Results from Italian Championships - Youth U18 Standard 28. janúar 2006
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Italian Championships
Ítalía - Foligno 27. janúar 2006

Youth U18 Standard 28. janúar 2006

Úrslit

1  Andrea De Angelis & Virginia Nocella Ítalía
2  Davide Mariani & Debora Mancinelli Ítalía
3  Simone Pigliacelli & Francesca Tocca Ítalía
4  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
5  Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
6  Mirco Napoletano & Alessia Laraspata Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
8  Gianni Caliandro & Ilenia Spedicato Ítalía
9  Alessandro Lippi & Ginevra Diotallevi Ítalía
10  Fabio Bellucci & Erika dal Sasso Ítalía
11  Graziano Sambucci & Elisa Ceccarelli Ítalía
12  Cristian Giusti & Roberta Giacomi Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Mario Cecinati & Amalia Genchi Ítalía
14  Luigi Francescangeli & Noemi Oriolesi Ítalía
15  Alfonso Tarallo & Maria Policino Ítalía
16  Sasha Marini & Denise Pedicone Ítalía
16  Pasquale Pirozzi & Rosa Anna Paone Ítalía
18  Nicola Zaccheddu & Alessandra Cogoni Ítalía
19  Ezio Mattioli & Azzurra Dogana Ítalía
20  Pasquale Farina & Stefania Valente Ítalía
21  Gioacchino Capocchiano & Alessandra Piccoli Ítalía
22  Piero Florio & Gabriella Nastasia Ítalía
23  Alessio Diska & Serena Borin Ítalía
24  Pierpaolo Chiantera & Cristina Chiantera Ítalía

2. umferð (topp 48)

25  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
26  Adamo Russo & Nadia Biasone Ítalía
27  Lorenzo Appicciutoli & Martina Scianitti Ítalía
27  Antonio Ferrante & Eleonora Filippi Ítalía
27  Valerio Monaco & Veronica Monaco Ítalía
30  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
30  Roberto Guida & Lucrezia Giuliani Ítalía
32  Mirko Spano & Serena Quadrelli Ítalía
33  Daniele Frappolli & Shana Barchetti Ítalía
33  Gerardo Schiavone & Cosimina Coralluzzo Ítalía
35  Roberto Mangione & Calanna Giorgia Masi Ítalía
35  Bruno Picconi & Carlotta Liardi Ítalía
37  Ferdinando Lamberti & Alessia Santo Ítalía
38  Stefano Sirch & Luigjina Shkupa Ítalía
39  Stefano Barbizzi & Valentina Brandimarte Ítalía
39  Daniele Graziosi & Barbara Di Filippo Ítalía
39  Ivan Iacobbe & Elisa Del Fabbro Ítalía
42  Ivan Carillo & Imma Coti Ítalía
42  Domenico Salanti & Anna Di Rico Ítalía
44  Giovanni Rauso & Rossella Santo Ítalía
44  Eros Sciamanna & Selene Straccia Ítalía
46  Ivo Lodesani & Ida Sicilia Ítalía
46  Andrea Marta & Barbara Mangiavacchi Ítalía
48  Tonino Bellingheri & Giovanna Bellingheri Ítalía

1. umferð (topp 57)

49  Giuseppe Marinelli & Silvia Marinelli Ítalía
50  Manuel Cardone & Deborah Giardini Ítalía
50  Sebastian Mureddu & Martina Colella Moldovía
50  Fabio Ressa & Annalisa Ressa Ítalía
53  Carmine Russo & Veronica Ramaglia Ítalía
54  Stefano Di Brino & Alessia Maruggi Ítalía
55  Andrea Falamesca & Beatrice De Muto Ítalía
55  Andrea Minutella & Martina Virzi Ítalía
57  Giuseppe Ruffo & Elena Mandolito Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}