Results from Lights of the Great City 2007 - Juvenile I Combination 11. nóvember 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Lights of the Great City 2007
Rússland - Krasnoyarsk 10. nóvember 2007

Juvenile I Combination 11. nóvember 2007

Úrslit

1  Filipp Onischenko & Sofiya Volzhankina Rússland
2  Georgiy Nanetashvili & Ekaterina Abushenko Rússland
3  Vadim Filipchik & Tatyana Yaremchuk Rússland
4  Nikita Allyanov & Anastasiya Yaroshevskaya Rússland
5  Arseniy Kirgizov & Lyubov Kolganova Rússland
6  Pavel Kornilev & Darya Pykhtina Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mikhail Kozhukhov & Karina Mikhaylova Rússland
8  Vladislav Savin & Mariya Matskevich Rússland
9  Sergey Savin & Aleksandra Dimitrienko Rússland
10  Ivan Larin & Sofiya Sokolova Rússland
11  Aleksey Sayapin & Mariya Chuykina Rússland
12  Aleksey Tikhonov & Ekaterina Shulbaeva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Gleb Sekachev & Polina Palchikovskaya Rússland
14  Aleksey Nikolaenko & Yuliya Burtseva Rússland
15  Kirill Stremyakov & Veronika Shaftelskaya Rússland
16  Sergey Korchagin & Ekaterina Yakunina Rússland
17  Vadim Erotskiy & Tatyana Kazantseva Rússland
18  Emil Fataleev & Alla Tsveleva Rússland
19  Valentin Mamoyko & Diana Teterina Rússland
20  Andrey Prazyan & Mariya Sitdikova Rússland
21  Aleksandr Ryabchenko & Arina Sitnikova Rússland
21  Mikhail Zhilkin & Mariya Bazarova Rússland
23  Andrey Ogleznev & Anna Vyrodova Rússland
24  Boris Pudukov & Aleksandra Sablina Rússland

1. umferð (topp 34)

25  Daniil Krasnoshtanov & Darya Petrova Rússland
26  Mihail Vasilev & Darya Evtushenko Rússland
27  Dmitriy Iridekov & Elizaveta Tsymbalova Rússland
27  Ilya Vostrokrutov & Kseniya Scherbakova Rússland
29  Eldar Khazhmuldinov & Danaya Dzhamgaryan Rússland
30  Danil Filimonov & Diana Tsurkan Rússland
31  Ivan Kovalev & Anastasiya Barbashova Rússland
32  Egor Belokopytov & Anastasiya Zimina Rússland
32  Sergey Stadnikov & Vladlena Udegova Rússland
34  Denis Evstigneev & Mariya Deryabina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}