Results from "Latin Kvartal" Cup - Russian Junior I 10 Dance 1. mars 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

"Latin Kvartal" Cup
Rússland - Moscow 1. mars 2008

Russian Junior I 10 Dance 1. mars 2008

Úrslit

1  Sergey Rozhkov & Marina Zakharova Rússland
2  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
3  Yuriy Lioli & Bella Kotova Rússland
4  Kirill Kuznetsov & Tatyana Paramonova Rússland
5  Vladimir Tkachuk & Polina Mamykina Rússland
6  Vladislav Tkachenko & Aleksandra Tarasenko Rússland
7  Vitaliy Nechaev & Sofya Pechenkina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Nikita Kadnikov & Maria Yamschikova Rússland
9  Vadim Likhovtsev & Anna Magdeeva Rússland
10  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
11  Mikhail Sarmatov & Viktoriya Polovova Rússland
12  Aleksandr Nayden & Valeriya Poklad Rússland
13  Andrey Kurmyshev & Viktoriya Makarkina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Evgeniy Spadarik & Tatyana Andreeva Rússland
15  Oleg Strekalov & Katerina Semenova Rússland
16  Valentin Pozdnyakov & Darya Tereschenko Rússland
17  Nikita Dolyuk & Ksenia Nikitina Rússland
18  Dmitriy Bayanov & Alina Dichka Rússland
19  Stanislav Maksimov & Anna Ionichenok Rússland
20  Vitali Sychev & Margarita Fomichenko Rússland
21  Andrey Korolev & Sabina Kralichkina Rússland
22  Nikolay Chernov & Elizaveta Grigoreva Rússland
23  Evgeniy Aksenov & Margarita Dyachenko Rússland
24  Maxim Chirikov & Veronika Dichka Rússland
24  Aleksey Usanov & Yuliana Garifova Rússland
26  Lev Khalemskiy & Aleksandra Koldan Rússland

3. umferð (topp 49)

27  Artem Podolskiy & Darya Shishkina Rússland
28  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
28  Valentin Leonov & Anastasiya Volkova Rússland
30  Danil Klimentev & Anastasiya Shalimova Rússland
30  Egor Kondratenko & Svetlana Senko Rússland
32  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
32  Leonid Tishkin & Anastasiya Kovalenko Rússland
34  Damir Makhmutov & Alina Semivolkova Rússland
34  Egor Sonin & Ekaterina Sonina Rússland
36  Aleksandr Ershov & Vera Blaginina Rússland
36  Aleksandr Nazarov & Margarita Razomazova Rússland
38  Andrey Filimonov & Alina Nikolaeva Rússland
38  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
40  Bogdan Zaritskiy & Polina Khanukaeva Rússland
41  Artem Belik & Yana Zaytseva Rússland
42  Michail Dezhurov & Inna Tokarchuk Rússland
43  Bogdan Okkel & Natalya Tserr Rússland
44  Aleksandr Egorov & Elena Malyanova Rússland
45  Ivan Alekseev & Mariya Matsedonskaya Rússland
45  Sergey Golubev & Katerina Tsatsurina Rússland
47  Ivan Ilin & Sveta Sokolova Rússland
48  Maksim Lashevich & Anna Sabirova Rússland
49  Evgeniy Atkin & Tatyana Galdina Rússland

2. umferð (topp 103)

50  Roman Davydov & Yulia Feoktistova Rússland
51  German Lobkov & Natalya Kamaletdinova Rússland
52  Vladislav Motorkin & Anastasiya Kulkova Rússland
52  Domentiy Rakhmatulin & Mariya Fonareva Rússland
52  Artem Valiev & Polina Victorova Rússland
55  Ilya Gavryukhin & Valeriya Piyagina Rússland
56  Denis Khafizov & Yuliya Mischenko Rússland
57  Stanislav Mamonov & Ekaterina Volosatova Rússland
58  Maksim Negrun & Anastasiya Nurpiisova Rússland
59  Ruslan Gasanov & Milena Zaripova Rússland
59  Viktor Shiryaev & Anna Illina Rússland
61  Vladimir Krasilnikov & Anna Rybakova Rússland
61  Timofey Savchuk & Elena Reshetnikova Rússland
63  Evgeniy Nikolaev & Polina Amosyatskaya Rússland
64  Ilya Bazlov & Kseniya Idrisova Rússland
64  Roman Bikbulatov & Elina Kagarmanova Rússland
66  Nikita Titov & Darya Stolbova Rússland
67  Ilya Kolotushkin & Valeriya Kolmogorova Rússland
67  Nikita Litvinets & Viktoriya Kochkina Rússland
69  Artem Zarubkin & Yuliya Skalaba Rússland
70  Aleksey Mukhortov & Anastasia Milyutina Rússland
71  Aleksey Potapov & Darya Dozorova Rússland
72  Yaroslav Sidorov & Darya Levchenko Rússland
73  Kirill Kurbatov & Kseniya Vorobeva Rússland
74  Vyacheslav Kotov & Nadya Nikitina Rússland
75  Ilya Kashirkin & Anna Guschina Rússland
76  Ilya Egorov & Natalya Zavarzina Rússland
77  Sergey Bryazgin & Darya Mukhina Rússland
77  Igor Chuvochin & Anna Privalova Rússland
79  Evgeniy Lupachev & Mariya Chekulaeva Rússland
79  Zurab Turava & Darya Ispodkina Rússland
79  Ignat Zaripov & Kristina Gracheva Rússland
82  Aleksey Konev & Karina Savankova Rússland
82  Vadim Maslov & Mariya Nosova Rússland
84  Evgeniy Ivanov & Diana Kotereva Rússland
85  Mikhail Efimov & Anastasiya Krasnoperova Rússland
85  Denis Galimov & Olesya Sheveleva Rússland
87  Kirill Psarev & Darya Perina Rússland
88  Aleksey Ermilov & Kseniya Prokopenko Rússland
88  Oleg Kuznetsov & Irina Kupriyanova Rússland
88  Bogdan Sergeychuk & Polina Tropskaya Rússland
91  Boris Deev & Elizaveta Bogdanova Rússland
92  Vladislav Kurpanskiy & Polina Baurina Rússland
92  Nikolay Paschenko & Ekaterina Fayruzova Rússland
94  Evgeniy Sveridonov & Viktoriya Pentyurina Rússland
95  Ilya Dronov & Elena Lisina Rússland
96  Alexey Viacheslavov & Alina Voyna Rússland
97  Sofen Merabet & Anna Podnebesnaya Rússland
98  Dmitriy Sayankin & Arina Podkolzina Rússland
98  Vladislav Tolstikov & Viktoriya Andreeva Rússland
100  Zakhar Schegolev & Darya Rybina Rússland
101  Dmitriy Bolotnikov & Anna Terekhova Rússland
102  Nikita Ryleev & Valeriya Maslova Rússland
103  Samat Sattarov & Anastasiya Bubchikova Rússland

1. umferð (topp 164)

104  Ivan Dorofeev & Marina Filonchik Rússland
104  Evgeniy Temlyantsev & Alisa Chekalova Rússland
104  Mikhail Zloschastev & Anastasiya Tulupova Rússland
107  Egor Kravchenko & Polina Petrochenko Rússland
107  Dmitriy Radchenko & Yuliya Tarasova Rússland
109  Anton Larin & Elena Dnischenko Rússland
109  Vladimir Shishkov & Lada Bazhanskaya Rússland
111  Klim Akulich & Kristina Tkach Rússland
112  Kirill Krivov & Viktoriya Vetrova Rússland
112  Andrey Sapitskiy & Kseniya Sycheva Rússland
114  Sargis Apoyan & Ulyana Shemelina Rússland
115  Kirill Kepper & Aleksandra Oshitok Rússland
116  Nikita Grigorevskij & Ekaterina Kachalina Rússland
116  Azamat Zhaparov & Viktoriya Olagyan Rússland
118  Ilya Petukhov & Alena Zheleznitskikh Rússland
119  Artem Kepper & Kristina Shinkaryuk Rússland
120  Stanislav Ulanovskiy & Ekaterina Martyukhina Rússland
121  Aleksey Baranov & Kristina Konovalova Rússland
122  Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
123  Maksim Gamzaev & Yuliya Shishkanova Rússland
123  Ivan Makhov & Irina Zasko Rússland
123  Aleksandr Scherban & Mariya Maksakova Rússland
126  Arsen Israelyan & Kristina Bogoslavskaya Rússland
126  Anton Moskvichev & Alena Leonova Rússland
126  Aleksandr Veresovoy & Kristina Bolshakova Rússland
129  Dmitriy Schetilin & Galina Badikova Rússland
130  Pavel Kulbeda & Polina Predeina Rússland
131  Sergey Davydov & Anastasiya Timofeeva Rússland
131  Pavel Mikhaylov & Valeriya Bobrova Rússland
131  Evgeniy Serikov & Vlada Tikhomirova Rússland
131  Dmitriy Suzdalov & Anastasiya Peregontseva Rússland
135  Evgeniy Rutchin & Viktoriya Tverdokhlib Rússland
136  Anton Gudok & Valentina Sharafetdinova Rússland
137  Roman Silin & Ekaterina Lamanova Rússland
138  Nikita Petrov & Oksana Kononova Rússland
138  Gleb Sumin & Antonina Maksimova Rússland
138  Andrey Zhestkov & Kseniya Kozyreva Rússland
141  Aleksandr Shubin & Olga Orlova Rússland
142  Nikita Donets & Lyudmila Sergeeva Rússland
143  Stanislav Chernov & Kristina Efimushkina Rússland
143  Ilya Kurynov & Yuliya Koshkina Rússland
145  Dmitriy Eskov & Mariya Simonova Rússland
146  Aleksey Kondakov & Evgeniya Khayrullina Rússland
146  Sergey Kuryanov & Mariya Nikonova Rússland
146  Bogdan Petukhov & Sofya Davydova Rússland
149  Aleksandr Fedoseev & Mariya Khafizova Rússland
149  Nikita Kaymin & Elizaveta Gerasimova Rússland
151  Vasiliy Chernikov & Alisa Makhanova Rússland
151  Rostislav Kolesnik & Anastasiya Rudneva Rússland
153  Sergey Askalin & Mariya Danilova Rússland
153  Aleksandr Kravtsov & Mariya Belyaeva Rússland
155  Denis Utekhin & Alisa Ladygina Rússland
156  Pavel Nochovskiy & Svetlana Korosteleva Rússland
156  Aleksandr Schavelev & Arina Korelskaya Rússland
158  Anton Monakhov & Anastasiya Klyushnikova Rússland
158  Aleksey Petrov & Tatyana Spirina Rússland
158  Aleksandr Pudovkin & Ekaterina Volosatova Rússland
158  Artem Shakhbatyan & Maria Shakhbatyan Rússland
162  Pavel Guskov & Ekaterina Sharkova Rússland
163  Nikita Shundalov & Irina Khmelyar Rússland
164  Aleksey Smirnov & Kristina Myshenkova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}