Results from Maribor Open 2011 - WDSF International Open Standard 11. desember 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Maribor Open 2011
Slóvenía - Maribor 9. desember 2011

WDSF International Open Standard 11. desember 2011

Úrslit

1  Nikolai Darin & Natalya Seredina Moldovía
2  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
3  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
4  Patrick Rucinski & Ella Nusenbaum Kanada
5  Csaba László & Viktoria Pali Ungverjaland
6  Pasquale Nudo & Yulia Saikina Ítalía
7  David Odstrcil & Tara Bohak Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [29] Andrei Chubarev & Daria Shevelilova Rússland
9  [28] Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Austurríki
10  [25] Andrei Sergunin & Alina Glazkova Rússland
11  [18] David Schavel & Barbara Bilkovicova Slovakía
12  [17] Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía

Fjórðungsúrslit

13  [33] Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
14  [32] Vladimir Slon & Katarzyna Kapral Austurríki
15  [22] Kirill Pavlov & Anna Argun Rússland
16  [19] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
17  [18] Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
18  [14] Artem Mubarakshin & Anna Trenzeleva Rússland
19  [9] Leonid Akulenko & Anna Lozhkina Rússland
19  [9] Adrian Esperon Vidal & Patricia Martinez Pereira Spánn
19  [9] Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
22  [5] Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
23  [3] Dusan Lamos & Lenka Lopasovska Slovakía
24  [2] Tine Kranjc & Sasa Ul Slóvenía

2. umferð (topp 49)

25  [31] Mauro Di Stefano & Noemi Biamonte Ítalía
26  [30] Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
27  [27] Vladimir Martintsov & Maria Gladkikh Kanada
28  [25] Norbert Csanad Fodor & Reka Vaszi Rúmenía
29  [20] Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
30  [18] Bogdan Ianosi & Stefanie Pavelic Þýskaland
31  [17] Fabio D'angelo & Amy Ward England
31  [17] Dimitar Stefanin & Ksenija Lakusic Montenegro
31  [17] German Tepavicharov & Stela Kukonova Búlgaría
34  [12] Dmitriy Kapusta & Ekaterina Tabachkova (aka Ryabogina) Rússland
35  [10] Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
36  [8] András Kósa & Viktoria Meszlényi Ungverjaland
37  [7] Teodor Zlatarev & Iva Georgieva Búlgaría
38  [6] Václav Málek & Catharina Dvorak Austurríki
38  [6] Miguel Zurita & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
40  [5] Michal Konecny & Dominika Feglova Tékkland
40  [5] Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
40  [5] Matej Pritekelj & Anja Pritekelj Slóvenía
43  [4] Peter Pipp & Eva Osolnik Slóvenía
43  [4] Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
45  [3] Michael Infanti & Giada Cragnolini Ítalía
46  [2] Zdeno Blesak & Kristina Valachova Slovakía
46  [2] Florin Gherasim & Lorena Sturza Rúmenía
46  [2] Martin Janicek & Livia Melnikova Slovakía
49  [1] Nikola Oto & Katarina Lepoglavec Króatía

1. umferð (topp 62)

50  [30] Dario Hrabar & Martina Bugarin Króatía
51  [26] Luka Fabijan & Stefanie Schröttner Austurríki
52  [18] Thomas Reininger & Anna-Katharina Schramke Austurríki
53  [15] Andrei Macarie & Alexandra Constantinescu Rúmenía
54  [14] Manfred Jaritz & Gitti Puster Austurríki
55  [10] Patrik But & Barbara Crnjac Slóvenía
55  [10] Matic Fras & Sasa Rataj Slóvenía
55  [10] Matija Smolec & Tena Kralj Króatía
58  [9] Radu Ioan Tudosan & Catalina Andreea Mustata Rúmenía
59  [8] Giulio Ferigo & Maila Bozzo Ítalía
60  [7] Milan Simic & Ena Atarac Austurríki
61  [2] Misel Muncan & Ljubica Zivkovic Serbía
61  [2] Antonio Pironio & Irene Trombetta Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}