Results from IsterCup 2003 - IDSF International Open Standard 21. júní 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IsterCup 2003
Slovakía - Bratislava 20. júní 2003

IDSF International Open Standard 21. júní 2003

Úrslit

1  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
2  Benedetto Ferruggia & Agnieszka Kazmierczak Pólland
3  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
4  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
5  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
6  Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [12] Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
8  [16] Marc Scheithauer & Kerstin Stettner Þýskaland
9  [13] Kamil Urbaniak & Katarzyna Kapral Pólland
10  [12] Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
11  [6] Vaidotas Lacitis & Paulina Glazik Pólland
12  [4] Stefan Cermak & Kristina Kamenicka Slovakía
12  [4] Rafal Olek & Magda Groszek Pólland

Fjórðungsúrslit

14  [14] Josef Kovacs & Michaela Havlikova Slovakía
15  [12] Robert Pavlik & Eva Prnova Slovakía
15  [12] Ales Pipan & Nina Salobir Slóvenía
17  [11] Tomas Surovec & Denisa Halicka Slovakía
18  [10] Grzegorz Brzeszczak & Tamara Szymerska Pólland
18  [10] Michael Gmoser & Kerstin Danzer Austurríki
20  [8] Krzysztof Bozek & Lenka Matouskova Tékkland
21  [7] Rainer Mauerhofer & Elke Gehrsitz Austurríki
21  [7] Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
23  [2] Jacek Fidurski & Aneta Mirska Pólland
24  [1] Bernhard Maier & Katherina Kurzthaler Austurríki
24  [1] Radoslav Zofcin & Petra Stefankova Slovakía

2. umferð (topp 37)

26  [30] Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
27  [26] Robert Meszaros & Barbora Topolska Slovakía
28  [23] Lukasz Trochimiak & Agnieszka Szawiel Pólland
29  [21] Marek Kosaty & Malgorzata Grzadka Pólland
30  [16] Andrea Guizzardi & Giada Magagnoli Ítalía
30  [16] Petr Knesl & Vladimira Matouskova Tékkland
32  [14] Tomasz Lowinski & Magda Niewiadomska Pólland
33  [11] Peter Halmo & Katarina Komorova Slovakía
34  [10] Philipp Kaufmann & Sandra Kaufmann (aka Sowa) Austurríki
35  [6] Andras Vigh & Ildiko Medgyes Ungverjaland
36  [5] Balazs Kiss & Andrea Magyari Ungverjaland
37  [4] Juraj Adam & Kristina Benkovicova Slovakía

1. umferð (topp 46)

38  [24] David Schavel & Xenia Dvorinova Slovakía
38  [24] Stanislav Sram & Lenka Ourednikova Tékkland
40  [21] Jan Herodek & Lenka Pokorna Tékkland
41  [15] Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
42  [10] Piotr Skoczylas & Agata Skoczylas Pólland
42  [10] Mario Vítek & Erika Stefkova Slovakía
44  [9] Vsevolod Levytskyy & Julia Cibulska Úkraína
45  [6] Petr Blahovsky & Renata Huckova Slovakía
46  Jiri Precektor & Lenka Reznerova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}