Results from Maribor Open 2005 - IDSF World Junior II Standard 10. desember 2005
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Maribor Open 2005
Slóvenía - Maribor 10. desember 2005

IDSF World Junior II Standard 10. desember 2005

Úrslit

1  Nikita Brovko & Olga Nikolajeva Rússland
2  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
3  Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
4  Anton Skuratov & Anna Seltenreich Þýskaland
5  Anton Danilyuk & Olena Lyashchenko Úkraína
6  Aljaz Skorjanec & Valerija Rahle Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Stiapan Hurskiy & Tasja Schulz Þýskaland
8  Lasse Legaard & Milla Lykke Danmörk
9  Tadeusz Rey & Justyna Koltuniuk Pólland
10  Taimonas Mazeika & Greta Zaveckaite Litháen
11  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
12  Martins Jurjans & Evita Smagre Lettland
13  Matej Filipancic & Tara Bohak Slóvenía

Fjórðungsúrslit

14  Jakub Havlicek & Veronika Jirku Tékkland
15  Evgheni Cazacu & Svetlana Visinscaia Moldovía
15  Edvardas Racius & Jekaterina Plikosova Litháen
17  Ott Sander Palm & Madli Pappa Eistland
18  Reinis Ozolins & Lilita Sergejeva Lettland
19  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
20  Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
21  Aleksandr Nesterenok & Valeria Rymareva Hvíta-Rússland
21  Evgen Perepelytsya & Anastasiya Potemkina Úkraína
21  Robert Susel & Katarina Ugrova Slovakía
24  Marek Haris & Simona Cechova Tékkland
25  Kristjan Kitsing & Julia Kuznetsova Eistland

2. umferð (topp 49)

26  Michal Lemieszek & Anna Tymczak Pólland
27  Kyle Taylor & Jourdan Stone England
27  Spas Tzanov & Elena Buchkova Búlgaría
29  Aidar Daukenov & Aziza Dossumova Kasakstan
30  Alon Gilin & Anastasia Trutneva Kanada
31  Joonas Rytkoenen & Iiris Uuttu Finnland
32  Lorentz Reige & Victoria Briding Svíþjóð
33  Gergö Nagy & Alexandra Horváth Ungverjaland
33  Dmitri Reut & Grazyna Grabicka Hvíta-Rússland
33  Oskar Wojciechowski & Milena Jasionek Bandaríkin
36  Nikola Bozic & Irina Perovic Serbía
37  Peter Loibner & Jasmin Eckhart Austurríki
37  Mikko Matikka & Petra Mursu Finnland
37  Zheko Zhekov & Vesela Slavova Búlgaría
40  Roman Chetvergov & Khrystyne Barton Bandaríkin
41  Marc Marti & Merce Llorca Spánn
41  Christian Wormslev & Cecilie Funch-nielsen Danmörk
43  Oscar Fernandez & Laia Pascual Spánn
43  Iulian Panait & Andreea Bortea Rúmenía
45  Jason Cicard & Carole-anne Richard Frakkland
45  Djordje Novakovic & Sonja Ilic Serbía
45  Rene Rak & Aneta Janoviakova Slovakía
48  Deni Banic & Sara Biskic Króatía
49  Andrei Mangra & Luana Lungu Rúmenía

1. umferð (topp 58)

50  Balázs Gombkötö & Petra Seregélyi Ungverjaland
50  Dzenan Jahic & Anja Imamovic Bosnía og Hersegóvína
52  Thabo L'khoza & Ayanda Mbatha Suður Afríka
53  Pierre-Henri Larcher & Victoria Spataro Frakkland
54  Nikola Oto & Melani Grabar Króatía
55  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
56  Willem Drogt & Kimberly Kruk Holland
56  Raed Mourad & Chloe El Hourani Líbanon
56  Maurice Ronda & Sandra Huysmans Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}