Results from Kodryanka 2005 - IDSF International Open Latin 24. apríl 2005
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Kodryanka 2005
Moldovía - Kishinev 23. apríl 2005

IDSF International Open Latin 24. apríl 2005

Úrslit

1  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
2  Evgeniy Imrekov & Elena Kalugina Rússland
3  Dorin Frecautanu & Elena Rabinovici Moldovía
4  Ojars Bacis & Santa Lodina Lettland
5  Andrei Prosvirnin & Yulia Rogozina Rússland
6  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
8  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
8  Pavel Pasechnik & Elena Mantaluta Moldovía
10  Artem Gritsiuk & Maria Netkach Rússland
10  Trendafil Sarmov & Radostina Ivanova Búlgaría
12  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Skarlato & Kateryna Katerynchyk Úkraína
14  Dumitru Doga & Alexandra Malai Moldovía
15  Oktavian Para & Elena Cravciuc Moldovía
16  Stefan Ciubotaru & Marina Bazarova Moldovía
17  Artem Chernysh & Ekaterina Okorokova Úkraína
18  Vasili Poplavskiy & Anna Matus Moldovía
19  Mihail Ciobanu & Iana Gorodianova Moldovía
20  Dmitri Pakhomov & Yekaterina Migunova Rússland
21  Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
22  Mikhail Fadeev & Iulia Vorosilova Moldovía
22  Pavel Jitariuc & Olga Ivanova Moldovía
24  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría

2. umferð (topp 38)

25  Lucian Dimitras & Elena Samarina Moldovía
25  Yuri Grigorica & Olga Covalenco Moldovía
27  Adrian Ciutoiu & Cristina Georgiana Niculita Rúmenía
28  Ivan Cosman & Marina Zagoruico Moldovía
28  Stanislav Suravschii & Ilona Revetcaia Moldovía
30  Razvan Dorin Galban & Emilia Oprea Rúmenía
31  Sergiu Burlacu & Ana Guranda Moldovía
32  Andrei Andronic & Ekaterina Dosan Moldovía
32  Igor Colac & Doina Milinceanu Moldovía
32  Petru Moscaliuc & Olga Goncearuc Moldovía
35  Evghenii Lungu & Ludmila Samrai Moldovía
36  Costin Bocan & Irene Stanciu Rúmenía
37  Sergiy Stasyuk & Iryna Shamanovska Úkraína
38  Andrei Caisin & Ecaterina Mantaluta Moldovía

1. umferð (topp 56)

39  Dmitrii Turcan & Xenia Petrova Moldovía
40  Roman Manolachi & Natalia Gutu (aka Paun) Moldovía
41  Ghenadii Jitariuc & Natalia Ivanova Moldovía
42  Nicolae Colac & Ina Chicu Moldovía
42  Catalin Macovei & Carolina Simion Moldovía
44  Octavian Cepurjinschii & Olga Chiricenco Moldovía
45  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
46  Alexandr Hudorozhtsov & Aneta Oglezneva Moldovía
47  Nelu Girbu & Oxana Lavrinenco Moldovía
48  Serghei Andreev & Ana Brodetcaia Moldovía
48  Victor Vecitomov & Ecaterina Cuziminscaia Moldovía
50  Radu Botnariuc & Daniela Botnariuc Moldovía
50  Alexandr Voloh & Ecaterina Bocancea Moldovía
52  Peter Adamcik & Dana Pisoftova Tékkland
52  Serghei Dimcenco & Natalia Harabagiu Moldovía
52  Maxim Furtuna & Ksenia Spinu Moldovía
52  Radu Pastuhov & Vanda Pantiuh Moldovía
52  Nicolai Sasorin & Cristina Barbuta Moldovía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}