Results from Minsk Open 2007 - Juvenile II 10 Dance (2) 20. janúar 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Minsk Open 2007
Hvíta-Rússland - Minsk 20. janúar 2007

Juvenile II 10 Dance (2) 20. janúar 2007

Úrslit

1  Dmitriy Osadchuk & Natalya Kozhevnikova Hvíta-Rússland
2  Pavel Snegir & Arina Kharitonenko Hvíta-Rússland
3  Evgeniy Bulava & Irina Pyetrova Hvíta-Rússland
4  Aleksej Ostapchuk & Aleksandra Bekman Hvíta-Rússland
5  Aleksandr Burakov & Viktoriya Sajkovskaya Hvíta-Rússland
6  Ilya Slysh & Viktoriya Moroz Hvíta-Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Egor Boldysh & Kristina Ginak Hvíta-Rússland
7  German Putilovskij & Daria Hirzhon Hvíta-Rússland
7  Artem Shkuta & Viktoriya Mlinchenko Hvíta-Rússland
10  Daniil Kalinin & Aleksandra Rys Hvíta-Rússland
11  Vladislav Nikitin & Kristina Bylchinskaya Hvíta-Rússland
12  Pavel Komar & Alina Sermyazhko Hvíta-Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Anton Gara & Kseniya Lapatik Hvíta-Rússland
13  Konstantin Sepesh & Svetlana Dulub Hvíta-Rússland
15  Evgeni Ivakin & Veronika Raumeva Rússland
15  Daniil Kachur & Anastasiya Bulgak Hvíta-Rússland
17  Dmitriy Struts & Kristina Kukhorchik Hvíta-Rússland
18  Artem Poznyakov & Anastasiya Atrashkova Hvíta-Rússland
19  Vladislav Solodov & Yuliya Lukashevich Hvíta-Rússland
19  Mikhail Yatsukovich & Elizaveta Sorokina Hvíta-Rússland
21  Vladislav Davidovich & Anna Borisova Hvíta-Rússland
21  Nikita Statkevich & Elizaveta Yakimovich Hvíta-Rússland
23  Aleksey Papeko & Anastasya Androsova Hvíta-Rússland
24  Egor Zakharov & Polina Petrikevich Hvíta-Rússland

1. umferð (topp 38)

25  Pavel Bogdanov & Anastasiya Gitsman Hvíta-Rússland
26  Sergej Kolesnev & Darya Marchenko Hvíta-Rússland
27  Gleb Murashko & Anna Gerasimenko Hvíta-Rússland
28  Evgeniy Boyarovich & Viktoriya Nizovets Hvíta-Rússland
28  Nikita Skavinskiy & Aleksandra Rachitskaya Hvíta-Rússland
30  Arsenij Vodokhodov & Yuliya Maksimovich Hvíta-Rússland
30  Egor Vorobey & Aleksandra Pavlovskaya Hvíta-Rússland
32  Oleg Rastorguev & Mariya Glushtsova Hvíta-Rússland
33  Artemiy Bordushko & Valeriya Lytaeva Hvíta-Rússland
33  Daniil Emkovoy & Vlada Tsilent Hvíta-Rússland
35  Anton Belyy & Alina Malash Hvíta-Rússland
35  Egor Evseev & Aleksandra Ivanishina Hvíta-Rússland
37  Ilya Kolodich & Yana Razhnova Hvíta-Rússland
37  Vladislav Shalabanov & Veronika Sotnikova Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}