Results from International Diamond Cup 2008 - Youth Standard 23. mars 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Diamond Cup 2008
Rússland - Moscow 22. mars 2008

Youth Standard 23. mars 2008

Úrslit

1  Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
2  Evgeniy Mushtukov & Yuliya Rodina Rússland
3  Evgeniy Kuznetsov & Ekaterina Polevtsova Rússland
4  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
5  Boris Shmidt & Olga Vasilieva Rússland
6  Aleksey Polovnikov & Anna Argun Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrey Belyaev & Kristina Krukhmaleva Rússland
8  Evgeniy Barskiy & Ksenia Isakova Rússland
8  Andrey Dubinkin & Kira Kuprienko Rússland
10  Vitaliy Ryzhukhin & Veronika Titova Rússland
11  Arzuman Gadzhiev & Ekaterina Sedova Rússland
12  Aleksei Eliseev & Elizaveta Mokeeva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Maksimilian Polosatov & Yuliya Burenicheva Rússland
14  Yuriy Afonin & Ekaterina Maksimova Rússland
15  Andrey Khvorostov & Alisa Butova Rússland
16  Aleksandr Ignatov & Svetlana Vinogradova Rússland
17  Svyatoslav Yachmenev & Olga Gandembul Rússland
18  Ilya Dementev & Kseniya Lapkina Rússland
19  Pavel Zhigarev & Ekaterina Sivri Rússland
20  Aleksandr Safiullin & Elena Komkova Rússland
21  Igor Ammosov & Nadezhda Artamonova Rússland
22  Vladislav Sopikov & Kseniya Abrosimova Rússland
23  Igor Cheban & Aleksandra Filimonova Rússland
24  Ilya Kolebakin & Lyubov Gabbasova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Viktor Kobelev & Kseniya Aleksandrova Rússland
26  Maksim Mikhalev & Polina Kuzovleva Rússland
26  Ilya Sakharov & Sofiya Schipskaya Rússland
28  Pavel Vays & Darya Voroshilova Rússland
29  Denis Vazhenin & Zhanna Simonova Rússland
30  Evgeniy Rozin & Anna Oblakova Rússland
30  Ivan Safronov & Margarita Vilkova Rússland
32  Andrei Rakitin & Olga Bochkareva Rússland
33  Dmitriy Melnikov & Alexandra Demina Rússland
34  Nikita Khudyakov & Anna Fedotova Rússland
35  Grigoriy Biryukov & Elena Bashmakova Rússland
35  Evgeniy Polyakov & Anastasiya Vedeneeva Rússland
37  Igor Arsenev & Olga Khafizova Rússland
37  Viktor Kokhov & Yana Satalkina Rússland
39  Nikita Gromov & Lolita Zhelenkova Rússland
39  Ivan Kononenko & Anastasiya Sainkina Rússland
41  Anton Datsyuk & Lyussiya Zebreva Rússland
41  Vadim Shtykov & Anastasiya Grokholskaya Rússland
41  Sergey Zorin & Ekaterina Naumova Rússland
44  Artem Shipilov & Elena Kondrateva Rússland
45  Evgeniy Klochkov & Kseniya Osadina Rússland
46  Semen Osipov & Alina Vinogradova Rússland
47  Denis Shardin & Anastasiya Gerasimova Rússland
48  Evgeniy Bobkov & Annamariya Dreglya Rússland

1. umferð (topp 77)

49  Alexey Poliakov & Elena Litvinyuk Rússland
50  Andrey Chumachenko & Anastasiya Izvekova Rússland
50  Aleksandr Fomin & Anna Bochkareva Rússland
52  Konstantin Gornostaev & Ekaterina Afanaseva Rússland
53  Dmitriy Kuznetsov & Diana Rogushina Rússland
53  Dmitriy Smetankin & Yana Samofalova Rússland
55  Pavel Semenov & Anna Maksimova Rússland
56  Evgeny Mironov & Anastasiya Maksimova Rússland
57  Anton Sokolov & Anastasiya Kryukova Rússland
57  Stanislav Startsev & Alena Bartukhina Rússland
59  Maksim Spirin & Antonina Darcheva Rússland
60  Viktor Smetankin & Elena Stupina Rússland
61  Ivan Markin & Darya Bezmenova Rússland
62  Igor Troyanovich & Valeriya Batt Rússland
63  Maksim Blinov & Mariya Astafeva Rússland
63  Sergey Krasnov & Elizaveta Khomyakova Rússland
63  Maksim Smirnov & Darya Efimtseva Rússland
66  Dmitriy Litvinenko & Alena Leonova Rússland
66  Maksim Zhavoronkin & Darya Panfilova Rússland
68  Daniil Egorenko & Yulia Baykeeva Rússland
69  Igor Dudenkov & Natalya Rupina Rússland
69  Konstantin Semenov & Anastasiya Gotovchik Rússland
71  Pavel Tsarev & Polina Tsareva Rússland
72  Anton Smirnov & Kseniya Peshkova Rússland
73  Konstantin Goryachev & Ekaterina Novikova Rússland
73  Sergey Markin & Valeria Solovyeva Rússland
75  Rodion Titov & Ekaterina Tolmacheva Rússland
76  Yaroslav Vysokikh & Ekaterina Spiridonova Rússland
77  Anton A Volkov & Zoya Grigoreva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}