Results from IsterCup 2003 - IDSF International Open Standard 21. júní 2003
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IsterCup 2003
Slovakía - Bratislava 20. júní 2003

IDSF International Open Standard 21. júní 2003

Úrslit

1  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
2  Benedetto Ferruggia & Agnieszka Kazmierczak Pólland
3  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
4  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
5  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
6  Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [12] Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
8  [16] Marc Scheithauer & Kerstin Stettner Þýskaland
9  [13] Kamil Urbaniak & Katarzyna Kapral Pólland
10  [12] Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
11  [6] Vaidotas Lacitis & Paulina Glazik Pólland
12  [4] Stefan Cermak & Kristina Kamenicka Slovakía
12  [4] Rafal Olek & Magda Groszek Pólland

Fjórðungsúrslit

14  [14] Josef Kovacs & Michaela Havlikova Slovakía
15  [12] Robert Pavlik & Eva Prnova Slovakía
15  [12] Ales Pipan & Nina Salobir Slóvenía
17  [11] Tomas Surovec & Denisa Halicka Slovakía
18  [10] Grzegorz Brzeszczak & Tamara Szymerska Pólland
18  [10] Michael Gmoser & Kerstin Danzer Austurríki
20  [8] Krzysztof Bozek & Lenka Matouskova Tékkland
21  [7] Rainer Mauerhofer & Elke Gehrsitz Austurríki
21  [7] Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
23  [2] Jacek Fidurski & Aneta Mirska Pólland
24  [1] Bernhard Maier & Katherina Kurzthaler Austurríki
24  [1] Radoslav Zofcin & Petra Stefankova Slovakía

2. umferð (topp 37)

26  [30] Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
27  [26] Robert Meszaros & Barbora Topolska Slovakía
28  [23] Lukasz Trochimiak & Agnieszka Szawiel Pólland
29  [21] Marek Kosaty & Malgorzata Grzadka Pólland
30  [16] Andrea Guizzardi & Giada Magagnoli Ítalía
30  [16] Petr Knesl & Vladimira Matouskova Tékkland
32  [14] Tomasz Lowinski & Magda Niewiadomska Pólland
33  [11] Peter Halmo & Katarina Komorova Slovakía
34  [10] Philipp Kaufmann & Sandra Kaufmann (aka Sowa) Austurríki
35  [6] Andras Vigh & Ildiko Medgyes Ungverjaland
36  [5] Balazs Kiss & Andrea Magyari Ungverjaland
37  [4] Juraj Adam & Kristina Benkovicova Slovakía

1. umferð (topp 46)

38  [24] David Schavel & Xenia Dvorinova Slovakía
38  [24] Stanislav Sram & Lenka Ourednikova Tékkland
40  [21] Jan Herodek & Lenka Pokorna Tékkland
41  [15] Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
42  [10] Piotr Skoczylas & Agata Skoczylas Pólland
42  [10] Mario Vítek & Erika Stefkova Slovakía
44  [9] Vsevolod Levytskyy & Julia Cibulska Úkraína
45  [6] Petr Blahovsky & Renata Huckova Slovakía
46  Jiri Precektor & Lenka Reznerova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}