Results from Korea Open Championships - IDSF International Open Latin 6. september 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Korea Open Championships
Suður-Kórea - Chun Cheon 6. september 2008

IDSF International Open Latin 6. september 2008

Úrslit

1  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
2  Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
3  Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
4  Jevgenijs Suvorovs & Andrea Zelinkova Lettland
5  Mirko Sciolan & Nuria Santalucia Ástralía
6  Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
8  Watcharakorn Suasuebpun & Warapa Jumbala Tæland
9  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
10  Kyung Won Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
10  Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
10  Yutaka Kubota & Miyuki Kubota Japan

Fjórðungsúrslit

13  Jiho Bae & Su Jung Jung Suður-Kórea
14  Myung Soo Kim & Su Min Kim Suður-Kórea
15  Nam Giyong & Choi Marg-eun Suður-Kórea
15  Seongho Jo & Daeun Yoo Suður-Kórea
15  Hyeon You Kim & Su Lim Lee Suður-Kórea
18  Nguyen Hai Anh & Nguyen Hong Thi Víetnam
18  Seongu Ji & Hyeonna Lee Suður-Kórea
18  Jaeho Jung & So-yeon Yoon Suður-Kórea
18  Su Ro Kim & Youn Bi Jung Suður-Kórea
22  Fong Waikin & Umei Kok Makaó
23  Beoyung-su Go & Sun Go Suður-Kórea
24  Jang Won Lee & You Ri Nam Suður-Kórea

1. umferð (topp 48)

25  Dong Hyun An & Eun Hye An Hong Kong
25  Jung Hyoun Park & Bok Hee Moon Suður-Kórea
27  Ha Yong Lee & Eun Ha Kim Suður-Kórea
28  Sung Su Lee & Mi Hwa Lee Suður-Kórea
29  Sea Jin Jang & Hye In Lee Suður-Kórea
30  Jung Hyun Hwang & Bo Ra Jang Suður-Kórea
31  Norwille Damasin & Joana Ninta Marciano Filips Eyjar
32  Hee Sang Kim & Seul Lee Bi Suður-Kórea
33  Hyung Suk Kim & Rum Jung Suður-Kórea
34  Hak Yong Choi & Eun Ah Jo Suður-Kórea
35  Tae Yeang Oh & Sael Ah Lee Suður-Kórea
36  Kyung Chan Lee & Ryang Hee Kwon Suður-Kórea
37  Il Eun & Sul Ki Kim Suður-Kórea
38  Hae Yook Lee & Sun Joo Kim Suður-Kórea
39  Jung Oh Kim & Yun Ju Jo Suður-Kórea
40  Sung-soo Kim & Da Yae Hong Suður-Kórea
41  Jung Hyun Park & In Hye Jung Suður-Kórea
41  Thirasuwat Pulworalop & Nuttharat Viriyapornpun Tæland
43  Junh Yung Hong & Su Isin Suður-Kórea
44  Lo Hong Kio & Lin Mui Makaó
45  Sun Ho Kim & So Yeon Park Suður-Kórea
45  Chi Youn Park & Hye In Ham Suður-Kórea
47  Jun Young Ahn & Eun Hur Suður-Kórea
47  Min Kang & Jin Hyung Park Suður-Kórea
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}