Results from "Latin Kvartal" Cup - Juvenile II Combination 1. mars 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

"Latin Kvartal" Cup
Rússland - Moscow 1. mars 2008

Juvenile II Combination 1. mars 2008

Úrslit

1  Ivan Kalinin & Olga Ignaticheva Rússland
2  Maksim Panov & Violeta Rayskina Rússland
3  Svyatoslav Anchukov & Anastasiya Larchenko Rússland
4  Vyacheslav Samokhin & Kristina Stelnikova Rússland
5  Andrey Kovalev & Ekaterina Shelekhova Rússland
6  Vladislav Kolesnikov & Darina Pobegaylo Rússland
7  Aleksandr Reshetov & Ekaterina Malyakshina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Andrey Vysloukh & Darya Nelina Rússland
9  Andrey Pilipenko & Kristina Liventseva Rússland
10  Sergey Kotov & Anastasia Zaytseva Rússland
11  Sergey Aleynikov & Yulia Zemtsova Rússland
11  Ilya Senatorov & Ekaterina Panteleeva Rússland
13  Artiom Yarovoy & Alina Pavlikova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Valeriy Kravchenko & Sofya Shmukler Rússland
15  Igor Gogichaev & Arina Smirnova Rússland
16  Valentin Kaydalov & Irina Lyaschenko Rússland
17  Svyatoslav Abanosimov & Anastasiya Trachuk Rússland
18  Sergey Novoseltsev & Luiza Edigaryan Rússland
19  Aleksey Danilov & Veronika Starchenko Rússland
20  Fedor Voronov & Anna Bukhalina Rússland
21  Mark Glushko & Polina Semenova Rússland
21  Aleksandr Kuznetsov & Elizaveta Kaygorodova Rússland
23  Evgeniy Stepanchenko & Anastasiya Nikiforova Rússland
23  Vladimir Zhadan & Ekaterina Gorshkova Rússland

2. umferð (topp 49)

25  Mikhail Shlenskiy & Anna Utyamisheva Rússland
26  Daniil Bochkarev & Taisiya Priporova Rússland
27  Dmitriy Denisov & Kristina Voznesenskaya Rússland
28  Boris Kulakov & Valeriya Sytina Rússland
28  Konstantin Zamigulin & Mariya Gruzdeva Rússland
30  Aleksandr Vasetskiy & Yuliya Sumbaeva Rússland
30  Kirill Zakatov & Valeriya Smirnova Rússland
32  Maksim Senchik & Svetlana Belokurova Rússland
33  Konstantin Svechkar & Alina Ivanilova Rússland
34  Nikolay Trusevskiy & Olga Kovner Rússland
35  Yaroslav Vasiliv & Veronika Razinkova Rússland
36  Aleksey Derbilov & Veronika Vorobeva Rússland
36  Egor Gudkov & Vera Duganova Rússland
36  Mikhail Parfenov & Anastasiya Kuzina Rússland
39  Nikita Murzin & Kseniya Trufanova Rússland
40  Danila Vasnev & Alina Dautova Rússland
41  Radim Ramazanov & Marina Berkutova Rússland
42  Anton Miryasov & Darya Grebenyuk Rússland
43  Artem Gafarov & Kseniya Tarasyan Rússland
43  Maksim Novoseltsev & Darya Bondareva Rússland
45  Nikita Melnikov & Polina Gamzaeva Rússland
45  Gleb Sekachev & Polina Palchikovskaya Rússland
47  Gordey Zeldovich & Anastasiya Strashnova Rússland
48  Ali Tayekh & Darina Lapshina Rússland
48  Artem Toporov & Natalya Guseva Rússland

1. umferð (topp 59)

50  Dzhon Mnatsakanyan & Tamara Mkrtumyan Rússland
51  Ilya Finogenov & Ekaterina Rybalchenko Rússland
52  Maksim Kalinin & Kristina Grishina Rússland
53  Danila Dudin & Yuliya Gaydova Rússland
54  Dmitriy Vyatkin & Evgeniya Spektor Rússland
55  Daniil Kondratev & Anastasia Maksimova Rússland
55  Denis Raev & Svetlana Zhukova Rússland
57  Daniil Moskalenko & Valeriya Musina Rússland
58  Ilya Buturlin & Nataliya Razina Rússland
59  Sergey Driga & Aleksandra Fetisova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}