Úkraína
21  [13] Dmitriy Piletskiy & Vita Porshina Hvíta-Rússland
22  [11] Dan Capcelea & Natalia Luchiv Moldovía
23  [10] Oleksii Guzyr & Rikako Ota Úkraína
23  [10] Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
25  [6] Artem Mironchik & Alesya Lisukova Hvíta-Rússland

2. umferð (topp 36)

26  [39] Igor Akinshin & Kristina Shinkaryuk Rússland
27  [34] Leonid Akulenko & Anna Lozhkina Rússland
28  [33] Sergey Lazunkov & Anna Radetskaya Hvíta-Rússland
29  [29] Nikita Filipov & Veronika Pozdeykina Rússland
29  [29] Edgars Kravalis & Laura Valta Lettland
31  [26] Anton Silantev & Olga Akopova Rússland
32  [24] Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
33  [21] Roman Usmanov & Valeria Rymareva Hvíta-Rússland
34  [15] Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
35  [8] Gabriel Opris & Elizaveta Semjonova Eistland
36  [4] Dmytro Yakimenko & Tetyana Sopit Úkraína

1. umferð (topp 54)

37  [25] Mikhail Babenko & Liana Bakhtiarova Rússland
37  [25] Yahor Savostau & Darya Polischuk Hvíta-Rússland
39  [18] Daniel Kolosin & Carmen Kreinin Eistland
40  [17] Sergey Arekhovskiy & Alina Buyko Hvíta-Rússland
41  [12] Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
41  [12] Mantas Kirvelis & Svetlana Azarova Litháen
41  [12] Roman Lobarev & Daria Konokhova Hvíta-Rússland
44  [10] Mykola Gryban & Kateryna Khudyakova Úkraína
45  [7] Alexey Kucik & Anastasiya Zvereva Úkraína
45  [7] Uladzislau Niafrodau & Daria Hirzhon Hvíta-Rússland
47  [5] Nikolay Mileshko & Aleksandra Romanovich Hvíta-Rússland
48  [4] Ilya Tikhomirov & Valeriya Lobach Hvíta-Rússland
49  [3] Nikita Shevchenko & Anastasiya Prilutskaya Hvíta-Rússland
50  [2] Egor Moskalyuk & Evgeniya Sokha Úkraína
51  [1] Andrei Mitinian & Ketevan Onoprich Georgía
51  [1] Evgeniy Yarmoshko & Darya Yarmoshko (aka Tumanova) Hvíta-Rússland
53  Vladimir Belovodskyy & Mariya Dyachenko Úkraína
53  Evgeniy Nazarenko & Margarita Shloyda Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}