Results from International Championships 2012 - Under 21 Ballroom 10. október 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2012
England - Brentwood/London 9. október 2012

Under 21 Ballroom 10. október 2012

Úrslit

1  Edmund Ault & A Reum Han England
2  Wojciech Jeschke & Malgorzata Kowalska Pólland
3  Cheng Yi Ming & Liu Jiao Kína
4  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
5  Andrej Volkov & Anastasiya Kravchenko Rússland
6  Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [30] Yuchen Du & Fan Gao Kína
7  [30] Gerds Ivuskans & Beate-katrina Zeltina Lettland
9  [29] Michal Le & Izabela Skierska Pólland
9  [29] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
11  [21] Linghao Kang & Anran Xing Kína
12  [19] Ruslan Kalyuzhnyy & Valeryya Kalyschuk Úkraína
12  [19] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Pólland
14  [15] Luke Miller & Hanna Cresswell England
15  [11] Vladislav Lutskyi & Anna Shevchenko Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [15] Piotr Paszewski & Weronika Mierzwa Pólland
16  [15] Guo Ying & Huang Dong Kína
18  [13] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
18  [13] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
20  [11] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
20  [11] Jiajie Liu & Xiaoting Guo Kína
20  [11] Evgeniy Pavlos & Mariya Krivko Úkraína
23  [10] Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
24  [9] Michael Foskett & Korina Travis England
25  [8] Xin Lei Wang & Zhang Xing Lu Kína
26  [7] Kewin Espenszyt & Aleksandra Siwek Pólland
26  [7] Zhen Yu Yang & Wang Ruo Nan England
26  [7] Jun Zheng & Ruolan Wang Kína
29  [6] Dmytro Yevterev & Daryna Makovetska Úkraína
30  [5] Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
31  [4] Yuan Wei Wei & Yan Xiang Kína

2. umferð (topp 62)

32  [15] Wojciech Ples & Julia Czeczek Pólland
32  [15] Florin Vlad & Natalia O''Connor Rúmenía
34  [14] Mikolaj Balcerzak & Dominika Nowak Pólland
34  [14] Petter Engan & Kine Mardal Noregur
34  [14] Thorkell Jonsson & Denise Margret Yaghi Ísland
34  [14] Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan Litháen
34  [14] Nicholas Kharlamov & Rochelle Kharlamov Bandaríkin
34  [14] Jordan Quintana & Laura Fox England
34  [14] Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk
41  [13] Roope Antila & Petra Mero Finnland
41  [13] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
41  [13] Aleksandr Zevelev & Kseniya Zaputryaeva Rússland
44  [12] Antonio Albrizio & Rita Albrizio Ítalía
44  [12] Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
44  [12] Weizhe Li & Jiahui He Kína
44  [12] Marcin Wiatrowicz & Izabela Adamiec Pólland
48  [11] Geraint Heaney & Stephanie Noon England
48  [11] Elliott Whittaker & Charlotte Carruthers England
50  [10] Vitaliy Kalyuzhnyy & Darya Reshetilova Úkraína
51  [9] Aleksey Beda & Polina Krasnoschek Úkraína
51  [9] Wenzhe Yang & Kayan Hau Kína
53  [8] Yang Yuechun & Lu Wanying Kína
53  [8] Yingfeng Zeng & Mengni Su Kína
55  [7] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
55  [7] Freythor Ossunrarson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
57  [6] Du Yu Xuan & Cao Lin Kína
57  [6] Dmitro Zhuk & Katya Parfenyuk Úkraína
59  [3] Maksim Bodnar & Elyzaveta Vnuchkova Úkraína
59  [3] Christopher Burrell & Emma Burrell England
61  [2] Pavlo Khondar & Dayana Khedzhadzi Úkraína
61  [2] Curtis Pritchard & Annabelle Lawrence England

1. umferð (topp 87)

63  [19] Adam Bynert & Emily Bynert England
63  [19] Matthew Dean & Sophie Webb England
65  [18] Stefano Gentile & Sara Caldarelli Ítalía
65  [18] Thomas Howell Jones & Melanie Grace England
65  [18] Harry Keep & Aimee Falvey England
65  [18] Aleksandr Lillo & Margarita Khamzaeva Rússland
65  [18] Oleksiy Nuzhdov & Margaryta Garmash Úkraína
70  [17] Gianluca Bonavolta & Olena Kovalenko Ítalía
70  [17] Hao Gu & Wang Ya Xuan Kína
70  [17] Kyrylo Tsurikov & Anna Atanasova Úkraína
73  [15] Adam Godfrey & Olivia Oates England
73  [15] Oleksiy Rotar & Kateryna Shylo Úkraína
75  [14] Peter Christiansen & Helena Bakholm Danmörk
76  [13] Darren Morrissey & Christina Morrissey Ástralía
76  [13] Nikolay Reutov & Charlotte Plant England
76  [13] Yevgeniy Taranyuk & Darina Kulish Úkraína
76  [13] Ivan Zozulya & Anastasiya Syabro Úkraína
80  [12] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
80  [12] Marcus Lee & Hayley Young England
82  [11] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
82  [11] Bergthor Kjartansson & Anita Hlin Gutnadottir Ísland
82  [11] Christian Skibsrud & Sussen Hoen-Vestrheim Noregur
85  [10] David Lawes & Karen Gaffney Írland
86  [6] Magnus Edvald Halldorsson & Anna Soley Sveinsdottir Ísland
87  Lok Tin Ki & Salina Pak Makaó
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}