Results from Kyiv Open 2003 - IDSF International Open Latin 9. nóvember 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Kyiv Open 2003
Úkraína - Kyiv 8. nóvember 2003

IDSF International Open Latin 9. nóvember 2003

Úrslit

1  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
2  Olexandr Prysyazhnyuk & Anastasiya Kislina Úkraína
3  Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
4  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
5  Kirill Nikitin & Irina Naumova Rússland
6  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Roman Stepanov & Polina Teplenko Rússland
8  Benedetto Capraro & Marta Faiola Ítalía
9  Vitalijs Polikarpovs & Agita Baranovska Lettland
10  Georgiy Korolyov & Marta Sztobryn Pólland
11  Dorin Frecautanu & Elena Rabinovici Moldovía
11  Heiko Straile & Daniela Beckmann Þýskaland
13  Marcin Hakiel & Magda Soszynska Pólland
13  Tomas Hosek & Simona Svrckova Tékkland

Fjórðungsúrslit

15  Vladimir Baklanov & Leila Agaeva Rússland
16  Anton Ganopolskyy & Nataliya Magdalinova Þýskaland
17  Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
18  Stasys Brilis & Carolin Neumann Eistland
18  Anton Marchuk & Oxana Sidorenko Rússland
20  Ilia Russo & Yulia Russo Hvíta-Rússland
21  Artem Epifanov & Maria Kirillova Rússland
22  Vasili Marchenkov & Marina Skripnichenko Rússland
22  Konstantyn Voynarovskiy & Tetyana Kuzmenko Úkraína
24  Kiril Malovanyy & Olga Malovanaya Úkraína
24  Pavel Pasechnik & Elena Viscu Moldovía
26  Sinisa Vasic & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
27  Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
28  Mihai Gabriel Petre & Elwira Dominika Duda Rúmenía

2. umferð (topp 59)

29  Anton Baurov & Yulia Posmygaeva Rússland
30  Oleg Konnov & Elena Kazantseva Rússland
31  Andriy Dykyy & Iryna Zhebrak Úkraína
32  Artur Akautdinov & Yaroslava Danilenko Rússland
32  Pawel Wolanski & Katarzyna Swirska Pólland
34  Aleksander Demkin & Salome Lomsadze Georgía
35  Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
36  Mykhaylo Samoshchenko & Nataliya Maidiuk Úkraína
37  Sergiy Kvashyn & Liudmyla Bobrysheva Úkraína
38  Vitally Derendiaev & Ekaterina Samodelkina Rússland
39  Oleksey Gotsuliak & Yuliya Penkovska Úkraína
39  Róbert Magyari & Nanda Wolf Ungverjaland
39  Viktor Paliy & Veronika Burtova Úkraína
42  Kyrylo Khytrov & Olena Khablenko Úkraína
43  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
44  Anton Nesmelov & Evgenia Strizak Rússland
45  Kamil Urbaniak & Katarzyna Kapral Pólland
46  Roman Reut & Lyudmila Chegrinets Rússland
46  Vitaliy Rudenko & Iryna Levit Úkraína
46  Yuriy Sokyrko & Kateryna Silchenko Úkraína
49  Yevgen Borovik & Olena Martyshenko Úkraína
49  Yevgen Stepanov & Olga Moroz Úkraína
51  Vasile Constantin & Geanina Niculae Rúmenía
51  Maxym Litiyushkin & Ganna Yaskevich Úkraína
53  Serge Ribak & Olena Ribak (aka Isakova) Úkraína
53  Artur Samofalov & Yevgenia Rudenko Úkraína
53  Ilia Sidorenko & Katerina Starchak Úkraína
56  Oleksiy Bisko & Anna Palamarchuk Úkraína
56  Mykhailo Fedoruk & Julia Eremenko Úkraína
56  Giuseppe Parlett & Lauriane Gillieron Sviss
56  Oleksii Zahorujko & Kateryna Leonenko Úkraína

1. umferð (topp 92)

60  Damian Danielski & Agnieszka Kolanko Pólland
60  Yevgen Stadnyk & Oksana Sidak Úkraína
62  Andrey Chuvaev & Elena Safronova Rússland
62  Petr Knesl & Vladimira Matouskova Tékkland
62  Manuchar Manjavidze & Laura Kveladze Georgía
65  Mykhaylo Kandzyuba & Liliya Dmytrash Úkraína
65  Andriy Reva & Anastasiya Brailo Úkraína
67  Oleksandr Rondal & Olena Biliy Úkraína
68  Gleb Gorshkov & Olesia Gudyma Rússland
69  Valentin Vasin & Natalia Granko Úkraína
70  Mykyta Paladin & Oleksandra Sazonenko Úkraína
71  Yevgen Lapin & Olena Sokalska
71  Daniel Wiecek & Justyna Pieta Pólland
73  Aleksandr Anufriev & Alina Smirnova Rússland
73  Sergiy Arnautov & Anna Chamata Úkraína
73  Konstantin Buryak & Kateryna Katerynchyk Úkraína
73  Artem Chernysh & Olga Gryshchuk Úkraína
73  Oleksandr Karayvan & Tetiana Dzhala Úkraína
73  Igor Pylayy & Yevgenia Sorokina Úkraína
79  Volodymyr Akhlomov & Ruslana Karluchenko Úkraína
79  Evgen Safronov & Lena Butko Úkraína
79  Maxim Selikov & Katerina Simakina Úkraína
79  Andriy Volkov & Yana Kolobova Úkraína
83  Alexey Boychun & Oleksandra Knyzhko Úkraína
83  Vitaliy Gorgol & Kateryna Nosenko Úkraína
83  Igor Kremenchuk & Kateryna Marchuk Úkraína
83  Dmytro Kucher & Anastasiya Musiyaka Úkraína
83  Vyacheslav Mostsevoy & Maria Avrashko Úkraína
83  Oleksandr Prokopenko & Maryna Karpenko Úkraína
83  Vadym Pustovyy & Yuliya Misnyk Úkraína
83  Vadim Shabanov & Irina Gamzatova Aserbædsjan
83  Maksym Sidak & Olena Prymostko Úkraína
83  Tamer Uzgun & Aylan Vardar-uzgun Tyrkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}