Results from Linz Open 2010 - IDSF World Youth Latin 24. apríl 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Linz Open 2010
Austurríki - Linz 24. apríl 2010

IDSF World Youth Latin 24. apríl 2010

Úrslit

1  Pawel Tekiela & Agnieszka Kaczorowska Pólland
2  Evgeni Kuzin & Elina Popova Rússland
3  Kirill Kolpashchikov & Angelina Sibaeva Rússland
4  Jakub Lipowski & Pola Anforowicz Pólland
5  Eric Testa & Marta Cogno Ítalía
6  Vito Coppola & Vera Bondareva Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Winson Tam & Anna Nina Kus Kanada
8  Jokubas Venckus & Jomante Dapkeviciute Litháen
9  Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
10  Andraz Erzin & Sofya Shutkina Slóvenía
11  Vyatseslav Molkin & Yulia Steshenko Eistland
12  Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
12  Stefan Grigore & Laura Filipescu Rúmenía

Fjórðungsúrslit

14  David Mhitaryan & Galina Mhitaryan Úkraína
15  Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
16  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
16  Sergiu Maruster & Justine Reynaud Frakkland
18  Marek Bures & Junona Fisman Tékkland
18  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
20  Jason Chao Dai & Patrycja Golak Bandaríkin
21  Nam Giyong & Choi Marg-eun Suður-Kórea
22  Edgars Orda & Valerija Tormozova Lettland
22  Patrick Rucinski & Ella Nusenbaum Kanada
24  Mathias Allain & Cyrielle Mattana Frakkland
24  Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína

2. umferð (topp 49)

26  Bogdan Boie & Alexandra Jolobceastai Rúmenía
26  Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
28  Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk
29  Dominik Cipar & Patricia Martinovicova Slovakía
29  Errol Williamson & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
31  Abylaykhan Akkubekov & Veronika Popova Kasakstan
31  Lukas Petkevicius & Migle Klupsaite Litháen
33  Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
34  Ivan Karastoianov & Nikol Nikolova Búlgaría
35  Robert Veskus & Kristiina Prants Eistland
36  Filip Cipar & Janka Cizikova Slovakía
37  Aleksei Sharamed & Ekaterina Plaksa Hvíta-Rússland
38  Allen Rudman & Michelle Tuzman Bandaríkin
39  Bertalan Hegyes & Violetta Kis Ungverjaland
39  Barna Sztoján & Eszter Babos Ungverjaland
41  Taras Skuratov & Darya Arkhipova Austurríki
42  Lee Ho Chang & Ye Rim Oh Suður-Kórea
43  Peter Pipp & Eva Osolnik Slóvenía
43  Ville Väätäinen & Reetta Karvinen Finnland
43  Kristian Yordanov & Veronika Gadzheva Búlgaría
46  Albert Fuentes Martinez & Montse Martin Sans Spánn
47  Lo Chi Chong & Mui Lin Makaó
48  Thabang Brian Baloyi & Jessica Bethel Ástralía
49  Andre Lundal Nilsen & Marie Grung Noregur

1. umferð (topp 70)

50  Beniamin Bregman & Alina Turchinski Ísrael
51  Benjamin Jayakoddy & Maja Schachar Svíþjóð
52  Björn Ymisson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
53  Michael Lerner & Marika Odikadze Ísrael
54  Petter Engan & Kine Mardal Noregur
55  Yüksel Canberk Sayin & Selin Kahraman Tyrkland
56  Dino Alic & Dina Imamovic Bosnía og Hersegóvína
57  Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
57  Peter Udvary & Louise Ragnar Svíþjóð
59  Marjan Bilonic & Paula Jericevic Króatía
59  Adam Brunyee & Sophie Denton England
59  Jani Neulaniemi & Henni Syvaoja Finnland
62  Callum Sanderson & Natasha Jackson England
63  Adnan Kapo & Nejra Mirvic Bosnía og Hersegóvína
63  Chi Tong Lam & Wun Pun Makaó
65  Bosko Graovac & Zorana Ivanovic Serbía
65  Kevin Kreuzbichler & Verena Grubinger Austurríki
67  Kamil Guliyev & Alina Gondareva Aserbædsjan
67  Daniel Turcan & Helene Buchner Austurríki
69  Tugberk Coskun & Alara Unlu Tyrkland
69  Dario Zunec & Adriana Musanovic Króatía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}