Results from Maribor Open 2011 - WDSF International Open Standard 11. desember 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Maribor Open 2011
Slóvenía - Maribor 9. desember 2011

WDSF International Open Standard 11. desember 2011

Úrslit

1  Nikolai Darin & Natalya Seredina Moldovía
2  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
3  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
4  Patrick Rucinski & Ella Nusenbaum Kanada
5  Csaba László & Viktoria Pali Ungverjaland
6  Pasquale Nudo & Yulia Saikina Ítalía
7  David Odstrcil & Tara Bohak Tékkland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [29] Andrei Chubarev & Daria Shevelilova Rússland
9  [28] Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Austurríki
10  [25] Andrei Sergunin & Alina Glazkova Rússland
11  [18] David Schavel & Barbara Bilkovicova Slovakía
12  [17] Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía

Fjórðungsúrslit

13  [33] Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
14  [32] Vladimir Slon & Katarzyna Kapral Austurríki
15  [22] Kirill Pavlov & Anna Argun Rússland
16  [19] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
17  [18] Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
18  [14] Artem Mubarakshin & Anna Trenzeleva Rússland
19  [9] Leonid Akulenko & Anna Lozhkina Rússland
19  [9] Adrian Esperon Vidal & Patricia Martinez Pereira Spánn
19  [9] Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
22  [5] Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
23  [3] Dusan Lamos & Lenka Lopasovska Slovakía
24  [2] Tine Kranjc & Sasa Ul Slóvenía

2. umferð (topp 49)

25  [31] Mauro Di Stefano & Noemi Biamonte Ítalía
26  [30] Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
27  [27] Vladimir Martintsov & Maria Gladkikh Kanada
28  [25] Norbert Csanad Fodor & Reka Vaszi Rúmenía
29  [20] Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
30  [18] Bogdan Ianosi & Stefanie Pavelic Þýskaland
31  [17] Fabio D'angelo & Amy Ward England
31  [17] Dimitar Stefanin & Ksenija Lakusic Montenegro
31  [17] German Tepavicharov & Stela Kukonova Búlgaría
34  [12] Dmitriy Kapusta & Ekaterina Tabachkova (aka Ryabogina) Rússland
35  [10] Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
36  [8] András Kósa & Viktoria Meszlényi Ungverjaland
37  [7] Teodor Zlatarev & Iva Georgieva Búlgaría
38  [6] Václav Málek & Catharina Dvorak Austurríki
38  [6] Miguel Zurita & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
40  [5] Michal Konecny & Dominika Feglova Tékkland
40  [5] Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
40  [5] Matej Pritekelj & Anja Pritekelj Slóvenía
43  [4] Peter Pipp & Eva Osolnik Slóvenía
43  [4] Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
45  [3] Michael Infanti & Giada Cragnolini Ítalía
46  [2] Zdeno Blesak & Kristina Valachova Slovakía
46  [2] Florin Gherasim & Lorena Sturza Rúmenía
46  [2] Martin Janicek & Livia Melnikova Slovakía
49  [1] Nikola Oto & Katarina Lepoglavec Króatía

1. umferð (topp 62)

50  [30] Dario Hrabar & Martina Bugarin Króatía
51  [26] Luka Fabijan & Stefanie Schröttner Austurríki
52  [18] Thomas Reininger & Anna-Katharina Schramke Austurríki
53  [15] Andrei Macarie & Alexandra Constantinescu Rúmenía
54  [14] Manfred Jaritz & Gitti Puster Austurríki
55  [10] Patrik But & Barbara Crnjac Slóvenía
55  [10] Matic Fras & Sasa Rataj Slóvenía
55  [10] Matija Smolec & Tena Kralj Króatía
58  [9] Radu Ioan Tudosan & Catalina Andreea Mustata Rúmenía
59  [8] Giulio Ferigo & Maila Bozzo Ítalía
60  [7] Milan Simic & Ena Atarac Austurríki
61  [2] Misel Muncan & Ljubica Zivkovic Serbía
61  [2] Antonio Pironio & Irene Trombetta Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}