Results from IsterCup 2003 - IDSF International Open Latin 20. júní 2003
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IsterCup 2003
Slovakía - Bratislava 20. júní 2003

IDSF International Open Latin 20. júní 2003

Úrslit

1  Kevin Clifton & Anna Melnikova-Duknauske England
2  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
3  Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
4  Jakub Davidek & Michaela Gatekova Tékkland
5  Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
6  Stefan Green & Zeudi Zanetti Nýja Sjáland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [19] Marcin Hakiel & Magda Soszynska Pólland
8  [14] Kamil Urbaniak & Katarzyna Kapral Pólland
9  [13] Jevgenijs Arapochkin & Lucia Kubasova Slovakía
10  [12] Adam Galazka & Anna Ramiaczek Pólland
10  [12] Martin Wünsch & Andrea Zelinkova Slovakía
12  [10] Piotr Szelest & Diana Klos Pólland

Fjórðungsúrslit

13  [29] Vladimir Velev & Gabriella Bodócs Austurríki
14  [23] Andre Boss & Rossella Sedicina Sviss
15  [21] György Köcse & Martina Váradi Ungverjaland
16  [20] Petr Cadek & Michaela Krupickova Tékkland
16  [20] Pawel Wolanski & Katarzyna Swirska Pólland
18  [18] Andras Faluvegi & Orsolya Toth Ungverjaland
18  [18] Norbert Mika & Paulina Leszczynska Pólland
20  [17] Tomas Surovec & Denisa Halicka Slovakía
21  [14] Dmytro Kucher & Kateryna Katerynchyk Úkraína
22  [13] Robert Meszaros & Barbora Topolska Slovakía
23  [8] Krzysztof Bozek & Lenka Matouskova Tékkland
23  [8] Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland

2. umferð (topp 36)

25  [32] Miroslav Kucera & Paula Kubejova Slovakía
26  [31] Nikola Radak & Milena Zogovic Serbía
27  [30] Tomasz Rachwalski & Anna Protas Pólland
28  [29] Stefan Cermak & Kristina Kamenicka Slovakía
29  [28] Yevgen Stepanov & Olga Moroz Úkraína
30  [27] Vadim Gazda & Jasmina Arko Slóvenía
31  [26] Wojciech Wolinowski & Aleksandra Kulczycka Pólland
32  [15] Petr Knesl & Vladimira Matouskova Tékkland
32  [15] Attila Torok & Christiana Leuthner Austurríki
34  [13] Miha Vodicar & Anna De Domizio Slóvenía
35  [9] Peter Kanavor & Eliska Krnacova Slovakía
35  [9] Noel Kiss & Tímea Tasi Ungverjaland

1. umferð (topp 52)

37  [26] Lukas Hojdan & Jana Gojova Tékkland
37  [26] Danut-gabriel Tepuru & Anca Nisipeanu Rúmenía
39  [21] József Kardos & Erika Kardos Ungverjaland
39  [21] Jaroslav Suchy & Eva Krejcirova Tékkland
41  [20] Andrea Guizzardi & Giada Magagnoli Ítalía
41  [20] Waldemar Kabala & Lidia Muller Pólland
43  [12] Mario Kovacs & Jana Terekova Slovakía
44  [10] Luka Serdinsek & Teja Ferk Slóvenía
44  [10] Petr Simon & Zuzana Prokopova Tékkland
46  [9] Maros Chmelik & Kristina Supinova Slovakía
46  [9] Ivan Kristel & Martina Jakubcova Slovakía
46  [9] Stefan Rauscher & Tamara Richartz Austurríki
49  [4] Martin Andrasi & Lenka Sixtova Tékkland
50  [1] Martin Petrik & Michaela Halova Tékkland
51  Gabriel Rasi & Michaela Komorova Slovakía
51  David Schavel & Xenia Dvorinova Slovakía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}