Results from International Championships 2012 - Under 21 Ballroom 10. október 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2012
England - Brentwood/London 9. október 2012

Under 21 Ballroom 10. október 2012

Úrslit

1  Edmund Ault & A Reum Han England
2  Wojciech Jeschke & Malgorzata Kowalska Pólland
3  Cheng Yi Ming & Liu Jiao Kína
4  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
5  Andrej Volkov & Anastasiya Kravchenko Rússland
6  Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [30] Yuchen Du & Fan Gao Kína
7  [30] Gerds Ivuskans & Beate-katrina Zeltina Lettland
9  [29] Michal Le & Izabela Skierska Pólland
9  [29] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
11  [21] Linghao Kang & Anran Xing Kína
12  [19] Ruslan Kalyuzhnyy & Valeryya Kalyschuk Úkraína
12  [19] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Pólland
14  [15] Luke Miller & Hanna Cresswell England
15  [11] Vladislav Lutskyi & Anna Shevchenko Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [15] Piotr Paszewski & Weronika Mierzwa Pólland
16  [15] Guo Ying & Huang Dong Kína
18  [13] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
18  [13] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
20  [11] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
20  [11] Jiajie Liu & Xiaoting Guo Kína
20  [11] Evgeniy Pavlos & Mariya Krivko Úkraína
23  [10] Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
24  [9] Michael Foskett & Korina Travis England
25  [8] Xin Lei Wang & Zhang Xing Lu Kína
26  [7] Kewin Espenszyt & Aleksandra Siwek Pólland
26  [7] Zhen Yu Yang & Wang Ruo Nan England
26  [7] Jun Zheng & Ruolan Wang Kína
29  [6] Dmytro Yevterev & Daryna Makovetska Úkraína
30  [5] Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
31  [4] Yuan Wei Wei & Yan Xiang Kína

2. umferð (topp 62)

32  [15] Wojciech Ples & Julia Czeczek Pólland
32  [15] Florin Vlad & Natalia O''Connor Rúmenía
34  [14] Mikolaj Balcerzak & Dominika Nowak Pólland
34  [14] Petter Engan & Kine Mardal Noregur
34  [14] Thorkell Jonsson & Denise Margret Yaghi Ísland
34  [14] Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan Litháen
34  [14] Nicholas Kharlamov & Rochelle Kharlamov Bandaríkin
34  [14] Jordan Quintana & Laura Fox England
34  [14] Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk
41  [13] Roope Antila & Petra Mero Finnland
41  [13] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
41  [13] Aleksandr Zevelev & Kseniya Zaputryaeva Rússland
44  [12] Antonio Albrizio & Rita Albrizio Ítalía
44  [12] Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
44  [12] Weizhe Li & Jiahui He Kína
44  [12] Marcin Wiatrowicz & Izabela Adamiec Pólland
48  [11] Geraint Heaney & Stephanie Noon England
48  [11] Elliott Whittaker & Charlotte Carruthers England
50  [10] Vitaliy Kalyuzhnyy & Darya Reshetilova Úkraína
51  [9] Aleksey Beda & Polina Krasnoschek Úkraína
51  [9] Wenzhe Yang & Kayan Hau Kína
53  [8] Yang Yuechun & Lu Wanying Kína
53  [8] Yingfeng Zeng & Mengni Su Kína
55  [7] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
55  [7] Freythor Ossunrarson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
57  [6] Du Yu Xuan & Cao Lin Kína
57  [6] Dmitro Zhuk & Katya Parfenyuk Úkraína
59  [3] Maksim Bodnar & Elyzaveta Vnuchkova Úkraína
59  [3] Christopher Burrell & Emma Burrell England
61  [2] Pavlo Khondar & Dayana Khedzhadzi Úkraína
61  [2] Curtis Pritchard & Annabelle Lawrence England

1. umferð (topp 87)

63  [19] Adam Bynert & Emily Bynert England
63  [19] Matthew Dean & Sophie Webb England
65  [18] Stefano Gentile & Sara Caldarelli Ítalía
65  [18] Thomas Howell Jones & Melanie Grace England
65  [18] Harry Keep & Aimee Falvey England
65  [18] Aleksandr Lillo & Margarita Khamzaeva Rússland
65  [18] Oleksiy Nuzhdov & Margaryta Garmash Úkraína
70  [17] Gianluca Bonavolta & Olena Kovalenko Ítalía
70  [17] Hao Gu & Wang Ya Xuan Kína
70  [17] Kyrylo Tsurikov & Anna Atanasova Úkraína
73  [15] Adam Godfrey & Olivia Oates England
73  [15] Oleksiy Rotar & Kateryna Shylo Úkraína
75  [14] Peter Christiansen & Helena Bakholm Danmörk
76  [13] Darren Morrissey & Christina Morrissey Ástralía
76  [13] Nikolay Reutov & Charlotte Plant England
76  [13] Yevgeniy Taranyuk & Darina Kulish Úkraína
76  [13] Ivan Zozulya & Anastasiya Syabro Úkraína
80  [12] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
80  [12] Marcus Lee & Hayley Young England
82  [11] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
82  [11] Bergthor Kjartansson & Anita Hlin Gutnadottir Ísland
82  [11] Christian Skibsrud & Sussen Hoen-Vestrheim Noregur
85  [10] David Lawes & Karen Gaffney Írland
86  [6] Magnus Edvald Halldorsson & Anna Soley Sveinsdottir Ísland
87  Lok Tin Ki & Salina Pak Makaó
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}