Results from Milan Dancesport Trophy - WDSF Open Rising Star Latin 2. desember 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Milan Dancesport Trophy
Ítalía - Milan 1. desember 2012

WDSF Open Rising Star Latin 2. desember 2012

Úrslit

1  Rosario Renda & Santina Gambino Ítalía
2  Eric Testa & Federica Brezzo Ítalía
3  Diego Costantini & Marta Costantini Ítalía
4  Albert Fuentes Martinez & Laia Ubach Spánn
5  Giovanni La Montagna & Elena Dementiva Ítalía
6  Michael Milli & Margherita Pellettieri Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Francesco Moscarelli & Manuela Di Buono Ítalía
8  Nicola Casti & Laura Marras Ítalía
9  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
10  Andrea Civita & Eleonora De Mitri Ítalía
11  Antonio Fabio Leone & Monia Sedicina Ítalía
12  Gabriele Oliva & Anna Scintu Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Giuseppe Cassibba & Federica Re Ítalía
13  Pavel Golubev & Yulia Stepanova Rússland
15  Claudio Ignoto & Valentina Angius Ítalía
16  Mitchell Willoughby & Jessica Schembri Malta
17  Sergej Skripcenko & Marija Kozuchar Litháen
18  Giovanni Cavallo & Maldivia Polini Ítalía
19  Claudio Carneiro & Elisa Bertelloni Portúgal
20  Cristian Corda & Denise Corda Ítalía
20  Nicola Leprai & Anita Balázs Ungverjaland
20  Marco Lo Russo & Anna Arienti Ítalía
23  Milo Agnorelli & Claudia Maiello Ítalía
24  Marco Gervasi & Alessia Salinitro Ítalía
25  Nicolo Lazzarini & Gaia Lazzarini Ítalía

2. umferð (topp 49)

26  Stefano Furlan & Alessia Lissandron Ítalía
27  John Isuf & Angela Caruso Ítalía
28  Giuseppe Di Napoli & Elisa Fabiani Ítalía
29  Carlo Pasinelli & Valentina Lini Ítalía
29  Francescopaolo Racioppa & Marilena Guerra Ítalía
29  Artem Zhychuk & Irene Palma Spánn
32  Davide Franconeri & Magda Gavarini Ítalía
33  Giancarlo Catenacci & Miriam De Gennaro Ítalía
34  Ckristian Antoniol & Anna Zambon Ítalía
34  Andrea Bocchini & Giulia Bellini Ítalía
36  Lorenzo Grussu & Arianna Mura Ítalía
37  Andras Koops & Iris Elburg Holland
37  Nicholas Riviera & Deborah Pairone Ítalía
39  Aleks Valente & Francesca Schipani Ítalía
40  Mario Rej & Antonella Pisacane Ítalía
41  Daniel Camacho & Estefania Perez Ecuador
42  Diego Rossi & Giulia Tusset Ítalía
43  Yannick El Amari & Lilja Gudmundsdottir Frakkland
44  Mihai Aurelian Gavrilescu & Lisa Villani Rúmenía
44  Vincenzo Tartaglione & Vera Buonciro Ítalía
46  Stefano Biolatto & Greta Amaru Ítalía
46  Giorgio De Ponti & Francesca Zucco Ítalía
46  Erik Steiner & Manuela Strubreither Austurríki
49  Omar Ravaioli & Serena Monari Ítalía

1. umferð (topp 73)

50  Marek Karafiat & Simona Elblova Tékkland
50  Salvatore Leonardi & Giulia Colina Ítalía
52  Giovanni Gentile & Giulia Cannone Ítalía
53  Márk Király & Enikö Kaldenecker Ungverjaland
53  Andrea Vighi & Chiara Benati Ítalía
55  Adriano Camardese & Lauren Hurley Ítalía
55  Ernesto Rizzo & Alessia Sposito Ítalía
57  Riccardo Vacca & Noemi Porru Ítalía
58  Alessandro Castello & Chiara Maggio Ítalía
59  Enrico Baldo & Lucia Bacino Ítalía
60  Marco Bonito & Laura Rotolo Ítalía
60  Fabio Faggioni & Raffaella Capocefalo Ítalía
60  Alessandro Nicotra & Federica Di Pilato Ítalía
63  Emanuele Muratori & Francesca Sannino Ítalía
64  Francesco Bacci & Nika Sobolevskaia Ítalía
65  Matteo Tolomeo & Greta Bassi Ítalía
66  Ruben Novelli & Giorgia Ghibaudo Ítalía
67  Matteo Buonfante & Alice Carrer Ítalía
67  Alessandro Esposito & Francesca Chelli Ítalía
69  Luigi Martinone & Luana De Masi Ítalía
70  Marco Mameli & Silvia Loi Ítalía
70  Alessandro Serra & Giovanna Mocci Ítalía
72  Louis Pane & Noemi Pompa Ítalía
73  Eduardo Del Gais & Ilaria Tarabella Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}