Results from Kistelek Open 2012 - WDSF World Junior II Latin 22. september 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Kistelek Open 2012
Ungverjaland - Kistelek 22. september 2012

WDSF World Junior II Latin 22. september 2012

Úrslit

1  Vyacheslav Samokhin & Alina Karapetyan Rússland
2  Yaroslav Brovarskyy & Elyzaveta Gyzhko Úkraína
3  Vladislav Kolesnikov & Anna Isakovich Rússland
4  Luigi Battaglia & Emilia Paolicelli Ítalía
5  Mateusz Brzozowski & Justyna Mozdzonek Pólland
6  Dawid Podgajny & Oliwia Popek Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nino Kleindienst & Urska Bencak Slóvenía
8  Leonardo Lini & Mia Gabusi Ítalía
9  Daniil Rostvinschii & Anastasia Stan Moldovía
10  Jure Bergant & Ana Mesec Slóvenía
10  Stefan Malin Sofroni & Alexandra Lacramioara Acatrinei Rúmenía
12  Igor Bodyagin & Anastasiya Bodyagina Þýskaland
13  Igor Reznik & Kristina Godunova Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  Alexandru Valentin Dumitru & Cezara Banu Rúmenía
15  Ádám Hatházi & Nika Stefanic Ungverjaland
15  Patryk Ploszaj & Anna Kaczmarski Bandaríkin
17  Vedran Sraga & Iva Risek Króatía
18  Georg Gritsai & Jekaterina Blinkova Eistland
18  Nikola Novak & Klara Adamova Tékkland
20  Kaspar Kolk & Sofia Savenko Eistland
20  Mishael Omri & Liel Moreinis Ísrael
20  Nicholas Stevens & Alexandra Gutkovich Bandaríkin
20  Orestas Vasiliauskas & Olivija Gramaliauskaite Litháen
24  Konstantin Selin & Svetlana Dulub Hvíta-Rússland
25  Dan Sramek & Barbora Horakova Tékkland
26  Petur Gunnarsson & Rakel Matthiasdottir Ísland

2. umferð (topp 49)

27  Victor Catalin Cauca & Natalie Winter Danmörk
27  Nikita Lipen & Elizaveta Umrihina Hvíta-Rússland
27  David Ovsievitch & Maria Sedin Þýskaland
27  Lari Urevich & Yael Pasternak Ísrael
31  Lauri Linnaranta & Melis Görsoy Finnland
32  David Bjarni Chiarolanzio & Helga Sigrun Hermannsdottir Ísland
32  Karlis Didrihsons & Elina Kalvane Lettland
32  Alexander Georgiev & Ventzislava Bormanlilska Búlgaría
32  Dan Pseneac & Alexandrina Bicov Moldovía
36  Tin Sanjkovic & Lucija Sabolek Króatía
37  Baurzhan Beken & Nargiza Sarsebekova Kasakstan
37  Ljuboslav Stoev & Miroslava Doicheva Búlgaría
39  Lucas Samuel Lopez & Mar Albelda Spánn
40  Emil Kabirov & Karolina Plaziy Frakkland
40  Daniel Toth & Zuzana Povinska Slovakía
42  Everts Gulbis & Gunta Anda Zabrauska Lettland
43  Kazuki Sugawara & Sakura Mitsuhashi Japan
44  Hugo Gustafsson & Anna Götborg Svíþjóð
44  Dominik Jasiczek & Sharon Bron Austurríki
46  Lucas Felici & Lisa Laffargue Frakkland
46  Sergi Pons Duran & Natalia Atilano Barcelo Spánn
48  Özgün Dogan & Nursen Özhan Tyrkland
49  Nariman Ashenov & Aruzan Aldasheva Kasakstan

1. umferð (topp 65)

50  Mihály Pellei & Zsuzsanna Hercsik Ungverjaland
51  Dominik Fus & Andrea Feher Austurríki
51  Christoffer Höjmark Thomsen & Sandra Overballe Pedersen Danmörk
51  Edvinas Ringys & Rugile Monginaite Litháen
55  Kento Ebihara & Natsumi Tokuno Japan
55  Sinan Ozcan & Damla Koken Tyrkland
57  Quentin Chippaux & Elsa Bois Frakkland
58  Arthemy Kokhanov & Abigail Xinkas Kanada
59  Nedeljko Kraljevic & Nora Cavkunovic Serbía
59  Jordan Maguire & Laura Robinson England
61  Ingemar Moberg & Alexandra Kaleta Svíþjóð
62  Benjamin Lindström & Emma-jemina Liljestrand Finnland
63  Mathew Duffin & Jade McCabe England
64  Ivan Bokor & Lena Josivljevic Serbía
65  Christopher Mejia & Camila Arboleda Ecuador
66  Alexander Mikhaylov & Alexandra Nozdrina Belgía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}