Results from Maribor Open 2005 - IDSF International Open Standard 11. desember 2005
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Maribor Open 2005
Slóvenía - Maribor 10. desember 2005

IDSF International Open Standard 11. desember 2005

Úrslit

1  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
2  Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
3  Csaba László & Szilvia Szögi Ungverjaland
4  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
5  Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
6  Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladimir Slon & Martina Friedl Austurríki
8  Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
9  Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
10  Alexandre Chalkevitch & Larissa Kerbel Kanada
11  Filip Rut & Veronika Rut (aka Navratilova) Tékkland
12  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía

Fjórðungsúrslit

13  Pavel Buchnev & Viktoria Serdiuk Rússland
13  Thomas Fusetto & Laura Brugin Ítalía
15  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
15  Andraz Snoj & Tatiana Popova Slóvenía
17  Tamás Kemeny & Eneth Mercédesz Eros Ungverjaland
18  Miljan Nojic & Martina Plohl Slóvenía
19  Pavel John & Tereza Jendrulkova Tékkland
19  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
21  Sergey Dementyev & Anamarija Novak Slóvenía
21  Lukasz Pawlak & Aneta Pawlak Pólland
23  Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía
24  Dusan Dragovic & Marina Soldatovic Serbía
25  Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía

2. umferð (topp 48)

26  Dusan Novak & Ivana Tomovicova Slovakía
26  David Schavel & Xenia Dvorinova Slovakía
26  Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
29  Jaka Oset & Ines Kogal Slóvenía
30  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
30  Miroslav Hyza & Lucie Benyskova Tékkland
32  Andrey Molodenko & Angelina Sergeeva Rússland
33  Tomas Rybnicek & Linda Boskova Tékkland
33  Olivér Zsom & Boglárka Vozár Ungverjaland
35  Robert Faoro & Malgorzata Grzadka Pólland
35  Ivan Knezevic & Sandra Cvijetic Serbía
35  Matej Mesojedec & Spela Vegelj Slóvenía
38  Bostjan Potocnik & Helena Cej Slóvenía
39  Laszlo Gilicze & Zsofia Kovalik Ungverjaland
40  Gernot Hacker & Nora Bernhard Austurríki
40  Hristo Minev & Maria Tomova Búlgaría
40  Stephan Schlager & Eva Maria Schlager Austurríki
40  Viktor Szabó & Szandra Szabó Ungverjaland
44  Richard Jebeloczki & Klara Marjan Ungverjaland
45  Conrad Engelmayer & Pia Dürmoser Austurríki
45  Gábor Seres & Viktoria Verebelyi Ungverjaland
47  Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
48  Michal Kurtis & Alena Stareckova Tékkland

1. umferð (topp 72)

49  Marko Milovanovic & Zagorka Lazic Serbía
50  Istvan Varga & Kristina Toth Króatía
51  Stefan Krstic & Jovana Krnjajic Serbía
52  Marc Cragnolini & Nicoletta Buonaguro Ítalía
52  Ognjen Pekovic & Marija Jocic Serbía
52  Michael Schrattbauer & Silke Hofmann Austurríki
55  Ivor Benc & Dijana Zutic Króatía
56  Maksim Penchev & Denitsa Ivanova Búlgaría
57  Patrik Majcen & Emina Musanovic Króatía
58  Jan Lastovka & Kristyna Muckova Tékkland
59  Marcel Rauta & Alina Petrisan Rúmenía
60  Milan Locic & Jovana Janicijevic Serbía
61  Nikola Cobic & Danka Krstic Serbía
61  Andreas Trost & Susanne Trost Austurríki
63  Goran Knezevic & Aleksandra Ercegovac Serbía
64  Ivan Radulovic & Tamara Despot Króatía
65  Martin Franja & Ana Dent Króatía
66  Nicola Conte & Marisa Patat Ítalía
66  Rabih Mourad & Pamela Mananian Líbanon
66  Loris Not & Monica Baiano Ítalía
66  Matija Peskir & Sladjana Nenadic Króatía
66  Fabian Popescu & Patricia Popescu Rúmenía
66  Alexandru Runceanu & Diana Pirulescu Rúmenía
66  Aleksandar Velikovic & Katarina Trenkovski Serbía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}