Results from Kyiv Open 2003 - IDSF International Open Latin 9. nóvember 2003
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Kyiv Open 2003
Úkraína - Kyiv 8. nóvember 2003

IDSF International Open Latin 9. nóvember 2003

Úrslit

1  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
2  Olexandr Prysyazhnyuk & Anastasiya Kislina Úkraína
3  Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
4  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
5  Kirill Nikitin & Irina Naumova Rússland
6  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Roman Stepanov & Polina Teplenko Rússland
8  Benedetto Capraro & Marta Faiola Ítalía
9  Vitalijs Polikarpovs & Agita Baranovska Lettland
10  Georgiy Korolyov & Marta Sztobryn Pólland
11  Dorin Frecautanu & Elena Rabinovici Moldovía
11  Heiko Straile & Daniela Beckmann Þýskaland
13  Marcin Hakiel & Magda Soszynska Pólland
13  Tomas Hosek & Simona Svrckova Tékkland

Fjórðungsúrslit

15  Vladimir Baklanov & Leila Agaeva Rússland
16  Anton Ganopolskyy & Nataliya Magdalinova Þýskaland
17  Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
18  Stasys Brilis & Carolin Neumann Eistland
18  Anton Marchuk & Oxana Sidorenko Rússland
20  Ilia Russo & Yulia Russo Hvíta-Rússland
21  Artem Epifanov & Maria Kirillova Rússland
22  Vasili Marchenkov & Marina Skripnichenko Rússland
22  Konstantyn Voynarovskiy & Tetyana Kuzmenko Úkraína
24  Kiril Malovanyy & Olga Malovanaya Úkraína
24  Pavel Pasechnik & Elena Viscu Moldovía
26  Sinisa Vasic & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
27  Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
28  Mihai Gabriel Petre & Elwira Dominika Duda Rúmenía

2. umferð (topp 59)

29  Anton Baurov & Yulia Posmygaeva Rússland
30  Oleg Konnov & Elena Kazantseva Rússland
31  Andriy Dykyy & Iryna Zhebrak Úkraína
32  Artur Akautdinov & Yaroslava Danilenko Rússland
32  Pawel Wolanski & Katarzyna Swirska Pólland
34  Aleksander Demkin & Salome Lomsadze Georgía
35  Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
36  Mykhaylo Samoshchenko & Nataliya Maidiuk Úkraína
37  Sergiy Kvashyn & Liudmyla Bobrysheva Úkraína
38  Vitally Derendiaev & Ekaterina Samodelkina Rússland
39  Oleksey Gotsuliak & Yuliya Penkovska Úkraína
39  Róbert Magyari & Nanda Wolf Ungverjaland
39  Viktor Paliy & Veronika Burtova Úkraína
42  Kyrylo Khytrov & Olena Khablenko Úkraína
43  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
44  Anton Nesmelov & Evgenia Strizak Rússland
45  Kamil Urbaniak & Katarzyna Kapral Pólland
46  Roman Reut & Lyudmila Chegrinets Rússland
46  Vitaliy Rudenko & Iryna Levit Úkraína
46  Yuriy Sokyrko & Kateryna Silchenko Úkraína
49  Yevgen Borovik & Olena Martyshenko Úkraína
49  Yevgen Stepanov & Olga Moroz Úkraína
51  Vasile Constantin & Geanina Niculae Rúmenía
51  Maxym Litiyushkin & Ganna Yaskevich Úkraína
53  Serge Ribak & Olena Ribak (aka Isakova) Úkraína
53  Artur Samofalov & Yevgenia Rudenko Úkraína
53  Ilia Sidorenko & Katerina Starchak Úkraína
56  Oleksiy Bisko & Anna Palamarchuk Úkraína
56  Mykhailo Fedoruk & Julia Eremenko Úkraína
56  Giuseppe Parlett & Lauriane Gillieron Sviss
56  Oleksii Zahorujko & Kateryna Leonenko Úkraína

1. umferð (topp 92)

60  Damian Danielski & Agnieszka Kolanko Pólland
60  Yevgen Stadnyk & Oksana Sidak Úkraína
62  Andrey Chuvaev & Elena Safronova Rússland
62  Petr Knesl & Vladimira Matouskova Tékkland
62  Manuchar Manjavidze & Laura Kveladze Georgía
65  Mykhaylo Kandzyuba & Liliya Dmytrash Úkraína
65  Andriy Reva & Anastasiya Brailo Úkraína
67  Oleksandr Rondal & Olena Biliy Úkraína
68  Gleb Gorshkov & Olesia Gudyma Rússland
69  Valentin Vasin & Natalia Granko Úkraína
70  Mykyta Paladin & Oleksandra Sazonenko Úkraína
71  Yevgen Lapin & Olena Sokalska
71  Daniel Wiecek & Justyna Pieta Pólland
73  Aleksandr Anufriev & Alina Smirnova Rússland
73  Sergiy Arnautov & Anna Chamata Úkraína
73  Konstantin Buryak & Kateryna Katerynchyk Úkraína
73  Artem Chernysh & Olga Gryshchuk Úkraína
73  Oleksandr Karayvan & Tetiana Dzhala Úkraína
73  Igor Pylayy & Yevgenia Sorokina Úkraína
79  Volodymyr Akhlomov & Ruslana Karluchenko Úkraína
79  Evgen Safronov & Lena Butko Úkraína
79  Maxim Selikov & Katerina Simakina Úkraína
79  Andriy Volkov & Yana Kolobova Úkraína
83  Alexey Boychun & Oleksandra Knyzhko Úkraína
83  Vitaliy Gorgol & Kateryna Nosenko Úkraína
83  Igor Kremenchuk & Kateryna Marchuk Úkraína
83  Dmytro Kucher & Anastasiya Musiyaka Úkraína
83  Vyacheslav Mostsevoy & Maria Avrashko Úkraína
83  Oleksandr Prokopenko & Maryna Karpenko Úkraína
83  Vadym Pustovyy & Yuliya Misnyk Úkraína
83  Vadim Shabanov & Irina Gamzatova Aserbædsjan
83  Maksym Sidak & Olena Prymostko Úkraína
83  Tamer Uzgun & Aylan Vardar-uzgun Tyrkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}