Results from Lights of Moscow 2009 - Youth Open Standard 27. september 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Lights of Moscow 2009
Rússland - Moscow 26. september 2009

Youth Open Standard 27. september 2009

Úrslit

1  Igor Kruglov & Olga Scherbina Rússland
2  Evgeniy Barskiy & Anna Argun Rússland
3  Filipp Borisenok & Olga Tarasova Rússland
4  Vladislav Korotchenko & Anna Shevliakova Rússland
5  Aleksandr Volodin & Anna Manaenkova Rússland
6  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [33] Svyatoslav Yachmenev & Kseniya Abrosimova Rússland
8  [26] Aleksey Tsarev & Yuliya Burenicheva Rússland
9  [16] Vagan Tumasyan & Viktoriya Dudinova Rússland
10  [12] Timofey Kulikov & Olga Gandembul Rússland
11  [11] Ilya Dementev & Kseniya Lapkina Rússland
12  [8] Leonid Khokhlov & Yulia Koshkina Rússland
13  [3] Yuriy Maklakov & Anastasiya Kudaeva Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [31] Sergey Anurichev & Aleksandra Atamantseva Rússland
14  [31] Artem Braylovskiy & Anastasiya Guseva Rússland
16  [27] Nikita Matvienko & Anna Dyachuk Rússland
16  [27] Artem Mubarakshin & Aleksandra Belous Rússland
18  [23] Mikhail Struzhanov & Anastasiya Bakhareva Rússland
19  [21] Aleksandr Safiullin & Elena Komkova Rússland
20  [20] Ilya Dvortsov & Yuliya Motygina Rússland
21  [18] Mikhail Shikhovtsev & Dana Spitsyna Rússland
21  [18] Aleksey Sosedov & Elena Babaeva Rússland
23  [13] Ivan Khlebutin & Anastasia Solovieva Rússland
24  [12] Konstantin Andreev & Darya Parshina Rússland
25  [11] Filipp Zholudev & Irina Khanova Rússland

2. umferð (topp 49)

26  [31] Viktor Kazeka & Viktoriya Gunko Rússland
27  [30] Nikita Khudyakov & Arina Tikhomirova Rússland
28  [29] Sergey Mazyaev & Olesya Podshivalova Rússland
29  [27] Nikolay Isaev & Svetlana Zhatkina Rússland
29  [27] Vsevolod Sadovnichiy & Anastasiya Kulepova Rússland
31  [26] Sergey Zorin & Aleksandra Denisevich Rússland
32  [25] Adel Gumerov & Kamilla Minnullina Rússland
32  [25] Denis Shardin & Yuliya Guseva Rússland
34  [23] Mikhail Sverdlik & Ekaterina Barabanova Rússland
35  [22] Aleksandr Milovatskiy & Margarita Amosova Rússland
36  [19] Danil Preobrazhenskiy & Anastasiya Filyushina Rússland
37  [18] Sergey Sergeev & Irina Ivakina Rússland
38  [16] Vladimir Zverev & Margarita Chumutina Rússland
39  [15] Georgiy Oganyan & Darya Shirokikh Rússland
39  [15] Dmitry Revin & Anastasia Bykova Rússland
41  [12] Boris Sorokin & Irina Polovikova Rússland
42  [10] Pavel Borisov & Ekaterina Kovaleva Rússland
42  [10] Evgeniy Klochkov & Aleksandra Demina Rússland
44  [9] Petr Gorbienko & Darya Kopkova Rússland
45  [8] Alexey Poliakov & Elena Litvinyuk Rússland
46  [4] Nikita Bykov & Ulyana Kashurina Rússland
47  [3] Roman Navasardyan & Liana Kerselyan Rússland
47  [3] Ivan Prokhorov & Ekaterina Kachalina Rússland
49  [2] Konstantin Gornostaev & Ekaterina Afanaseva Rússland

1. umferð (topp 86)

50  [28] Anastasiya Gotovchik & Konstantin Semenov Rússland
50  [28] Viktor Povolotskiy & Kseniya Dudkina Rússland
52  [27] Evgeny Mironov & Anastasiya Maksimova Rússland
52  [27] Aleksandr Samsonov & Lyubov Vorozhtsova Rússland
54  [25] Alexander Ivanov & Yuliya Tolmacheva Rússland
54  [25] Artashes Oganyan & Valeriya Dmitrieva Rússland
54  [25] Andrey Romanovskiy & Ekaterina Vereschagina Rússland
57  [24] Sergey Golubev & Ekaterina Mishina Rússland
57  [24] Maksim Popov & Valeriya Fedorenko Rússland
59  [23] Sergey Chekanov & Anna Zuykova Rússland
59  [23] Aleksey Dorozhkin & Mariya Yurchenko Rússland
61  [22] Artem Kutsenok & Elena Krasnoselskikh Rússland
62  [21] Vladimir Gerasimov & Aleksandra Anisimova Rússland
63  [20] Maksim Bykov & Irina Belyaeva Rússland
63  [20] Pavel Mosin & Karina Arkhangelskaya Rússland
65  [18] Evgeniy Denisov & Lyudmila Zhogina Rússland
65  [18] Nikolay Kesada Roselo & Mariya Kesada Roselo Rússland
67  [16] Aleksandr Pakhomov & Ekaterina Turkova Rússland
68  [14] Viktor Katerinich & Sofia Edikhanova Rússland
68  [14] Aleksandr Kaverzin & Alina Mekhraban Rússland
68  [14] Rustam Khasanov & Adelia Gaivoronskaya Rússland
71  [13] Dmitriy Kuznetsov & Valeriya Luchnikova Rússland
72  [12] Pavel Savinkov & Darya Ivanova Rússland
73  [10] Dmitriy Shokhin & Anna Dedova Rússland
73  [10] Razmik Simonyan & Valeriya Derzhiruchenko Rússland
73  [10] Rostislav Zhuravlev & Mariya Zhuravleva Rússland
76  [9] Alexey Korablev & Diana Narbikova Rússland
76  [9] Aleksey Ponomarenko & Mariya Shevtsova Rússland
78  [8] Igor Lisitsyn & Lyubov Lavrinova Rússland
79  [7] Aleksandr Scherbakov & Ekaterina Sinitsyna Rússland
79  [7] Anatoliy Zharinov & Veronika Nelyubina Rússland
81  [5] Vladislav Artyushkov & Natalya Turchaninova Rússland
81  [5] Danila Chechetkin & Anastasiya Golopolosova Rússland
83  [3] Danila Efimov & Anastasiya Rozeeva Rússland
84  [2] Kirill Ionin & Viktoriya Botkova Rússland
85  [1] Umed Shamsi-zade & Anastasiya Schekina Rússland
86  Artem Angudovich & Valeriya Guzhva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}