Results from Metu Open 2010 - IDSF Open Latin 30. október 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Metu Open 2010
Tyrkland - Ankara 30. október 2010

IDSF Open Latin 30. október 2010

Úrslit

1  Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
2  Niels Didden & Gwyneth Van Rijn Holland
3  Marco Zingarelli & Ilaria Campana Ítalía
4  Roman Ciflicli & Ipek Yavuzer Tyrkland
5  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
6  Stoyan Stoyanov & Desislava Pencheva Búlgaría
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [14] Ernst Rych & Jana Hofmann Þýskaland
8  [10] Yüksel Canberk Sayin & Selin Kahraman Tyrkland
9  [8] Oleksandr Konyk & Anna Latsys Úkraína
10  [6] Gurkan Görmez & Ilgaz Görmez (aka Kaynar) Tyrkland
11  [5] Teodor Georgiev & Vanesa Maneva Búlgaría
11  [5] Michael Horstmann & Denise Heller Belgía

Fjórðungsúrslit

13  [16] Ilham Osmanov & Migar Osmanova Aserbædsjan
14  [14] Ismail Ozsel Kilinc & Sule Akdogan Tyrkland
15  [6] Ozgun Caglar Ersoy & Simge Mentes Tyrkland
15  [6] Ruslan Tolmachev & Samira Magerramova Aserbædsjan
17  [5] Nikolay Nikolaev & Yoanna Ivanova Búlgaría
17  [5] Oguz Tasderen & Ipek Besün Tyrkland
17  [5] Yatsek Yankov & Miglena Spasova Búlgaría
20  [4] Hizir Cagdas Celik & Nihan Begum Babaoglu Tyrkland
21  [3] Doruk Aksoy & Cadil Torgal Tyrkland
21  [3] Tugberk Coskun & Alara Unlu Tyrkland
21  [3] Berk Kaya & Yasemen Karaduman Tyrkland
24  [2] Mehmet Aytac Celebi & Duygu Akalin Tyrkland
25  [1] Cemre Bolgün & Damla Cobaner Tyrkland
26  Firat Faik Ikiler & Selis Yilmaz Tyrkland
26  Tamerlan Qadirov & Jamilia Jafarova Aserbædsjan

2. umferð (topp 36)

28  [14] Emre Karaal & Zeynep Aslihan Tyrkland
28  [14] Burak Safak Ufuktepe & Aysegal Gangörle Tyrkland
30  [12] Simeon Kasabov & Teodora Peynerdzhieva Búlgaría
30  [12] Ender Peker & Basak Cevik Tyrkland
32  [11] Tolgay Tarimoglu & Ilgim Gurses Tyrkland
33  [10] Alp Deniz Yaman & Burcu Yargicoglu Tyrkland
34  [8] Ozgur Gundogan & Burcu Gundogan Tyrkland
35  [7] Kerem Ziya Yangoz & Ozge Karaman Tyrkland
36  [2] Cenk Köknar & Selin Cagin Tyrkland

1. umferð (topp 50)

37  [14] Emre Isikligil & Gizem Bastörk Tyrkland
38  [12] Sertac Onurcan Alkan & Cagyl Tureli Tyrkland
39  [9] Ali Serhan Yilmaz & Safak Benan Ababay Tyrkland
40  [6] Cem Cakmaklý & Alena Mikhaylova Tyrkland
40  [6] Anil Pacaci & Gengül Yýldýz Tyrkland
42  [5] Deniz Cem Dereoglu & Hazal Baytop Tyrkland
42  [5] Rostyslav Seminov & Melisa Aksun Tyrkland
44  [4] Irfan Gurtan Erbay & Ypek Eraydyn Tyrkland
44  [4] Onur Oz & Melisa Cilli Tyrkland
46  [3] Samet Alyu & Zeynep Cifcili Tyrkland
47  [1] Hakan Demiralp & Mirgül Tasdemir Tyrkland
48  Osman Berk Arslan & Serra Kis Tyrkland
48  Yigit Dündar & Secil Cicek Tyrkland
48  Kivanc Eski & Beren Tekin Tyrkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}