Results from Kodryanka 2005 - IDSF International Open Latin 24. apríl 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Kodryanka 2005
Moldovía - Kishinev 23. apríl 2005

IDSF International Open Latin 24. apríl 2005

Úrslit

1  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
2  Evgeniy Imrekov & Elena Kalugina Rússland
3  Dorin Frecautanu & Elena Rabinovici Moldovía
4  Ojars Bacis & Santa Lodina Lettland
5  Andrei Prosvirnin & Yulia Rogozina Rússland
6  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
8  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
8  Pavel Pasechnik & Elena Mantaluta Moldovía
10  Artem Gritsiuk & Maria Netkach Rússland
10  Trendafil Sarmov & Radostina Ivanova Búlgaría
12  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Skarlato & Kateryna Katerynchyk Úkraína
14  Dumitru Doga & Alexandra Malai Moldovía
15  Oktavian Para & Elena Cravciuc Moldovía
16  Stefan Ciubotaru & Marina Bazarova Moldovía
17  Artem Chernysh & Ekaterina Okorokova Úkraína
18  Vasili Poplavskiy & Anna Matus Moldovía
19  Mihail Ciobanu & Iana Gorodianova Moldovía
20  Dmitri Pakhomov & Yekaterina Migunova Rússland
21  Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
22  Mikhail Fadeev & Iulia Vorosilova Moldovía
22  Pavel Jitariuc & Olga Ivanova Moldovía
24  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría

2. umferð (topp 38)

25  Lucian Dimitras & Elena Samarina Moldovía
25  Yuri Grigorica & Olga Covalenco Moldovía
27  Adrian Ciutoiu & Cristina Georgiana Niculita Rúmenía
28  Ivan Cosman & Marina Zagoruico Moldovía
28  Stanislav Suravschii & Ilona Revetcaia Moldovía
30  Razvan Dorin Galban & Emilia Oprea Rúmenía
31  Sergiu Burlacu & Ana Guranda Moldovía
32  Andrei Andronic & Ekaterina Dosan Moldovía
32  Igor Colac & Doina Milinceanu Moldovía
32  Petru Moscaliuc & Olga Goncearuc Moldovía
35  Evghenii Lungu & Ludmila Samrai Moldovía
36  Costin Bocan & Irene Stanciu Rúmenía
37  Sergiy Stasyuk & Iryna Shamanovska Úkraína
38  Andrei Caisin & Ecaterina Mantaluta Moldovía

1. umferð (topp 56)

39  Dumitru Turcan & Xenia Petrova Moldovía
40  Roman Manolachi & Natalia Gutu (aka Paun) Moldovía
41  Ghenadii Jitariuc & Natalia Ivanova Moldovía
42  Nicolae Colac & Ina Chicu Moldovía
42  Catalin Macovei & Carolina Simion Moldovía
44  Octavian Cepurjinschii & Olga Chiricenco Moldovía
45  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
46  Alexandr Hudorozhtsov & Aneta Oglezneva Moldovía
47  Nelu Girbu & Oxana Lavrinenco Moldovía
48  Serghei Andreev & Ana Brodetcaia Moldovía
48  Victor Vecitomov & Ecaterina Cuziminscaia Moldovía
50  Radu Botnariuc & Daniela Botnariuc Moldovía
50  Alexandr Voloh & Ecaterina Bocancea Moldovía
52  Peter Adamcik & Dana Pisoftova Tékkland
52  Serghei Dimcenco & Natalia Harabagiu Moldovía
52  Maxim Furtuna & Ksenia Spinu Moldovía
52  Radu Pastuhov & Vanda Pantiuh Moldovía
52  Nicolai Sasorin & Cristina Barbuta Moldovía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}