Results from Kharkiv Open 2006 - IDSF International Open Latin 3. desember 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Kharkiv Open 2006
Úkraína - Kharkiv 2. desember 2006

IDSF International Open Latin 3. desember 2006

Úrslit

1  Mikhail Kolomiets & Anna Gudyno Rússland
2  Kirill Nikitin & Elena Gabdrakhmanova Rússland
3  Pavel Ivanov & Olga Barannikova Rússland
4  Stefan Ciubotaru & Marina Bazarova Moldovía
5  Vasili Marchenkov & Marina Skripnichenko Rússland
6  Oleg Shik & Anna Fernebok Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Albert Akopian & Natalya Abramova Armenía
8  Aleksandr Altukhov & Oksana Dmytrenko Úkraína
9  Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Rússland
9  Dmitriy Nikolaev & Yulya Zhylko Hvíta-Rússland
11  Dmytro Rosenko & Dariya Babay Úkraína
12  Maxym Litiyushkin & Kateryna Yovyk Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
14  Alexander Andreev & Irina Domokurova Bandaríkin
14  Mikhail Fadeev & Iulia Vorosilova Rússland
14  Sergiy Stasyuk & Aliona Khomyakova Úkraína
17  Aleksei Sokolkov & Natalya Ivanova Rússland
17  Vadim Usovitch & Marina Chernoshei Hvíta-Rússland
19  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
20  Evgeni Savatin & Nadiezda Stepochkina Rússland
21  Anton Beregovoy & Kamilla Kerimhanova Eistland
22  Mikhail Schepkin & Natalya Knyazeva Rússland
23  Dmytro Morozov & Olena Pul Úkraína
24  Igor Ustymovych & Mariya Zaichenko Úkraína

2. umferð (topp 38)

25  Andrey Lagzdinsh & Irina Leshchenko Úkraína
25  George Osadchy & Elizaveta Tavrovskaya Rússland
27  Oleg Kireev & Maria Poklady Úkraína
27  Andrey Mozheyko & Iulia Melnik Rússland
27  Dmytro Shylov & Khrystyna Moshenska Úkraína
30  Aleksandr Pochtarenko & Krystyna Vysokos Úkraína
31  Sergiy Tyutkalo & Yana Rusenyuk Úkraína
32  Vadim Volkov & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
33  Evgeniy Klimov & Tatyana Trofimova Rússland
34  Sergey Tril & Kateryna Levchenko Úkraína
35  Maksym Brenda & Anna Shkuropatova Úkraína
36  Valeriy Shokhin & Vera Litvinova Úkraína
37  Nazar Alekseev & Natalya Ryabtseva Úkraína
37  Anton Scherban & Olga Koshienko Úkraína

1. umferð (topp 57)

38  Artem Pohribnyy & Iuliana Dzhulai Úkraína
39  Dmitriy Bushnyakov & Bella Smolentseva Rússland
40  Yuriy Kravchenko & Olga Takhtamysheva Úkraína
41  Stanislav Statiev & Elena Zaytseva Úkraína
42  Vitaliy Medyanik & Natalya Leshchenko Úkraína
43  Dmitriy Semyenuk & Ganna Krapivnitska Úkraína
44  Denys Dyachenko & Alina Lyubetska Úkraína
44  Alex Malashenko & Nataliya Zhook Úkraína
46  Ivan Kurganskiy & Alina Sivatchenko Úkraína
46  Alexandr Lupalov & Liubov Melnik Úkraína
48  Alexandr Marchenko & Margaryta Garmash Úkraína
49  Artem Balabaev & Anastasiya Sotynova Úkraína
49  Vitaliy Burkaltsev & Yana Vasilenko Úkraína
49  Konstantin Buryak & Darya Shedova Úkraína
49  Vyacheslav Marinesku & Olena Starodubska Úkraína
53  Dimitri Gutkov & Lena Levada Úkraína
53  Paul Remenyk & Kristina Gladchenko Úkraína
55  Dmytro Stepanenko & Olena Lubyanitska Úkraína
55  Jurij Sugar & Ekaterina Sivolap Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}